เนื่องจากไฟล์พวก crack,cd-key,pass ต่างของผมจะอัพไว้ในว็บวิธี sharecash ซึ่งหลายคนยังไม่รู้ว่ามันโหลดยังไง
1. กดเลือก Regular Download จากนั้นทำตามภาพด้านล่าง
เลือกหัวข้อ Enter for a chance to win real cash prizes! เท่านั้นนะครับ

ถึงหน้านี้ให้รอนะครับ ประมาณ 30-60 วินาที หรืออาจจะนานกว่านั้นก็จะมีไฟล์ขึ้นมาให้กด save ครับ อย่าเพิ่งรีบปิดหน้าต่างนะครับ เปิดทิ้งไว้แล้วไปทำอย่างอื่นก่อนก็ได้
เวปนี้ดาวโหลดได้วันละครั้งเท่านั้นนะครับ หากใครต้องการโหลดมากกว่า 1 ครั้ง แนะนำให้ใช้รีเราเตอร์หรือตัดเน็ตต่อใหม่เพื่อเปลี่ยน ip มาโหลดครับ

sharecash เว็บแจกไฟล์ที่ให้เงินมากที่สุด
sharecash จะให้เงินคุณถึง $0.4 - $0.8 ต่อการ download 1 ครั้ง จ่ายขั้นต่ำที่ $10.00 โดยจ่ายผ่าน PayPal และ alertpay
สมัครได้ที่นี่ คลิก