ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC/ADVENTURE] MIRROR'S EDGE [2008|ENG|FULL][O2U/UMF/BU]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    มาช่วยยืนยันครับ เล่นได้ 100%

เล่นแล้ว เล่นอีก อีหมวยตะกายตึก

เกมจากการพัฒนาของค่าย Digital Illusions CE เจ้าของผลงาน Battle Field อันเลืองชื่อ ซึ่งตัวเกมนั้นจะเป็นแนว FPA ทั่วไปแล้วถ้าพูดถึงมุมมองแบบบุคคลที่ 1 นั้นน้อยรายมากที่จะฉีกแนวจากเกมเดินยิงมาเป็นเกมแอคขั่นที่มีการเคลื่อนไหว ตลอดเวลา จะอยู่หรือจะไป? จะพุ่งขึ้นหรือจะดิ่งลง? สิ่งนึงที่คุณจำเป็นต้องเรียนรู้ ? ใน เมือง นี้คุณจำเป็นที่จะต้องเรียนรู้วิธีการวิ่ง ผลักดันตัวคุณ - ด้วยการรวบรวมการวิ่งต่างๆตั้งแต่ การวิ่งบนกำแพง การกระโดด การเคลื่อนที่ของคุณจะต้องเป็นไปอย่างลื่นไหลและมหัศจรรย์ ที่จะช่วยให้คุณเอาตัวรอดและใช้ความได้เปรียบจากสิ่งแวดล้อมรอบข้างของคุณให้เต็มที่ ตั้งสติให้มุ่งมั่น - ทุกลมหายใจ ทุกการปะทะ ทุกอย่างๆล้วนสัมผัสได้ ความสูงจะทำให้คุณรู้สึกวิงเวียน การเคลื่อนไหวที่ไหลหลื่น การปะทะ ของกระสุนล้วนส่งผลต่อความกลัวและอะดรีนาลีนของคุณ แ่ข่งขันกับตัวเอง - สู้หรือวิ่งต่อไป ความเร็วและความคล่องตัวของคุณไม่ได้ช่วยให้คุณหลบหลีกได้อย่างว่องไวเท่านั้น แต่ยังช่วยให้คุณวิ่งเข้าไป ปลดอาวุธศัตรูได้ด้วย ภายในโลกของเกมที่ผสมผสานไปด้วยการไลล่า ปริศนา วางแผน และการต่อสู้ลุ้นระทึก ปลดปล่อยตัวของคุณ - Runner vision จะช่วยให้คุณมองเห็นพื้นที่ต่างๆในเมืองได้ดียิ่งขึ้น มันจะช่วยให้คุณเห็นทางที่คุณจะต้องวิ่งต่อไป จะ ช่วยให้คุณตัดสินใจที่จะใช้หลังคาเป็นทางวิ่ง เพื่อหาทางที่คุณจะต้องวิ่งต่อไป ? ที่จะช่วยให้คุณมีชีวิตรอดต่อไป

Minimum:

Operating System: Microsoft Windows XP SP2/Vista
    Processor: Intel Pentium 4 3.0GHz or 100% compatible equivalent
    Memory: 1GB RAM
    Video Card: 256MB memory with Shader Model 3.0
    HDD Space: 8GB
    DVD Drive: 1x DVD Drive
    Soundcard: Soundcard with DirectX 9.0c compatibility
    DirectX: DirectX 9.0c
    Network: An online connection is required for access to Leaderboards

Recommended:

Operating System: Microsoft Windows XP SP2/Vista
    Processor: Intel Pentium 4 3.0GHz or 100% compatible equivalent
    Memory: 1GB RAM
    Video Card: 256MB memory with Shader Model 3.0*
    HDD Space: 8GB
    DVD Drive: 1x DVD Drive
    Soundcard: Soundcard with DirectX 9.0c compatibility
    DirectX: DirectX 9.0c
    Network: An online connection is required for access to Leaderboards

One2Up/Upmorefiles/Billionuploads Part/999 MB
    ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

Recovery Record 10 %

โหลดแทนกันได้ครับ

One2Up
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7

Upmorefiles
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7

Billionuploads

-----

Pass : Mirror'sEdge-UploadBychen

1. Extract
    2. Mount image
    3. Install Game
    4. Install Crack
    5. Enjoy

-----------------------------------------------------------------------------

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    ไฟล์ทั้งหมดผมอัพเองนะครับมีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ
    เพื่อผมจะได้มีกำลังใจในการอัพโหลดครั้งต่อไป*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 30th September 2012 เมื่อ 15:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    มาเจิมครับ ท่าน เป็นกำลังใจครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    577
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ขอบคุณครับผม

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ขอบคุณมากครับท่าน

ปล.พอเลิกเล่นเท่านั้นเเหละ มึนหัวเบยยยยย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    กำลังโหลดอยุ่นะครับเดียวจะมายืนยันให้

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ augustjr อ่านกระทู้
    กำลังโหลดอยุ่นะครับเดียวจะมายืนยันให้
    โอเคเลยครับท่าน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    มาช่วยยืนยันครับ เล่นได้ 100%

เล่นแล้ว เล่นอีก อีหมวยตะกายตึก

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    รู้สึก part 4 one2up จะวิ่งช้ามาก ส่วนลิ้งอื่นก้เสีย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    รู้สึกว่า ท่านลืมใส่ CD Key มาให้นะ = =''

เจอละครับ Sorry
    So far ..so good!

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ augustjr อ่านกระทู้
    รู้สึก part 4 one2up จะวิ่งช้ามาก ส่วนลิ้งอื่นก้เสีย
    ไม่เสียหรอกครับ เซิฟ One2Up เป็นอย่างนี้ละ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบใจ ครับท่าน

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โอเคหาเจอแล้วครับ cdkey
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย svgravity99 : 6th October 2012 เมื่อ 11:27

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ลงเสร็จมันถามหาโค้ดอะไรไม่รู้อ่ะ
    [IMG][/IMG]

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    ลงเสร็จมันถามหาโค้ดอะไรไม่รู้อ่ะ
    [IMG][/IMG]
    ได้ลง Crack ไหมครับเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    ได้ลง Crack ไหมครับเนี้ย
    Crack แล้ว ตอนจะเข้าเกม EA Downloader อะไรสักอย่างเนี่ยแหละมันบังคับให้อัพเดท physx fix แล้วมันก็ขึ้นแบบในภาพเลย