ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731

Exclamation ผมโดนเอาความข้อหาหมื่นประมาทไปด่าเขา แต่จะเอาผมเข้าปกครอง ศาลด้วยครับเพื่อโดนเล่นรอบสอง

ช่วยผมที่ครับ ผมไปด่าเขาแล้วเขาจะเอาเรื่องผมให้ถึงห้องปกครอบ ซึ่งผมจะต้องแก้ตัวยังไงดีหรือยอมรับความผิด เแล้วเขาจะบอกให้รู้ถึงพ่อถึงแม่ ด้วยสิครับ ซึ่งผมว่าจะให้พ่อแม่ดูครับ มีใครรู้เรื่องรับโทษพวกนี้บางครับ ถ้าโดนตี 2 3 ทีไม่เป็นไรหรอกครับ
    ผมม.3ครับ แล้วเขา ปี 1 ครับผมเห็นด้วยกับทุกคนครับ เป็นตุ๊ด ครับ

ผมอยากได้เรื่องกฎหมายด้วยครับเพื่อจะโดนเล่นรอบ สอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bank9398 : 28th September 2012 เมื่อ 18:59
    FC'โหดสสัด V2

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ถ้าแค่เข้าห้องปกครองหละนะ -_____-" เอาเป็นว่าถ้าหาก จขกท. กังวล

ตอนนี้อยู่มหาลัย เข้าใจทุกอย่างแล้วว่า ห้องปกครองมันไม่มีไรหรอก คนนั้นก็แค่คน ที่ว่าเป็นอาจารย์ -______-" แล้วไปว่าไรเค้ามาหละนั่น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    แค่ด่า- -มันคงพูดเล่นมั้ง

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    เหมือนกับว่า ห้องปกครอง=ศาลเตี้ย เลยอ่ะ 55555
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    ลูกผู้ชายทำผิดก็ต้องยอมรับผิดครับ
    ใจเย็นๆ

กล่าวขอบคุณ
    142
    คนที่ผมด่าคือคนดังที่หลงตัวเองแล้วหยิ่งครับ เดี๋ยวผมจะ อัพรูปให้ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ผมลงไปแล้วครับ ที่จริงโพรสของผมคนเดียวไม่มีผู้อื่นเกี่ยวข้อง เฟสผมคือ Gentlemen'matoom MT

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ถ้าเป็นผมนะ ผมจะช่างหัวมันเพราะว่าเรื่องแค่นี้เข้าห้องปกครองมันขี้ปะติ๋วมาก ไม่ได้ไปรุมกระทืบใครหรือมีเรื่องชกต่อยซะหน่อย
    ถ้าแค่วิวาทด้วยวาจาแล้วเข้าห้องปกครอง ผมว่ามันไม่ได้น่ากลัวอะไรเลย ไม่มีการเสื่อมเสียประวัติด้วยซ้ำ
    จขกท. กังวลเกินไปแล้วครับ
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    แต่ทางที่ดีควรเซ็นเซอร์ ยูสเนมเฟสบุ๊คและภาพของเค้าก่อนเอามาเผยแพร่นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Buffalo : 28th September 2012 เมื่อ 19:15
    God's Right Seat

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เอาเลย เข้า ห้องปกครองไปเลย พวกผู้ใหญ่ในนั้น คงคิดแค่ว่า แค่เด็กทะเลาะกัน นั่นล่ะ พอมันไปกับเราเงี้ย มันก็จะเสียหน้า 5555 เราก็ปริ้นท์ไอ้นี่ไปให้ดูเฉยๆด้วยเลยเป็นไง 555 สนุกแน่ๆ คุณก็ไปกับมันเลยดิ ห้องปกครอง 555 ผมไม่รู้ว่าเหตุการณ์เป็นงี้ป่าวนะ ผมลองคิดมั่วๆดู คือ จขกท.ได้ยินคนพูดว่าไอ้คนเนี้ยมันหยิ่งนู่นนี่ เลยเอือมระอา เลยเป็นตัวแทน โพสแทนพวกนั้นใช่หรือป่าวครับ ? เอ๊ะหรือผมเข้าใจผิด

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    ตลกจริง ๆ เรื่องปัญหาในเฟสบุ๊ก ห้องปกครองของโรงเรียนมาเกี่ยวอะไรด้วยละครับ จะด่ากับใครก็เรื่องของคุณสิครับ สิทธิส่วนบุคคล ห้องปกครองจะยุ่งอะไร
    ถ้ามันอยากฟ้องก็ให้มันฟ้องไปสิ อาจารย์จะไม่ว่ามันตลกปัญญาอ่อนก็ให้รู้ไป ถ้าทะเลาะในโรงเรียนก็ว่าไปอย่าง นี่ทะเลาะกันไปเฟสบุ๊ก จะฟ้องห้องปกครอง มันนอกเหนือขอบเขต
    อย่ากลัวเลยครับ เรื่องห้องปกครองนะ ผมเคยทะเลาะกับอาจารย์ฝ่ายปกครองมาแล้ว(เพราะซัดลูกบาสใส่หัวผม ผมก็เลยซัดกลับ) แต่เขาก็ไม่กล้าทำอะไร ผมนี่โกรธจนควันออกหู
    จขกท. บอกมันไปเลยครับ อยากฟ้องก็ฟ้องไป ส่วนมากพวกขี้ฟ้องแบบนี้มักจะอ่อนครับ เก่งแต่ลับหลังต่อหน้ามักขี้ขลาด เชื่อเหอะ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ด่ากันในเฟสบุ๊ค? แล้วเรื่องจะถึงห้องปกครอง?

เอาเวลาคิดเรื่องพวกนี้ไปเล่นเกมให้สบายอารมดีกว่าครับ พี่เชื่อว่ายังไงน้องก็ไม่มีทางเข้าห้องปกครองเพราะเรื่องพักนี้แน่นอน

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ฮาาาาาาา สนใจไรมากห้องปกครอง เผลอๆห้องปกครองจะด่ากลับมาทั้งคู่ด้วย

เรื่องเล็กๆอย่าไปคิดมาก เรื่องแค่นี้ถึงพ่อแม่ก็ให้มันถึงไปครับ อย่าไปสนใจ
    FU_KALLCENSOR!

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    แค่นี้อ่ะนะคับ -0- .. แล้วจะเอาเข้าห้องปกครองเพราะเรื่องแค่นี้เนี่ยนะ .. บ้าแล้ว ๆ ..

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    กลัวทำไมครับกะอีแค่ห้องปกครอง คิดซะว่าเดี๋ยวมันก้ผ่านไปเรื่องก้ไมไ่ด้ร้ายแรงเท่าไรนี่ครับที่อ่านดู ผมโดนต่อยเพราะไรเรื่องด่ากันนี่แหละครับมันยังติดใจผมมาถึงวันนี้ครั้งหน้าทำอะไรคิดก่อนจะดีมากครับ

ปล.เราห้ามใช้อารมณ์ในการตัดสินปัญหา เพราะเราควรใช้กำลัง

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Saraburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    Blog Entries
    1
    ท้าเลยครับ ฟ้องก็ฟ้องสิ เค้ากล้าฟ้องรึเปล่าเหอะก็แค่นั้น ห้องปกครองเขาไม่สนใจเรื่องเล็กๆแบบนี้หรอกครับ

ป.ล.ถ้าเขาฟ้องจริง เผลอๆเค้าอาจะโดนเรียกผู้ปกครองเองนะครับถ้าเรื่องแค่นี้

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    -*- เขา หยิ่งก็ปล่อยเขาไปเหอะ อย่าไปยุ่งอะไร กับ เขาเลย

ห้องปกครองก็ เรียก พ่อ แม่ มาคุย แค่นั้น แหละ ไม่เห็น มีอะไร รุน แรงเลย จากที่พิมพ์มา -*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แค่ห้องปกครองเองเหรอ?? 555

มันจะไปมีอะไรมากมาย ถ้าคนที่เคยเข้าห้องปกครองบ่อยๆ เรื่องแค่นี้มันไม่น่าถึงพ่อแม่หรอก
    อย่างมากก็ตักเตือน
    "ไม่มีใครในโลกไม่ถูกนินทาและมีแต่คนชอบ"

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    จริงๆผมพิมยาวมาก แต่เอาเป็นว่าคนนอกรั้วตัดสินรุ่นพี่คนนั้นว่าหยิ่งไม่ได้หรอกครับ

ไปดู *มั่นใจว่าคนไทยเกิน 1 ล้านคนเกลี่ยดเมธาวี* อาจจะพอช่วยให้คุณคิดอะไรได้บ้าง

ห้องปกครองอาจจะเว่อเกินไป แต่เรื่องนี้มันถูกต้องสมควรจริงๆหรือไม่ คุณทำถูกหรือทำผิด คุณเองต้องคิดให้ได้นะครับ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    แค่ห้องปกครอง ไม่เป็นไรมากหรอกครับ ผมเข้าบ๊อยบ่อย

ไม่ต้องไปกังวลหรอก เรื่องแค่นี้ เอาไปฟ้องห้องปกครอง ผมว่ามันคงคิดไปคิดมา ไม่กล้าฟ้องด้วยแหละมั้ง ฟ้องด้วยเรื่องแค่นี้ จะโดนด่ากลับมาซะอีก

ถึงฟ้องก็ไม่มีไรต้องกังวลครับ ลองเข้าซักครั้ง มันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด -*-

ปล. ตอนแรกผมอ่านผ่านๆ นึกว่า โดนคดีซะอีก กำลังเรียนกฏหมายพอดี ว่าจะเข้ามาตอบ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ไร้สาระสุดๆเด็กสมัยนี้ ว่าโลกมันโหดร้ายกว่านี้เยอะ - -
    ...............

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ขี้เล็บ ครับห้องปกครอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    555+ เเล้วไปด่าเขาไมหละครับ
    ในเฟซก็งี้เเหละ อยากระบายต้องไปด่ากันลับหลังครับ เปิดเผยเเบบนี้หลักฐานชัดเจน
    ก็สู้ๆนะครับ เพื่อนผมเคยไปด่าทีมงานในสถานเทคนิค โดนเอาเรื่องเกือบจะฆ่ากันอะ
    อันนี้รู้สึกเขาเป็นตุ๋ดใช่ไหม ดูจากการพูด 555+
    ปล.ถึงจะรู้ว่าโดนเละเเน่ ก็ไม่เป็นไรครับ ทีหลังทีหน้าก็อย่าไปเเสดงความคิดของตนเองครับ โลกนี้อยู่ยากถ้าจะเป็นคนเเบบชูวิทย์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    wไร้สาระครับ จริงๆ น้องอยู่ชั้นไหนเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    142
    ฝ่ายนู้นเขาดร่าม่ากันหมดเลย น่ะครับบ ผมเห็นด้วยทุกคนที่กล่าวมาเลยครับ

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earth2834 อ่านกระทู้
    ด่ากันในเฟสบุ๊ค? แล้วเรื่องจะถึงห้องปกครอง?

เอาเวลาคิดเรื่องพวกนี้ไปเล่นเกมให้สบายอารมดีกว่าครับ พี่เชื่อว่ายังไงน้องก็ไม่มีทางเข้าห้องปกครองเพราะเรื่องพักนี้แน่นอน
    งั้น ป่ะ เรา ไป เล่น เกมส์ กัน 5555