ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Star Wars Battlefront 2 + mod [FULL] [2009] [Actions] [ONE2UP] [คะเเนน 7/10]

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DEFJAMTOPFY อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์รวมม็อดไว้แล้วครับ ผมลองแล้วได้ 100% มีด่านเยอะมาก มี hero jedi ในหนังให้ใช้ด้วย แย่งธงเหมือน แบทเทิลฟิล หรือจะฆ่ากันเป็นทีมก็ได้

งั้นผมก็ขอไปมันต่อนะครับ

เกม Star Wars : Battlefront 2 นี้ก็เหมือนภาคแรกครับ ที่มีระบบการเล่นเหมือน Battlefield คือ
    แต่ละฝ่ายจะมีหน่วยรบมาตรฐาน มี หน่วยจู่โจม หน่อยลาดตระเวนและซุ่มยิง หน่วยอาวุธหนัก และนักบิน
    แต่ภาคนี้ได้เพิ่มลูกเล่นใหม่เข้าไป คือ เราสามารถเล่นเป็นฮีโร่ของแต่ละฝ่ายได้ มีดังนี้

ฝ่าย CIS - เคานท์ ดูกู , นายพลกรีฟวัส , แจงโก้ เฟตต , ดาร์ธ มอล์ , อนาคิน สกายวอล์คเกอร์ และ ซิธ ลอร์ด
    ฝ่ายสาธารณรัฐ - อาจารย์โยดา , อาจารย์วินดู , อาจารย์โอบี-วัน และ อาจารย์ท่านอื่นๆ
    ฝ่ายปฏิวัติ - เจ้าหญิงเลอาร์ , ลุค สกายวอล์คเกอร์ , ฮาน โซโล และ ชิวอี้
    ฝ่ายจักรวรรดิ - ซิธ ลอร์ด , ดาร์ธ เวเดอร์ และ บาโบ้ เฟตต

ภาคนี้ได้นำเอาเหตุการณ์สำคัญๆ ใน Episode 3 มารวมไว้อยู่ด้วย ( ซึ่ง BF 1 ไม่มีเพราะผลิตในปี 2004 ) เช่น
    ฉากการทำสงครามอวกาศบนดาว Coruscant เพื่อแย่งชิงตัวสมุหนายก , การต่อสู้ของ อาจารย์โอบี-วัน และ นายพลกรีฟวัส บนดาว Utapau ,
    ฉากที่ชาว Wookiee ร่วมมือกับสาธรณรัฐ ทำสงครามกับกองทัพดรอยด์ บนดาว Kashyyyk และเหตุการณ์สำคัญๆ จากภาคอื่นอีกเพียบ ที่คุณเคยประทับใจจากในโรงภาพยนตร์
    ความต้องการระบบ
    Processor: Intel Pentium 4 1.5 GHz or Athlon XP 1500+
    Memory: 256 MB
    Graphics: 64MB 3d Graphics card with Vertex Shader and Pixel Shader (VS/PS) Capability
    DirectX®: 9.0c
    Hard Drive: 4.3 GB
    Sound: 100% DirectX 9.0c compatible Sound Card
    Multiplayer: GameSpy account required

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/DGySG
    part 02 http://adf.ly/DGySu
    part 03 http://adf.ly/DGyTW

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 27th October 2012 เมื่อ 08:55

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ดันให้ครับผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    เกมนี้เคยเล่นแล้ว ชอบมาก

ว่าแต่ mod อะไรหรอคับ *-*
    I'm watching on You

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    พาทสุดท้ายโหลดไม่ได้ครับ

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ภาคนี้มันไม่ได้ออก 2004 เหรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    PART 3 โหลดไม่ได้แก้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prey2 อ่านกระทู้
    PART 3 โหลดไม่ได้แก้หน่อยครับ