ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1

[PC] Pocket Game 2012 [FULL/7GB/MEDIAFIRE] ไม่ครอบลิ้ง

เล่นได้ทุกเครื่อง

MEDIAFIRE

PART1

-------------------------NO! LINKBUCKS-------------------------

PASSMF = BIRDBIRD

PASSRAR = BiRd

ยังมีเกมส์อีกเยอะให้โหลดกันฟรีๆไม่ครอบลิ้งที่กด MY CENTER!!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bird1528 : 28th September 2012 เมื่อ 16:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

แตกไฟล์ไม่ได้ครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ท่านครับพอจะมี CRACK กับ serial number ไหมครับ คือผมโหลดมาเล่นนานแล้วมันถามอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wattanasuksa อ่านกระทู้

แตกไฟล์ไม่ได้ครับท่าน
    ลองโหลด mediafire ดูครับเล่นได้ชัว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พาส ไรอ่ะ BiRd1528 ใช้ไม่เหนได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Pass ผิดไม่น่าจะเกี่ยวกับโหลดหรอกครับ
    รบกวน จกท. นำพาสใหม่มาด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ madkiller อ่านกระทู้
    Pass ผิดไม่น่าจะเกี่ยวกับโหลดหรอกครับ
    รบกวน จกท. นำพาสใหม่มาด้วยนะครับ
    ขอโทษครับ pass = BIRDBIRD

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    จะลองดูนะครับ
    P u a D T o n G z ป ว ด ท้ อ ง ` คุ ง

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    BIRDBIRD ก็ผิดเหมือนเดิมครับ
    P u a D T o n G z ป ว ด ท้ อ ง ` คุ ง

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    ต้องขอโทษนะครับ one2up มันไม่ใช่ของผม คิดว่ามันไม่ติดพาสโหลด mediafire ดีกว่าผมอัพเองรับไม่กันการแตกไฟล์ได้ชัว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    mediafire โหลดมาพาสก็ผิดอีกครับ รบกวน จขกท แก้ด่วนนะครับ โหลดนานมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พาส แตกไฟล์ ไร โหลด ของ mediafire แตกไฟล์ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    ได้ละผมจำไม่ได้จริงๆเกมส์มันอัพนานมากแล้ว pass = BiRd copy ไปเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bird1528 : 28th September 2012 เมื่อ 15:59

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ autolord อ่านกระทู้
    พาส แตกไฟล์ ไร โหลด ของ mediafire แตกไฟล์ไม่ได้
    BiRd จบ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เศร้าใจ สงสัยต้องไปโหลด MF อีกสินะ
    ตั้งใจโหลด one2up กว่าจะเสร็จ 555+

ไม่เป็นไร งั้นก็ ช่วยเอาออกด้วย จะได้ไม่มีใคร หลงผิดไปเอา One2up ไปโหลดอีก ^ ^

ขอบคุณครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ต้องใช้โปรแกรมรวมไฟล์ก่อนครับไฟล์มันถูก อัพโหลด โดยแยกส่วนไฟล์ไว้ เพราะ เนื่องด้วยว่าเวป อัพโหลดจำกัดขนาดของไฟล์ครับ พอรวมเสร็จ หากเป็นไฟล์ วิดีโอ ก็สามารถเล่นได้เลย หรือเป็นไฟล์ที่ถูกบีบอัดด้วย Winrar หรือ Zip มาก็ ใช้ winrar แตกไฟล์ออกมาอีกชั้นหนึ่ง

ใช้โปรกรมนี้ครับเป็นฟรีแวร์ FFSJ
    http://www.tempf.com/getfile.php?id=...=4da43adda3d79

-พอโหลดโปรแกรมมาก็แตกไฟล์ จะได้ ตัวโปรแกรม FFSJ.exe ดับเบิลคลิ๊กได้เลยไม่ต้องติดตั้ง
    ที่ มุมแถบเมนูด้านบนหน้าต่างโปรแกรมเลือก join จากนั้น ที่ด้านขวา จะมี เมนูให้ brow หาที่เก็บไฟล์ที่เราต้องการรวม ท่านก็เข้าไปหาที่ท่านเก็บไว้ มันจะพบแค่ไฟล์ ลงท้าย ด้วย .001 หรือ ._a เพียงตัวเดียวเท่านั้นไม่ต้องไปสนใจว่า.002 ไม่ขึ้น เพราะเดี๋ยว มันจะลาก .002 .003 .....หรือ ._b ._c ._d และทุกไฟล์ที่ชื่อ และนามสกุล ไล่ๆกันมารวมกันจนหมดเองอัตโนมัติ
    พอเจอไฟลืแรกแล้วกด ปุ่ม join ปุ่มใหญ่มุมขวาล่างเพื่อสั่งรวมไฟล์ แถบแสดง การทำงานก็จะเริ่มวิ่ง จนเสร็จ ไฟล์ ที่รวมได้ จะ เลือกให้เก็บที่อื่นก็ได้ เพียงแต่เรากำหนดในช่อง out put ก่นอสั่งรวมไฟล์ว่าจะเก็บไฟล์ที่รวมแล้วไว้ที่ไหน ถ้าไม่กำหนด มันจะ บังคับให้อยู่ ในพื้นที่เดียวกับไฟลืที่ยังไม่ได้รวม แต่ให้ท่านสังเกตุว่า ไฟล์ที่รวมแล้วขนาดจะใหญ่ขึ้นมาก และนามสกุล จะไม่มี .001 นั่นคือไฟล์ที่ รวมเสร็จแล้ว
    พอเราได้ไฟลืที่รวมแล้วเราสามารถลบไฟล์ ต้นฉบับ .00 -.002 -.003 ทิ้งได้เลยครับ หรือจะติีกที่ตัวดปรแกรมสั่งให้ลบอัตโนมัติหลังรวมไฟล์ก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ขอบคุณมากๆ

แต่ไฟล์โดนลบแล้วครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: