ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419

ชาว JKG เอ๋ย... หลังจากเล่น A.V.A แล้ว มาวิจารณ์กันหน่อย!

เล็กๆน้อยๆ

-โหมดรถถังสนุกมากกกกกก เก็บคิลกระจาย
    -สไนเปอร์โกงมาก โดยเฉพาะ TPG-1 เพาเวอร์ 100
    -Grenade ง้องแง้งมาก (ตอนมันระเบิด)
    -บอทโหดนะ สำหรับบางด่าน
    -C4 ต้องแย่งกัน มีตัวเดียว
    -ไม่ชอบกล้องของปืนไรเฟิลเลย เหมือนแค่ช่วยในการซูมเฉยๆ ยิงแล้วโครตดีด
    -ไม่ค่อยชิน (อันนี้นอกเรื่อง) กับการวิ่ง ปกติกด Shift อันนี้ต้องกด WW

เสนอกันเยอะๆนะ บอกเทคนิคกันก็ได้ สนับสนุน

(กระทู้ไร้สาระอย่าว่ากัน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taethemember : 14th August 2011 เมื่อ 21:06

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมขอบอกว่า เรื่องการยิงปืนไม่สมจริงเท่า Point Blank เท่าไหร่ เพราะมันดีดกันเป็น แบบนี้เลย .
    .
    .
    .
    .
    แต่เรื่อง การฟฟิคผมไม่เถียงครับ ผมลองแค่ AI เห็นในคลิปมีสู้กับ นักโทษด้วยแล้วนี้ไม่เห็นมี
    ""CPU:Intel Core i5 2400[]VGA:Nvidia Geforce GTS 450[]Ram : 4 GB (Usable 3.49)[]Hard Disk 1 TB""

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    ปืนมีแรงถีบก็ดีแล้วนิ สมจริงดี

ไม่มีนิสิแปลก

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ผมว่าสนุกดีนะครับ ภาพสวยดี เสียงปืนมันดังทุเรศไปนิด ปืนกลเหมือนเอากระสุนสไนเปอร์ไปใส่ เก็บหัวง่ายดี เหมือนSA โหมดเยอะแยะ แต่เล่นอยู่ด่านเดียว ด่านโรงงานปลาทูแช่แข็ง แต่โหมด AI (easy) มันก้บอกว่าง่าย แต่ไหง AI มันเทพจังวะ ฉลาดด้วย (โง่ก็บ่นฉลาดก็บ่นนี้แหละคนไทย - -) เวลาซูมปืนยิงยากจริงๆ ภาพดูแข็งๆ ไปนิด สไตร์ตามเกมเกาหลี เน้นเล่นง่าย ไม่ค่อยสมจริง

แต่ก็ยังมีอีกเกมนึงที่จ่อเข้าไทย Battery : Battle Territory ผู้ที่เซ็นไป GG(goodgame)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bfbc2ween อ่านกระทู้
    ผมขอบอกว่า เรื่องการยิงปืนไม่สมจริงเท่า Point Blank เท่าไหร่ เพราะมันดีดกันเป็น แบบนี้เลย .
    .
    .
    .
    .
    แต่เรื่อง การฟฟิคผมไม่เถียงครับ ผมลองแค่ AI เห็นในคลิปมีสู้กับ นักโทษด้วยแล้วนี้ไม่เห็นมี
    มันยังเป็นช่วง CBT อยู่ครับ ระบบอะไรยังไม่พร้อมหมดหรอก บัคของเกมยังมีอยู่ ต้องรอเปิดจริงครับ ปืน ชุด อาวุธ ยังลงไม่หมดเลยครับ

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934
    ไม่ค่อยชิน (อันนี้นอกเรื่อง) กับการวิ่ง ปกติกด Shift อันนี้ต้องกด WW

อันนี้ เห็นด้วยโคตรๆ

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bfbc2ween อ่านกระทู้
    ผมลองแค่ AI เห็นในคลิปมีสู้กับ นักโทษด้วยแล้วนี้ไม่เห็นมี
    มีนะครับ ตอนนั้นผมเห็นอยู่ ถึกมาก วิ่งออกไปโดนกระสุนหลายนัดกว่าจะตาย

แล้วก็อีกอันหนึ่งคือ ปืนอะไรก็ไม่รู้ คล้าย .82 เห็นบอทใช้อยู่ แรงบรรลัยยยยย

.::Miyashita Haruka::.
    .::ข้างหลังคุณ::.
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    สนุกดี นะ

เเต่ กล้องปืนกล จะมีไว้ทำไหม เเรงดีดเยอะมากมาย
    ยิงธรรมดา จะดีกว่าเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9
    ปืน ใน AVA มัน สมจริงครับลองเล่น bfbc 1 2 mw1 2 ดูครับไม่ใช่ PB แทบไม่มีแรงดีด ( เป็นเฉพาะเซิฟไทยด้วยที่ไม่มีแรงดีดในบางปืนยิ่งปืนทอง ปืน e-sport )

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GENIUS
    กล่าวขอบคุณ
    1,045
    ได้รับคำขอบคุณ: 790
    A.V.A คือไรหรอครับ
    I7 4790K, GTX 1080 Extreme! Edition, Vengeance 16GB 1600, MSI Z97A Gaming 7

.::Miyashita Haruka::.
    .::ข้างหลังคุณ::.
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kritthee99 อ่านกระทู้
    A.V.A คือไรหรอครับ

Alliance Of Valiant Arms

เป็นเกมส์ออนไลน์ FPS ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ยังไม่ได้เล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ก๊อป Tom Clancy's Rainbow Six Vegas 2 มาแต่ลดความสมจริง ลงนิดหน่อย
    ลองไปดูคน SF ตอนนี้สิ ร้าง

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    ก็หนุกดีครับ แต่คนที่เล่นด้วยมันไม่เป็นนะสิ โดยเฉพาะด่านรถถัง

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cs40kill อ่านกระทู้
    มันยังเป็นช่วง CBT อยู่ครับ ระบบอะไรยังไม่พร้อมหมดหรอก บัคของเกมยังมีอยู่ ต้องรอเปิดจริงครับ ปืน ชุด อาวุธ ยังลงไม่หมดเลยครับ
    บัคผมเจอแล้วครับด่านห้องแช่แข็งอะที่มีกล่องเยอะ ๆ ตรงหน้าจุดเกิดวิ่งออกมาทางด้านขวามือมันจะมีบรรไดขึ้นให้ขึ้นจนสุดไม่ต้องขึ้นกล่องน้ะครับ แล้วกด นั่ง(Ctrl)รัว ๆ ครับ แล้วคนที่อยู่ตำแหน่งเดียวกับเราอีกฝั่งจะมองไม่เห็นครับ(ผมเจอบัคนี้กับเพื่อนตอนเล่น1-1กันในร้าน >0<) และขอวิจารอีกอย่างน้ะครับที่เกมไทยมันขาดไม่ได้เลยนั้นก็คือโปรครับขนาด CBT มาได้แค่6วัน ก็มีโปรมองทะลุกำแพงแล้ว(ไปเจอตอนที่เพื่อนผมกำลังหาโปร PB แล้วมันเรียกผมไปดู) แต่สำหรับเกมแล้วถือว่าสนุกสุด ๆ สมจริงดีชอบ สเปคไม่มากด้วย แต่เซงกับโปรแค่นั้นแหละ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ที่ไม่ชอบคือ วิ่งนี่แหละ น่าจะทำปุ่ม shift คนเล่นจะได้ถนัด นี่อะไรไม่รู้่ กดจนเมื่อยนิ่ว W 2 ครั้ง โอย
    SLIPKNOT FAN CLUB

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    ก๊อป Tom Clancy's Rainbow Six Vegas 2 มาแต่ลดความสมจริง ลงนิดหน่อย
    ลองไปดูคน SF ตอนนี้สิ ร้าง
    Rainbow Six: Vegas 2 (2008)
    Alliance Of Valiant Arms [KR] 2007

http://en.wikipedia.org/wiki/Tom_Clancy's_Rainbow_Six
    http://ava.wikia.com/wiki/Alliance_of_Valiant_Arms_Wiki

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ลบไปละ....

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathnote007za อ่านกระทู้
    Rainbow Six: Vegas 1 ก็คล้าย vagas 2 ครับ มีมาก่อนอีก ปี 2006 (บ้านผมมีแผ่นแท้) ตอนผมเล่น a.v.a. ผมก็ว่ามันเหมือน vagas เลย

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    หลังจากที่ฉันได้ ทดลองเล่นเกมนี้แล้ว ฉันอยากจะบอกว่า จะแจก เงินFPS ทำไมตั้ง 5 แสน และแจกมาทำอะไรได้มี่งหละ พอหมดช่วง CBT ก็รีเงินรีปืน แต่ยสดันไม่รี นะ ส่วนระบบการเล่นถือว่า มีหลายโหมดใช้ได้ แต่!!! มันก็ไม่สนุกเท่าไหร่เลยอะ

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    เล่นแล้วบอกได้เลยว่า เด็กไทยเล่นเกมส์แนวนี้เก่งแหะผมเล่น SV.Inter เก็บแต้มเยอะอยู่ พอ sv.thai ยิงแทบไม่ทันกิน -*-

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    โหมดยิงนักโทษต้องเล่น serve นอกครับ มีชัวเล่นจนเบื่อเเล้วเกมนี้ เข้าเว็บ ijji นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ปรับ shift ให้วิ่งไม่ได้หนอครับ ใน control setting

Apple Store Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เกี๋ยวขอลองดูก่อนครับผม^^

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    TPG-1 สไนโหด แรง 100 เอามาแต่ง 100+อีก10
    ส่วน ปืน Hk 416 ดีดเกินไป ของจริง มันดีดน้อยกว่า F2000 ดัวยซ้ำ
    อยากได้ คอม เทพๆ กับ เขา มั่ง จัง