ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

ถามเรื่อง mass effect 3 ครับ

มีวิธีเล่น mass effect 3 ไม่ให้เพื่อนภาค 2 ตาย มั้ยครับ ??
    แล้ววิธีจบมีแบบไหนบ้าง ?

กล่าวขอบคุณ
    1,502
    -*- ไม่มีใครตอบเลยยยย ดันหน่อยๆๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ถ้าจะไม่ให้เพื่อนตายในภาค2จะต้องทำmissionของเพื่อนให้ครบครับแล้วตอนที่เพื่อนมันทะเลาะกันต้องใช้ตัวเลือกฟ้ากับแดงเท่านั้นนะตัวเลือกอื่นห้ามถ้าอยากเคลียร์จริงๆไปซื้อguideของfgมาดีกว่าครับเล่มละ120บาท

กล่าวขอบคุณ
    1,502
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KULULU_LABO อ่านกระทู้
    ถ้าจะไม่ให้เพื่อนตายในภาค2จะต้องทำmissionของเพื่อนให้ครบครับแล้วตอนที่เพื่อนมันทะเลาะกันต้องใช้ตัวเลือกฟ้ากับแดงเท่านั้นนะตัวเลือกอื่นห้ามถ้าอยากเคลียร์จริงๆไปซื้อguideของfgมาดีกว่าครับเล่มละ120บาท
    ไม่ให่เพื่อนภาค 2 ตายครับ ไม่ใช่ ไม่ให้เพื่อนตายในภาค 2 ><

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIIusioN อ่านกระทู้
    ไม่ให่เพื่อนภาค 2 ตายครับ ไม่ใช่ ไม่ให้เพื่อนตายในภาค 2 ><
    บางคนนี่ยังไงก็ตายครับ ให้ตายน้อยสุดก็หมั่นอ่านจดหมายบ่อยๆครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    ถ้ามีตัว DLC extended cut จะจบได้ 4 แบบ ครับ ถ้าไม่มีจะจบได้ 2 แบบ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ของผมเล่นสาย Paragon นะครับ เลือกช้อยสีฟ้าตลอด

แล้วตอนสุดท้ายเลือกทำลายสมองกลทั้งจักวาล เพื่อนรอดครบทุกคนครับ แต่เราตาย T^T

ผมไม่ได้ลง DLC อะไรนะ ผมว่าจบแบบนี้หละ เพอร์เฟค และเป็นตำนานแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    หลังจากที่ผมเล่นอยู่หลายรอบ บทสรุปทีได้มาคือ เพื่อนบางคนต้องตายชัวร์ๆ อย่างมอร์ดิน และอีกหลายๆคนที่ต้องสละไป

สิ่งที่อาจจะเปลี่ยนได้คือเล่นต่อจากเซฟภาค 2 ครับ อาจจะเห็นอะไรแปลกๆบ้าง
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ผมต่อยาวมาตั้งเเต่ ภาค 1 เลย แล้วภาค 3 เล่นจบครั้งเดียว คือควบคุมรีปเปอร์แล้วเราตาย
    แบบอื่นมันมีอพไรมั่งอ่ะครับ ???

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ฉากตายเท่กว่าฉากรอดอีกผมว่า 555+

กล่าวขอบคุณ
    1,502
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volcanus อ่านกระทู้
    ฉากตายเท่กว่าฉากรอดอีกผมว่า 555+
    เดี๋ยวผมต้องลองส่องๆในยูทูปละ 555+ ผมรอฉากจบใหม่มาขยายความ+สรุปเนื้อเรื่องว่าใครเป็นอย่างไร ไปทำอะไรต่อหลังจบสงคราม เพราะเกมส์+ตัวละครมันมีมาตั้ง 3 ภาค อยากให้มันสรุปละเอียดๆ ><