ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 298

[PC]MAFIA 2+3DLC By Sunny[BLACKBOX][O2U]

MAFIA 2+3DLC

พาร์ทเสียกำลังแก้ไขครับ !!

Mafia II นี้ก็จะยังคงเป็นเกมส์เจ้าพ่อในยุคเก่าช่วงปี 40s - 50s อยู่ ซึ่งในเรื่องจะเล่าถึงเมืองแห่งหนึ่งในยุโรป ซึ่งเต็มไปด้วยอิทธิพลมืดมากมาย และตัวผู้เล่นจะต้องรับบทเป็น Vito เด็กหนุ่มลูกครึ่งอิตาลี-อเมริกันที่เกิดในครอบครัวที่ยากจน Vito เป็นลูกของพวกร่อนเรอพยพ, วัยเด็กของเค้ามันช่างโหดร้าย เค้าเห็นการฆ่าและล้างแค้นกันมาตลอด มันเป็นถนนที่ Vito เรียนรู้ที่จะเข้าร่วมเป็นมาเฟีย และเป็นเส้นทางเดียวเท่านั้นที่จะทำให้เค้าร่ำรวยและเป็นที่เคารพของคน เขาอยากจะหลีกหนีชีวิตที่ยากจนของเขา จึงได้ร่วมกับ Joe เพื่อนของเขาออกไปหาเงิน จนกระทั่งพัวพันกับคดี และกลายเป็นหนึ่งในสมาชิกแก๊งมาเฟียของเมือง ซึ่งจะมีภารกิจต่างๆตามสไตล์มาเฟียให้ทำอยู่ไปตามเนื้อเรื่อง ภารกิจแต่ละอย่างก็โฉดๆ ทั้งนั้นไม่ว่าจะเป็นภารกิจค้าของผิดกฏหมาย ฆ่าคู่อริ เป็นบอดี้การ์ดให้เจ้าพ่อ จนกระทั่งไต่เต้าไปเรื่อยจนตัวเราเป็นระดับหัวหน้าถึงเจ้าพ่อเสียเอง ในขณะที่พยายามสร้างชื่อเสียงบนเส้นทางมาเฟียจากการทำงานน้อยใหญ่เช่นโจรกรรมและการโจรกรรมรถ Vito และ Joe ยิ่งใหญ่ได้อย่างรวดเร็วโดยถูกจัดอันดับเป็นพวกมาเฟียแถวต้นๆ อย่างไรก็ตามแต่ ชีวิตครอบครัวของเค้ากลับไม่งดงาม ใครที่เล่นภาคแรก หรือยังไม่เล่น ไม่ควรพลาด ด้วยศักยภาพของ 2 ค่ายยักษ์รวมมือกันพัฒนาโดยใช้ Nvidia PhysX และ 2K Czech’s Illusion Engine. และเนื่องจาก ชิพ Nvidia ประมวลผลอยู่ในเครื่อง PS3 อยู่แล้ว เข้าใจว่านี่อาจเป็นเกมมัลติ open-world ที่ให้ภาพที่สวยกว่า Xbox360 ก็เป็นได้ ตัวเกมส์ว่าด้วยเรื่องราวในด้านมืดของยุค 1940 ที่เหล่ามาเฟียผู้มีอิทธิพล หํ่าหั่นแย่งชิงอำนาจ เพื่อก้าวไปสู่จุดสูงสุดและอยู่เหนือกฎหมาย การจัดเรตของเกมส์นี้ได้จัดอยู่ในประเภท M = Mature ซึ่งเป็นเรทของเกมที่ประกอบไปด้วย ความรุนแรง การใช้ภาษา เรื่องเกี่ยวกับเพศ และ สิ่งเสพย์ติด พนันได้เลยว่า ถ้าได้ชมระบบเกมส์เพลย์และกราฟฟิคที่ไม่รองใครของเกมนี้แล้ว แล้วเชื่อว่าต้องโดนใจคอ GTA อย่างแน่นอน

Minimum system requirements:

- Operating System Windows XP (SP2 or higher) / Windows Vista / Windows 7;
    - Intel Pentium D processor with 3 GHz or AMD Athlon 64 X2 3600 + (Dual core) or better;
    - 1.5 GB of RAM;
    - Video card nVidia GeForce 8600 / ATI HD2600 Pro or better;
    - 8 GB free hard disk space;
    - Sound card compatible with DirectX 9.0c;
    - Keyboard and mouse.

Recommended system requirements:

- Operating System Windows XP (SP2 or higher) / Windows Vista / Windows 7;
    - processor clock speed 2.4 GHz Quad Core;
    - 2 GB of RAM;
    - Video Card NVIDIA GeForce 9800 GTX / ATI Radeon HD 3870 or better;
    - 10 GB free hard disk space;
    - Sound card compatible with DirectX 9.0c;
    - Keyboard and mouse.

ประกอบไปด้วย 1ภาคหลัก+กับ3DLC

วิธีดาวโหลดนะครับ

มี่ทั้งหมด4part[part1-3ละ953MB part4 239MB]

PART1 PART2 PART3 PART4
    ทุกPART สามารถซ่อมได้ ใครไม่รู้วิธีการซ่อมไปดูที่ My Center ผมนะครับ

พาร์ทเสียกำลังแก้ไขครับ !!

-แตกไฟล์ให้ครบ4part
    -แล้วจะได้ "MAFIA2 3DLC BLACKBOX BySunny.iso"
    -ให้ Mount Iso แล้วลงตามปกติ (นานหน่อยนะครับBLACKBOX)
    -ไม่ต้องแครกครับ เล่นได้เลย ลุยๆๆๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prayoot อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้ 100% เกมนี้สนุกมาก

ชอบก็กดขอบคุณให้หน่อยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunny2504 : 4th April 2013 เมื่อ 23:21
    My CeNTeR SuNnY
    We Are "Rover Scout"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    สนามบินนำ้ นนบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    802
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ดีครับเกมส์นี้น่าสนุกดี ขอโหลดไปเลยเเล้วกันนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Blog Entries
    1
    เจิมครับ ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ขอบคุณครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณสำหรับเกมดีๆนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Arsenal
    emirates stadium
    กล่าวขอบคุณ
    1,527
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    มาเจิมให้ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    *0* ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    1
    ขอบคุณครับ เจบไปหลายรอบเเล้วเเต่อยากเล่นอีก 555
    INTEL CORE I5 4460 ASUS H97M-E HYPER-X 4 GB * 2 ASUS GTX750 TI

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับเล่นได้ 100% เกมนี้สนุกมาก แต่เล่นแล้วมันบั๊กที่ด่าน 14 เควส pay Bruno back คือมันให้เอาเงินไปคืนบรูโน่ 55000 เงินขาดก็หาให้ครบแล้ว แต่ประตูมันไม่เปิดให้เข้าหลังร้านครับ ท่านใดมีวิธีแก้บ้างรบกวนชี้แนะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prayoot อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้ 100% เกมนี้สนุกมาก แต่เล่นแล้วมันบั๊กที่ด่าน 14 เควส pay Bruno back คือมันให้เอาเงินไปคืนบรูโน่ 55000 เงินขาดก็หาให้ครบแล้ว แต่ประตูมันไม่เปิดให้เข้าหลังร้านครับ ท่านใดมีวิธีแก้บ้างรบกวนชี้แนะ
    ผมลองไปอ่านในบทความ เค้าบอกว่า ให้ลอง เล่นเควสนั้นใหม่ พยายามอย่าปล้น (ผมไม่รู้ว่าเพราะอะไรเครื่องผมก็ไม่เป็นอะไรปกติดี หรืออาจเป็นบางเครื่อง) แล้วใช้ในการบดรถแทนการปล้นนะครับผม ลองดูครับ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunny2504 อ่านกระทู้
    ผมลองไปอ่านในบทความ เค้าบอกว่า ให้ลอง เล่นเควสนั้นใหม่ พยายามอย่าปล้น (ผมไม่รู้ว่าเพราะอะไรเครื่องผมก็ไม่เป็นอะไรปกติดี หรืออาจเป็นบางเครื่อง) แล้วใช้ในการบดรถแทนการปล้นนะครับผม ลองดูครับ
    แต่ผมก็ไปปล้นนะ แต่ก็บดรถไปด้วย เครื่องผมปกติดีครับ
    ปล. ปล้นแล้วยิงตำรวจ มันส์แท้
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้
    แต่ผมก็ไปปล้นนะ แต่ก็บดรถไปด้วย เครื่องผมปกติดีครับ
    ปล. ปล้นแล้วยิงตำรวจ มันส์แท้
    ครับๆ ผมก็ปล้นเหมือนกัน 555+ ไม่ได้เป็นอะไรปกติ แถมยังบู๊กับตำรวจในร้านปืน ไม่ต้องใช้สูตรเลย กระสุนเยอะแท้

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ ผมเจอปัญหามาตั้งแต่ที่มันให้หาเงิน 27500 มีเงินเกินบั๊กเหมือนกัน เลยใช้ cheat engine แก้ค่าเงินแล้วไปปล้นนิดหน่อยผ่านเควส แต่เควส 55000 ไม่ผ่าน เดี๋ยวลองเล่นใหม่ดูครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อยากได้โปรอ่ะ ครับ เคยเล่นจบเเล้วเเต่อยากเล่นใหม่ ใครมีโปรขอเอามาเล่นนุกๆบ้างนะ ครับ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MeenDevils อ่านกระทู้
    อยากได้โปรอ่ะ ครับ เคยเล่นจบเเล้วเเต่อยากเล่นใหม่ ใครมีโปรขอเอามาเล่นนุกๆบ้างนะ ครับ
    หาใน Gamecopyworld แล้วตามด้วยชือเกม เยอะแท้!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟสองโดนลบหรอ

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    Part 2 โหลดไม่ได้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอบคุณหลายๆครับ รับไปละเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    พาร์ท 2 ไปแล้วอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    อยากบ่นหน่อยกับดวงผม เวลาซื้อเกมไว้หรือ ซื้อหนังมา ในเว็บเขาดันเอามาลงพอดีทั้งที่อุสาซื้อเกมเก่ามาเล่นเพราะไม่มีใครอัพใหม่

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    part 2 ไม่มีในระบบแล้วอะครับ -__-
    History is written by the Victor // Embrace your Dream

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ