ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2

มีใครยังเล่น Rome / Medieval II Total War บน Steam อยู่บ้างมั้ยครับ

คือผมเพิ่งเริ่มเล่น 2 เกมนี้นะก็เริ่มเล่นเป็นบ้างนิดๆแล้วเมืองกำลังเติบโตอย่างต่อเนื่องเลย
    แต่ก็ยังมีปัญหาอยู่บ้างที่มาถามนี่เพราะ อยากมีเพื่อนเล่น/ที่ปรึกษา แล้วก็อยากลองเล่น Multiplayer ด้วยหน่ะครับ
    เล่นกับฝรั่งก็ไม่ได้ปิงทะลุเลย
    ถ้ายังมีใครเล่นก็รบกวนช่วยแอดมาหน่อยนะครับ Steam ID : solowking ครับผม
    ขอบคุณครับ

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    ขอดันหน่อยจ้า *-*
    ปล.ซีรี่ย์ Total War เค้าเจ๋งจริงๆนะทำเอาผมเล่นเพลินเลยถึงจะเก่าก็เหอะ