ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm just BCC man
    Bangkok Christian College
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่า Multi ใช้ Repack เล่นได้ป่าวอะครับ ??
    Repack เล่นได้ 100 Percent แต่ต้องลง Patch 1.02 ด้วยนะเพราะผมเห็นฝรั่งมันคุยกันว่าของมันเป็น 1.02 แต่พอผมเข้าแล้วมันบอกเวอชั้นไม่ตรงกัน
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมโหลดไม่ได้ครับ = =''
    ผมโหลดของ 180Upload มันก็ไม่ขึ้นชื่อไฟล์ครับ
    แล้วเวลา โหลดของ Saveyoufile มันก็ขึ้นว่า
    "[5] b/w สำหรับดาวน์โหลดแบบธรรมดาเต็มแล้ว"
    Part ไหนก็ไม่สามารถโหลดได้อะครับ
    เป็นเหมือนกันหมดเลย
    โหลดแบบ Full Skidrow อะครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    ผมโหลดไม่ได้ครับ = =''
    ผมโหลดของ 180Upload มันก็ไม่ขึ้นชื่อไฟล์ครับ
    แล้วเวลา โหลดของ Saveyoufile มันก็ขึ้นว่า
    "[5] b/w สำหรับดาวน์โหลดแบบธรรมดาเต็มแล้ว"
    Part ไหนก็ไม่สามารถโหลดได้อะครับ
    เป็นเหมือนกันหมดเลย
    โหลดแบบ Full Skidrow อะครับ
    Saveyoufile ของผมก็ขึ้น "[5] b/w สำหรับดาวน์โหลดแบบธรรมดาเต็มแล้ว" แต่ผมมีวิธีแก้คือใส่รหัสตามภาพที่มันให้มาแล้วกดโหลดทำอย่างงี้ไปรื่อยๆ ไม่ถึง10ครั้ง ก็โหลดได้แล้วครับ

***แต่ผมเจออีกปัญหานึงคือ ผมโหลดBLACK-BOXมาลงของSaveyoufile นะครับ ลงเสร็จเรียบร้อยแต่เข้าเกมไม่ได้ เข้าแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น ลองลบแล้วลงใหม่
    ลองปิดเน็ต ปิดตัวสแกนไวรัส ก็ไม่หายนะครับ ใครพอรู้วิธีแก้บ้าง***

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 8carat อ่านกระทู้
    Saveyoufile ของผมก็ขึ้น "[5] b/w สำหรับดาวน์โหลดแบบธรรมดาเต็มแล้ว" แต่ผมมีวิธีแก้คือใส่รหัสตามภาพที่มันให้มาแล้วกดโหลดทำอย่างงี้ไปรื่อยๆ ไม่ถึง10ครั้ง ก็โหลดได้แล้วครับ

***แต่ผมเจออีกปัญหานึงคือ ผมโหลดBLACK-BOXมาลงของSaveyoufile นะครับ ลงเสร็จเรียบร้อยแต่เข้าเกมไม่ได้ เข้าแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น ลองลบแล้วลงใหม่
    ลองปิดเน็ต ปิดตัวสแกนไวรัส ก็ไม่หายนะครับ ใครพอรู้วิธีแก้บ้าง***
    เข้าเกมส์แล้วมัน ขึ้นว่าอะไรอะครับ ???
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    35
    มันไม่ขึ้นอะไรเลยนะครับ คือผมคลิก Icon เกมเสร็จมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยนะครับ

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    มัน Co-Op ยังไงอ่าคับ XD
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 8carat อ่านกระทู้

ลองเปลี่ยนมาใช้ Crack ของ 3DM ผมก็เป็น
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เป็นเหมือนกันเลยครับเข้าเกมไม่ได้เงียบเลยลงใหม่สามรอบแล้วก็เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    1
    เข้าเกมที่ B2Launcher แล้วมันเด้งมาว่า Luncher.exe-. NET framework Initialization Error นั้นละครับแก้ยังงัยขอรับ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    เล่นอยู่นะครับ Tunngle
    Nikita แนล BD2 TH นะครับ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lolipor อ่านกระทู้
    ลองเปลี่ยนมาใช้ Crack ของ 3DM ผมก็เป็น
    ขอบคุณครับ ผมลองเปลี่ยนมาเป็นCrack 3DM แล้วเข้าได้แล้วครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ุถ้าผมโหลด ของ BlackBox มันจะ เล่น Coop กันได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,215
    ได้รับคำขอบคุณ: 370
    เจิมให้คร้าบบบ ^^
    Olivier Giroud

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanchiro2517 อ่านกระทู้
    เข้าเกมที่ B2Launcher แล้วมันเด้งมาว่า Luncher.exe-. NET framework Initialization Error นั้นละครับแก้ยังงัยขอรับ
    ติดตั้ง NET Framework 4.0

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nobunaka001 อ่านกระทู้
    ุถ้าผมโหลด ของ BlackBox มันจะ เล่น Coop กันได้ไหมครับ
    ได้แน่นอนครับผมก็โหลด

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ขอบคุณครับผม

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมมให้ครับท่านอาร์ม

กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ขอบคุณครับ : )

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

โหลดเสร็จแล้ว เล่นได้ชัวร์

โหลดเสร็จแล้ว เล่นได้ครับ ชัวร์ครับ ผมโหลดตัว full จาก saveyou แต่ใช้ crack ของ 3DM (มีคนบอกว่าใช้ crack เจ้านี้ชัวร์กว่า)
    **ลองเล่นใน tunngle แล้ว ไม่มีปัญหาอะไรครับ ^^ ใช้ชื่อ terapixel แอดมา join กันได้
    **ตัวแคร็ก 3DM ที่ผมหาเจอ เอามาแจกต่อละกัน เผื่ออยากได้กัน http://www.mediafire.com/?dwcbd7b16278dms ใช้ antivirus ของ avast ไม่โดนฟ้องว่าเป็นไวรัส
    **วิธีแคร็ก ก็แบบเดิมๆ ที่เคยทำ แค่copy ไปวางในที่ๆเราลงเกมส์ไว้ ...
    มีปัญหาอะไรไม่ต้องมาถามผมนะครับ แค่อยากมาบอกว่าเล่นได้แล้ว แล้วเอาแคร็กมาปล่อย ... จบ
    PC แรงแบบพอเพียง : Core i5 2300 - intel H67 B3 - DDR3 8Gb - AMD Radeon™ HD 6570 - Win7 ultimate 64bit

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ผมขอแครก 3DM และ patch 1.02 หน่อยนะครับ หากูเกิ้ลมันต้องทำไรไม่รุ้กว่าจะโหลดได้อะครับ
    ผมจะโหลดเล่นตัว repack black box นะครับ โพสบนโหลดไม่ได้ครับ mediafire ไม่ให้ตั้งชื่อว่าเป็นแครก
    ไม่งั้นมันจะลบนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chiefza : 29th September 2012 เมื่อ 19:51

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    ผมโหลดได้ตามปกติ Crack SKINROW เล่นได้ปกติและเล่นออนไลน์ได้ครับ

ห้อง Tunngle : Borderlands 2 [TH]

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chiefza อ่านกระทู้
    ผมขอแครก 3DM และ patch 1.02 หน่อยนะครับ หากูเกิ้ลมันต้องทำไรไม่รุ้กว่าจะโหลดได้อะครับ
    ผมจะโหลดเล่นตัว repack black box นะครับ โพสบนโหลดไม่ได้ครับ mediafire ไม่ให้ตั้งชื่อว่าเป็นแครก
    ไม่งั้นมันจะลบนะครับ
    ขอบคุณครับที่บอก ไม่รู้มาก่อนว่าตั้งชื่อว่าแคร็กแล้วจะโดนลบ
    อ่ะ จัดไป ... http://www.mediafire.com/?2627iplj7l96c96

ตัว patch 1.02 ผมไม่มีครับ ไม่ได้ลงก็เล่นได้ปกติดี ไม่มีปัญหาอะไร ถ้าเจอแล้วเอามาแบ่งกันบ้างก็ดีนะครับ

อ่ะ...จัดไป....http://www.mediafire.com/?2627iplj7l96c96 9y; ยฟะแ้
    PC แรงแบบพอเพียง : Core i5 2300 - intel H67 B3 - DDR3 8Gb - AMD Radeon™ HD 6570 - Win7 ultimate 64bit

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุนมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ขอบคุณครับ
    อยากลงรูปได้ครับทำไง