ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456

ACDSee Pro 6 v. ล่าสุด (new) รองรับ windows 8 ( Mediafire159 MB )

เต็มไปด้วยคุณสมบัติใหม่ที่ร้องขอโดยช่างภาพมืออาชีพและมือสมัครเล่นขั้นสูง ACDSee Pro 6 มีทุกสิ่งที่คุณจำเป็นต้องสมบูรณ์แบบภาพของคุณได้อย่างรวดเร็ว ดำเนินการจัดการสินทรัพย์ดิจิตอลและทุกงานที่สำคัญของเวิร์กโฟลว์การถ่ายภาพของคุณจากการนำเข้าเพื่อนำเสนอสุดท้ายในการแก้ปัญหาที่สมบูรณ์หนึ่ง เพิ่มในการประมวลผลที่มีประสิทธิภาพเครื่องยนต์ 64 RAW, การจัดการสีที่ดีขึ้นและไม่ทำลายเครื่องมือการประมวลผล - ทั้งหมดที่ทำงานในโปรแกรมประยุกต์ 64 บิตท้องถิ่นที่เข้ากันได้ Windows 8 - อย่างรวดเร็วและคุณจะเห็นความแตกต่างในภาพของคุณ ให้บรรลุผลที่สวยงาม, จัด, ประหยัดเวลา ACDSee Pro 6 ช่วยให้คุณควบคุมการถ่ายภาพรวม

Packed with new features requested by professional photographers and advanced amateurs, ACDSee Pro 6 has everything you need to perfect your images, fast. Carry out digital asset management and all the essential tasks of your photography workflow, from import to final presentation, in one complete solution. Add in a powerful RAW 64 processing engine, improved color management, and more nondestructive processing tools--all running in a native 64-bit application that's Windows 8 compatible--and you'll quickly see the difference in your images. Achieve stunning results, stay organized, save time. ACDSee Pro 6 gives you total photography control.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    ใจนะครับเบื่อV5อยากได้V6
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    แล้ว ACDSee Photo Manager 15.0 มันต่างกับตัว ACDSee Pro 6 ยังไงคับ

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeyinw1990 อ่านกระทู้
    แล้ว ACDSee Photo Manager 15.0 มันต่างกับตัว ACDSee Pro 6 ยังไงคับ
    สเป็คมันก็คล้ายๆ แต่ผมเคยใช้มาตั้งแต่ Manager 7 ตอนนี้มาถึง 15 แล้ว ส่วนใหญ่คนจะใช้รุ่น Manager กันนะครับ ส่วนรุ่น Pro รุ่น 6 ตัวนี้ผมคิดว่า มันคงจะเป็นรุ่นที่เป็นระดับ Advance เหนือกว่า Manager ขึ้นไปอีกนะครับผมคิดว่าอย่างนั้น เพราะเท่าที่อ่านมันบอกเหมือนๆ กัน มันคงจะปรับเอฟเฟ็กได้ลึกมากกว่านะครับ

แต่ส่วนตัวผมใช้ ACD see Manager 15 ครับ แต่ว่าไม่ได้ใช้แต่งรูปหรือ Edit ผมเอาไว้ใช้ดูรูปภาพขนาดใหญ่ๆ เพราะมันจะดูภาพ วิวภาพได้แบบ Real Time ครับ แบบว่าจับภาพไปทางนู้นทางนี้ภาพก็จะตอบสนองทันที แต่ถ้าของวินโดว์เดิมๆ เองมันจะไม่เป็นแบบ RealTime ผมแค่ต้องการความเป็น Real Time ของมันแค่นั้นเอง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AdminMaster001 อ่านกระทู้
    ใจนะครับเบื่อV5อยากได้V6
    ครับผม..........

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,317
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    มีลิ้งเวอชั่น 15 มั้ยครับ?

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nookza86 อ่านกระทู้
    มีลิ้งเวอชั่น 15 มั้ยครับ?
    จะอัพ ฯให้นะครับ ล่าสุดเลยครับ เด็ดมาจากเว๊บนอก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: