ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    สำหรับผู้ชายมันไม่เท่าไหร่หรอกแต่ลองนึกถึงหัวอกผู้หญิง ท้องวัยเรียนไม่มีใครมองเป็นคนดีหรอกแม้กระทั่งพ่อแม่ตัวเอง

เดินไปที่ไหนก็มีแต่คนมองว่าไม่ดี ไม่รู้จักป้องกัน ผมจะถามฝ่ายหญิงก่อนว่ารับไหวมั้ยถ้าไหวก็เลี้ยงถ้าไม่ไหวก็เอาออก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    พ่อผมชัดๆแบบนี้ ผมรับผิดชอบครับ ตามรอยพ่อ.........

(ผมเกิดตอนคุณพ่ออายุ21 ยังป.ตรีอยู่เลย)

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ก็รับผิดชอบครับ พอดีรู้สึกอยากมีลูกด้วย แต่ที่บอกว่ารับผิดชอบน่ะ มันก็คงไม่ทั้งหมดหรอก ลูก ก็ให้เมียพ่อแม่เลี้ยง ส่วนไอ้ตัวผมก็จะทำตัวเหมือนปกติ ไปเรียนเหมือนเดิม

เทคนิคสถาปัตยกรรม
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ผมทำแฟนผมท้องตั้งแต่เรียน ปวช. ตอนนั้นยอมรับว่าเครียดมาก มีหลายทางให้เลือกเดินมากๆ ตอนนี้ลูกสาวผม 3 ขวบ

ทุกครั้งที่ผมมองหน้าลูกสาวผม ผมจะคิดว่า ถ้าวันนั้นผมทำอะไรโง่ๆไป ผมคงไม่มีชีวิตที่มีความสุขแบบนี้ เพราะลูกสาวผมเป็นความสุขที่สุดของผม

แต่มันก็ต้องแลกมาด้วย ชีวิตวัยรุ่นที่ตั้งเสียไป

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    รับผิดชอบ ครับ

กล้าทำก็ต้องกล้าพร้อมที่จะรับ
    My Name Is oI3lacKLisTo

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    เอาออกครับ ถ้าเราไม่พร้อมที่จะเลี้ยงดู และฝ่ายหญิงจะได้เรียนต่อด้วย

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    ไม่เจอกับตัวตอบไม่ได้หรอกครับ พูดจริงๆว่าไม่เจอกับตัวตอบไม่ได้ครับ
    COLD PLAY

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    กล้าทำ ก็ต้องกล้ารับผิดชอบครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ถ้า ม.ปลาย ผมทำไรไม่ถูกเลย งั้นขอตอบ หายตัวไปเฉยๆ ละกันครับ
    ถ้ามหาลัย ก็จะ รับผิดชอบ ครับ แต่ขอเป็นปีสุดท้ายนะ ถ้าปี1 ละก็ หายตัวไปเฉยๆละกัน เฮอะๆ
    เอาใจคืนมา

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ผมแค่คิดว่า จขกท .....แล้วใช่มั้ย และ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ถ้าจริงๆ ก็ต้องรับผิดชอบล่ะ

เเต่สมัยนี้ ส่วนใหญ่ ไปทำเเท้งกันหมดเลย บาปหนามาก อนาคต ต้องล่มจมอย่างเดียว

ปล. มันไม่เจอกับตัวจริงๆมันก็ไม่รู้หรอก ว่า ควรจะทำยังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pop_PeR : 27th September 2012 เมื่อ 20:49

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เนื้อหาน้อยไปครับ ไม่ได้รู้ว่าผู้หญิงเป็นคนแบบไหน ท้องเพราะยังไง เรารักแค่ไหน คบกันมานานแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    หายหัวไปเลยครับ - -(ตรงไปป่าวหว่า ฮ่าๆ)

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    ทำอะไรไว้ก็ต้องยอมรับครับ อย่าปิดบังโดยเฉพาะพ่อ-แม่ ยิ่งปิดบังไม่ให้ใครรู้มันจะทำให้คุณเครียด ให้คนอื่นช่วยเลี้ยงพอเรียนจบก็ค่อยทำงานหาเงินมาเลี้ยง
    แต่ถ้าทำแบบนี้ฝ่ายที่เสียหายมากกว่าคือฝ่าย ญ นะ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    บอกตรงๆ เลยละกัน ครับ ความเห็นส่วนต่างนะครับผม

คือตอนนี้ หลายคนอาจจะบอกได้ว่า รับผิดชอบๆๆ

แต่ถ้าไปเจอเข้าจริงๆ ผมว่า สถานณการณ์ และอารมณ์ ตอนนั้นมันจะอีกแบบ แน่นอน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ไมมาตั้งกระทู้อย่างกับมันน่ากลัวขนาดนั้น - - รับผิดชอบไม่เห็นยาก ตอบกันเ้หมือนกับผมทำผู้หญิงท้องเเล้วผมรับผิดชอบผมเเม่งโครตเก่งเลยพี่ - - ความเป็นจริงใครเขาก็รับผิดชอบกันทั้งนั้นเเหละ คนทำเเท้งปัจจุบันเอาจริงมันไม่ใช่ของวัยรุ่นหรอก ขยะคนใหญ่คนโตเขาเคยทิ้งไว้ เขาแค่เอาวัยรุ่นมาบังหน้าเท่านั้นเเหละครับ ท้องก่อนวัยมันไม่เหมือนในหนังนะที่จะได้เจอพ่อเเม่ผู้หญิงเขม่นหรือกระทืบ เขาโตๆกันเเล้วเขาจะเครียดทำไม เพราะถ้ามิงไม่อยากเครียดเดี๋ยวกุเอาเด็กออกเอง ท้องขึ้นมาไม่มีส่วนไหนเดือดร้อนครับใช้ชีวิตได้ตามปกติ ส่วนเด็กออกมาผู้ใหญ่เขาก็เอ็นดูอยู่เเล้ว พ่อวัยรุ่น เเม่วัยรุ่น ก็ยังใช้ชีวิตวัยรุ่นเหมือนเดิม - - อย่าไปคิดว่ามันเดือนร้อนเหมือนในหนัง ในละครครับ ตอเเหลทั้งเพลย์

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanapol69 อ่านกระทู้
    ผมจะ....แต่งงานกับเค้า
    ผมจะเรียนให้จบทำงานดีๆเลี้ยงเค้ากับลูกของผม
    ผมทำได้
    ถูกใจความเห็นนี้มากเลยครับ นายหล่อมากกกก

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    พูดอะมันง่าย หรอก รับผิดชอบๆ แต่เอาเข้าจริงๆ ก็มีปากเสียงกัน หรือ ก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    รับผิดชอบครับผม

คือถ้าทำแท้งโอกาศเป็นตายของผู้หญิง 50-50 ฆ่าเด็กแล้วจะฆ่าแม่เด็กด้วยเหรอ คนทั้งคนทำไม่ได้หรอกครับ ก็คงต้องปล่อยจนกว่าจะคลอดแล้วรับผิดชอบ พ่อแม่เสียใจด่าสาบแช่งก็ต้องรับผิดเพราะเป็นความผิดเรา แต่ก็ต้องสำนึกว่าทำผิดแล้วควรจะปรับตัวแก้ไข ตั้งใจเรียน มีงานทำ ถ้าทำได้พ่อแม่ทุกคนให้อภัยครับผม

อีกอย่าง การไม่รับผิดชอบบ่งบอกเลยว่าคุณเป็นคนเห็นแก่ตัวครับ เห็นแก่ได้ ตอนทำเค้าไม่คิด พอได้งานก็ทิ้งหนีไปดื้อๆ ความเป็นลุกผู้ชายไม่มี ไปเอากระโปรงมาใส่เถอะครับ...

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    เอาตรงๆ นะ หนีก่อน ค่อยคิดทีหลังว่าจะเอาไงดี

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    รับสิ
    ไม่อายสิ่งมีชีวิตอื่นเหรอถ้าไม่รับสัญชาติยานความเป็นพ่อ-แม่มีในสิ่งมีชีวิตทุกชนิดผมไม่รับได้ไงยังไง(เดี๋ยวก็คิดได้ถ้าไปทำอย่างอื่นที่มันหวนคืนไม่ได้นะคับแล้วทำไมไม่คิดก่อนทำนี่สิประเด็น)
    ความเห็นส่วนตัวนะคับอย่าจิงจังกับผมมาก แหะๆ