ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

Arrow [PC] Aliens vs. Predator [FULL] [2010] [Actions] [ONE2UP] [คะเเนน 7.3/10]

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ briele อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

เอารูปมายืนยันว่าเล่นได้ 100% ครับ ปล. ใฃ้เวลาติดตั้งนานมาก !!

การกลับมาของสงครามในตำนานระหว่างสองตัวละครที่ดังที่สุดจากนิยายวิทยาศาสตร์สู่เกมมุมมองบุคคลที่หนึ่ง (FPS) เอเลี่ยนเวอร์ซัสพีเดเตอร์ (AvP) มาพร้อมกับสามโหมดการเล่นในผู้เล่นเดี่ยวและสามโหมดการเล่นในมัลติเพลย์เยอร์ พบกับประสปการณ์ที่เขย่าขวัญและแปลกใหม่ในเกมมุมมองบุคคลที่หนึ่งที่คุณจะต้องเอาชีวิตรอด ตามล่า และอาจตกเป็นเหยื่อในป่าที่เต็มไปด้วย...
    ความต้องการระบบ
    Processor: 3.4 GHz Intel Pentium 4 or equivalent processor
    Memory: 1 GB System RAM (XP)/ 2 GB System RAM (Vista)
    Graphics: DirectX 9.0c compliant video card with 128 MB RAM (NVIDIA 7900 or better, ATI X1800 or better)
    Hard Drive: 16 GB free hard drive space
    DirectX®: DirectX 9.0c

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/DHjlt
    part 02 http://adf.ly/DHjms
    part 03 http://adf.ly/DHjny
    part 04 http://adf.ly/DHjpn
    part 05 http://adf.ly/DHjqx

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 1st October 2012 เมื่อ 07:43

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เจิมๆ จ้าวเดิมจ้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    แก้ part 03 ให้ที่ครับ ผมโหลดและมันค้างที่ 75 คับ ช่วยที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prey2 อ่านกระทู้
    แก้ part 03 ให้ที่ครับ ผมโหลดและมันค้างที่ 75 คับ ช่วยที่ครับ