ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Arma 2 Mod Dayz Colo 24 Hr (Mod)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506

Arma 2 Mod Dayz Colo 24 Hr (Mod)

ขอกราบเรียน ท่านที่เข้ากระทู้มาทุกท่านนะครับ เซิฟนี้ มันเป็น Map Chernarus ครับ รายละเอียดก็น่าจะรู้ๆกันผมก็ไม่มีเจตนาอะไรให้บังคับมาเล่นกัน
    แต่เพื่ออยากให้คนเยอะและสนุกสนานกันก็เลยมาแนะนำเฉยๆนะครับเล่นเกมส์นี้โดยเติมไวริส เพียง 50 ทรูเท่านั้น สมาชิกก็มี 190+ แล้วครับ ไม่มีแฮกหรือโปรแน่นอนครับ
    ผมก็อยากแบ่งปันกับเพื่อนๆทุกท่านได้เล่นกันสำหรับท่านที่มองหาเซิฟเวอร์อยู่ต้องลองเซิฟนี้ดูครับส่วนเรื่องเวลาเซิฟเราได้ปรับเปลี่ยนเวลาในเกมส์ให้แตกต่าง โดยเวลา คือ 00.00 ทุกอย่างจะเริ่มมืดจนถึง 12.00 ของตอนเที่ยงจะเป็นตอนกลางวันครับ เพราะเราทำเผื่อเด็กนักเรียนที่มาเล่นหลังจาก 4โมงเย็น ครับผมไม่ใช่เจ้าของเซิฟ แต่ที่มาแบ่งปันก็ตามข้างต้นด้านบนครับ ขอให้มาร่วมสนุกกันนะครับเล่นกันแบบแฟร์ๆ

รายละเอียด สมัครเฟสบุ๊คแล้วเข้ามาร่วมสนุกได้เลยครับ ส่วนท่านที่ไม่มีเงินซื้อทรูมันนี่ก็ มีกิจกรรมแค่ฟังเพลงช่วงที่แอดมินเปิดแล้วจำรหัสที่แอดมินพูดมาโพสไว้จะได้ไวริสฟรีๆอีกด้วยครับ!!!

ผมมาในนาม บุคคล ธรรมดา คนนึงที่เป็นผู้เล่นเหมือนกัน ทุกๆวันท่านจะเจอกับคนมากมายในเกมส์และของที่หายง่ายอย่างพูดไม่ถูก เรามีการ แบน กล้องจับความร้อน และ ปืนที่จับความร้อน
    ลดดาเมจของ สไนทุกชนิด ให้เหลือ 8000 เพราะ มันจะดูไม่โหดเกินไปสำหรับเด็กใหม่ที่เข้ามาเล่น ไม่มีการดูถูกหรือเหยียบหยามกัน อยากร่วมสนุก เชิญเลยครับ

อีกทั้งยังมีเกมส์อื่นๆอีก 2 เกมส์นั่น ก็คือ มายคาฟ และ GTA mod Day Z ครับ เดือดร้อนกระทู้ หรือ ผิดหมวดประการใด ขอให้แจ้งลบได้เลยครับ

ที่มาครับ http://www.facebook.com/groups/227252600735732/

เพิ่มเติมเล็กๆน้อยครับเซิฟเรามีของที่ไม่แปลกใคร คือสามารถสร้างฐานทัพได้ด้วยครับดูคลิปของทีมโจรที่ใหญ่ที่สุดทีมเขิน เครดิต Watcharapong Homewong

คลิป ฮาๆ ของทีมผมครับ ยิงฮอของ ดามาสหรือทีมเขิน 5 5 5

ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาอ่านกระทู้ของผมครับ สำหรับวันนี้ลาไปก่อนสวัสดีครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CubePrincon : 19th December 2012 เมื่อ 00:42
    ผักบุ้งซัง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    269
    ไม่มีคนสนใจเลยเวนกรรม
    ผักบุ้งซัง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    ผม สน ครับ . . .

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปเล่นครับ จัดมาในสตรีม ยังไม่ได้โหลดเลย

กล่าวขอบคุณ
    269
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manU__gig อ่านกระทู้
    ผม สน ครับ . . .
    ขอบคุณท่านมากที่สนใจ ซึ้งใจจริงๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boobbabe อ่านกระทู้
    เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปเล่นครับ จัดมาในสตรีม ยังไม่ได้โหลดเลย

เถื่อนก็เล่นได้ครับ :"))
    ผักบุ้งซัง

กล่าวขอบคุณ
    269
    ขอดันหน่อยนะครับ T_T
    ผักบุ้งซัง

กล่าวขอบคุณ
    269
    เงียบเหมือนป่าช้า ดัน หึ้บๆ
    ผักบุ้งซัง

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ที่เด็ดเลย มีกฎยังไงบ้างครับเซิฟนี้??
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 20th December 2012 เมื่อ 05:03

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เป็นเซพจริงหรือเซพเถื่อนอ่ะครับ ถ้าเถื่อนขอลิ้งโหลดเกมส์หน่อยครับ(ถ้ามีนะครับ) ถ้าเกมส์เป็นตัวเกมส์จริง ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    หาเซิฟเถื่อนดีๆเล่นไมไ่ด้ ผมลบเกมไปละT_T คุณมาช้า******ยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมเคยโหลดมาลองหลายเซพมากเลยหาเซพไม่เจอมั่งเจอแล้วเวอร์ชั้นไม่ตรงมั่งทั้งๆๆที่ลงตรงหมด ถามในบอร์ดของคนเอามาแจกก็ไม่มีใครช่วยเลย สุดท้ายลบทิ้งไปเลย แต่อยากเล่นมากชอบเกมส์แนวนี้มากๆเลย แต่ก็อดเล่นจดได้ เลยมาลองเล่น Warz ดู เล่นไปซักพักเด้งมั่ง พึ่งเกิดโดนยิงตาย ละ 555 แต่ก็สนุกนะ เสียอย่างโปรเยอะเกิน หาปืนโครตยาก มันโปรแปบเดียวได้ละ

กล่าวขอบคุณ
    269
    เซิฟนี้มัน colo 24 h เป็นของเถื่อน โดยตรงครับ กฏก็ไปอ่านในบอร์ดดูครับ ไม่มีคนสนใจอีกเลย - -*
    ผักบุ้งซัง

กล่าวขอบคุณ
    269
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooEnTint อ่านกระทู้
    เป็นเซพจริงหรือเซพเถื่อนอ่ะครับ ถ้าเถื่อนขอลิ้งโหลดเกมส์หน่อยครับ(ถ้ามีนะครับ) ถ้าเกมส์เป็นตัวเกมส์จริง ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ
    เถื่อนครับไฟล์เกมส์ผมโหลดของท่าน Natchapon 5555555+ ไรซักอย่างนี่แหละครับ ซึ่งใช้เล่นจนปัจจุบัน ครับ ก็ไม่มีการเด้งแต่อย่างใด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bitch735 อ่านกระทู้
    หาเซิฟเถื่อนดีๆเล่นไมไ่ด้ ผมลบเกมไปละT_T คุณมาช้า******ยยยยย

อย่างว่า คับ เซิฟคนดีๆ เซิฟไม่เกรียน และไม่ ขี้ร้อง มันจะมาทีหลัง ^^ โหลดมาเล่นใหม่ก็ได้นี่ครับ สนุกดีนะ
    ผักบุ้งซัง

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bitch735 อ่านกระทู้
    ผมเพิ่งลบเกมไปเมื่อวาน เพราะหาเซิฟเล่นไม่ได้.... T.T

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับ ^^