ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 90

สอบถาม Battle field 3 แท้

คือผมว่าจะซื้อคีย์แท้ควรซื้อแบบไหนดีทำไมมันมีให้เลือกหลายอย่างจัง
    Battlefield 3 .
    BATTLEFIELD 3 PREMIUM .
    BATTLEFIELD 3 EU
    BATTLEFIELD 3 RU .
    BATTLEFIELD 3 BACK TO KARKAND EXPANSION PACK .

แล้วแต่ละอันราคาก็ต่างกันกลัวว่าถ้าผมซื้อแบบถูกมามันมีผลอะไรยังไงบ้างครับ และ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    Battlefield 3 Premium ซื้ออันนี้ อันนี้จะได้ภาคหลักมา ละก็ DLC ที่เคยมีมาหมดเลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    BATTLEFIELD 3 PREMIUM เป็นเซ็ตรวมอยู่แล้วครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    615
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มีคำถามครับ ทำไมผมไม่ค่อยเห็นBattlefield 3 มาให้โหลดหรือมีคนขอเลย?

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    Battlefield 3 Premium Edition ครับ

1,590 บาท

ได้ครบทุกอย่าง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ขอบคุณครับ แล้ว คีย์ Russia ไม่คุ้มหรอครับ

CoZe Founder
    Krung Thep, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    BF3 = อันนี้คาดว่าเป็น Key ตัวเกม BF3 ของ US ซึ่งน่าจะแพงกว่า [ ตัวเกม No DLC ]
    BF3 RU = อันนี้เป็น Key รัสเซีย ซื้อมาจะเป็นภาษารัสเซีย แต่มีแปลงภาษาให้นะ ราคาจะถูกกว่า [ ตัวเกม No DLC ]
    BF3 EU = ยุโรป อันนี้ไม่แน่ใจ [ ตัวเกม No DLC ]
    BF3 Premium = อันนี้เป็นภาคเสริมทุกตัวของ BF3 ไม่มีตัวเกมให้ [ All DLC No ตัวเกม ]
    BF3 Premium Edition = อันนี้มีทุกอย่าง [ ALL ]
    BF3 BACK TO KARKAND = อันนี้เป็นภาคเสริมตัวแรกของ BF3 [ First DLC No ตัวเกม ]

ถ้าอยากเล่น ผมแนะนำ BF3 Premium Edition มีทุกอย่างคุ้มกว่า หรือจะเอาเป็นซื้อ Key ตัวเกมมาก่อนแล้วค่อยเอาภาคเสริมก็ได้

ถ้าจะซื้อ Key ตัวเกม จะเอาเป็นรัสเซียก็ได้นะ มันจะถูกกว่าหน่อยหละมั้ง ;w;
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CORNETTO : 2nd October 2012 เมื่อ 19:39
    .:: ConZNe ::.

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GaZeeROO อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แล้ว คีย์ Russia ไม่คุ้มหรอครับ
    ถ้าคิดว่าจะเล่นไปนานนนนนน แนะนำ ซื้อที่รวม Premium ไปเลยครับ คุ้มกว่าซื้อแยก ได้ปืนใหม่ๆ รถใหม่ๆ mapใหม่ๆ

แต่ถ้าซื้อ คีย์ russia ก็เล่นได้แค่ map เก่าๆ เดี๋ยวพอมี DLC มาใหม่ เชื่อเลยว่า เดี๋ยวก็อยากเล่น

Premium ไปเลยครับ เชื่อผมเถ้อะะะะะ 555

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CORNETTO อ่านกระทู้
    BF3 = อันนี้คาดว่าเป็น Key ตัวเกม BF3 ของ US ซึ่งน่าจะแพงกว่า [ ตัวเกม No DLC ]
    BF3 RU = อันนี้เป็น Key รัสเซีย ซื้อมาจะเป็นภาษารัสเซีย แต่มีแปลงภาษาให้นะ ราคาจะถูกกว่า [ ตัวเกม No DLC ]
    BF3 EU = ยุโรป อันนี้ไม่แน่ใจ [ ตัวเกม No DLC ]
    BF3 Premium = อันนี้เป็นภาคเสริมทุกตัวของ BF3 ไม่มีตัวเกมให้ [ All DLC No ตัวเกม ]
    BF3 Premium Edition = อันนี้มีทุกอย่าง [ ALL ]
    BF3 BACK TO KARKAND = อันนี้เป็นภาคเสริมตัวแรกของ BF3 [ First DLC No ตัวเกม ]

ถ้าอยากเล่น ผมแนะนำ BF3 Premium Edition มีทุกอย่างคุ้มกว่า หรือจะเอาเป็นซื้อ Key ตัวเกมมาก่อนแล้วค่อยเอาภาคเสริมก็ได้

ถ้าจะซื้อ Key ตัวเกม จะเอาเป็นรัสเซียก็ได้นะ มันจะถูกกว่าหน่อยหละมั้ง ;w;

ผู้รู้มาแล้ว อิอิ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ...... อ่านกระทู้
    มีคำถามครับ ทำไมผมไม่ค่อยเห็นBattlefield 3 มาให้โหลดหรือมีคนขอเลย?
    crack ยังไม่ออกครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    โอ้กระจ่างเลย ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับผม เล่นแต่ดอท 2 เริ่มเบื่อชักติดใจระบบ multiplayer ออนไลน์ซะละ แหะๆๆ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakang อ่านกระทู้
    crack ยังไม่ออกครับ
    crack ออก จนจะบูดแล้วครับ เล่นกันนานแล้ว

ยังมีกระทุ้ให้โหลดอยู่นะ แต่ส่วนใหญ่เค้าจัดแท้กันหมดแล้วครับ ^^

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    หว่าา ผมพลาดแล้ว

ขอบคุณ Azllen ครับ

แต่ BF3 Premium Edition มีขายที่ไหนครับ

แบบคีย์ หรือ แบบกล่อง(ขอเน้นเป็นกล่อง)อะครับ

ใครรู้รบกวน pm มาบอกด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    crack ออก จนจะบูดแล้วครับ เล่นกันนานแล้ว

ยังมีกระทุ้ให้โหลดอยู่นะ แต่ส่วนใหญ่เค้าจัดแท้กันหมดแล้วครับ ^^
    ใช่ๆๆ เล่นคนเดียวไม่มันส์กะ มัลติเพลย์

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakang อ่านกระทู้
    หว่าา ผมพลาดแล้ว

ขอบคุณ Azllen ครับ

แต่ BF3 Premium Edition มีขายที่ไหนครับ

แบบคีย์ หรือ แบบกล่อง(ขอเน้นเป็นกล่อง)อะครับ

ใครรู้รบกวน pm มาบอกด้วยนะครับ
    แนะนำแบบ Key น่ะครับ แบบกล่องยังไม่ทำจำหน่ายมั้งครับ

http://store.origin.com
    http://store.origin.com/store/easa/t...ctID.255751200

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    สั่งซื้ออยู่เว็บ http://www.digitalkeystore.com/ ได้มั้ยครับหรือต้อง Origin

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้ครับ แต่ที่เขาขายเป็นตัว ru

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    แบบกล่องไม่น่าจะมีนะครับ เพราะ premium มันจะรวม dlc อีกสองตัวที่ยังไม่ออก จะออกเดือนธันวา กับมีนาปีหน้าด้วยครับ ดังนั้นกล่องไม่มีให้เห็นจนอย่างน้อยก็มีนาโน่นแหละ หรืออาจจะไม่มีเลย

โดยส่วนตัวผมซื้อ premium edition จาก origin ครับ ประมาณ 20 GB นะครับ โหลด 6 โมงเย็นเสร็จตี 5 เน็ต 10เม็ก แต่วิ่งประมาณ 300-700k ตลอด
    ถ้ายังไม่มีตัวเกมอย่าซื้อ premium เฉยๆ นะ ต้องมี edition ด้วยถึงจะมีตัวเกม

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ซื้อผีเมี่ยมเลย ซื้อเปล่าๆแล้ว เดี้ยวก็อยากผีเมี่ยม...

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ร้าน Topzonekeyonline ลดอยู่ครับผม รีบๆกันนะครับ เป็นเวอร์ชั่น USA ไม่ต้องแปลงภาษาเลย 599 บาท - http://www.topzonekeyonline.com/Battlefield3_US

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ซื้อตอน 500 ผ่านไป 2 อาทิตย์ มัน ลด เหลือ 300 T-T แทบ ตู ยังต้อง ซื้อ premium แยก อีก หมด ไป 2000 T-T
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย