ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ่อเข้าใจแล้วครับ ผมโหลด part1 ของเว็บลิ้ง 2 กับ 3 แล้วไม่มี iso นี่เอง ช่วยตรวจลิ้งด้วยละกัน

และแล้วก็เจอปัญหาอีก 555

ลงเกมส์ลง crack เสร็จหมดละครับ เข้าเกมส์แล้วเด้ง ******แล้ว xp เล่นได้ใช่มั้ยครับเนี่ย

ทำไมผมเข้าละเด้งตลอดเลย ลงใหม่ 2 3รอบแล้วครับ คงอดเล่นละ - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aliveofdeath : 4th October 2012 เมื่อ 04:54

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ผมใช้ win7 64bit ครับ ลงตามวิธีในไฟล์ nfo เลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    กำลังโหลดเลยอยู่เลยครับบบ

ลงแล้ว จะมาลงภาพให้ดูนะครับ สู้ๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SWE_Sora : 4th October 2012 เมื่อ 09:23

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    Windows XP Service Pack II เล่น ได้ ไหม ครับ...

โหลด มา ครึ่ง หนึ่ง แล้ว กลัว เล่น ไม่ ได้ จัง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ของผมมันบอกว่า พาท 2 pass ผิดอะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aliveofdeath อ่านกระทู้

งงสำหรับ part1 ครับ ทำไมไม่มี iso

มี iso แค่ไฟล์2-8 แบบนี้ไม่เคยเจอครับเลยงง แตกไม่ได้สักอย่าง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aliveofdeath อ่านกระทู้
    อ่อเข้าใจแล้วครับ ผมโหลด part1 ของเว็บลิ้ง 2 กับ 3 แล้วไม่มี iso นี่เอง ช่วยตรวจลิ้งด้วยละกัน

และแล้วก็เจอปัญหาอีก 555

ลงเกมส์ลง crack เสร็จหมดละครับ เข้าเกมส์แล้วเด้ง ******แล้ว xp เล่นได้ใช่มั้ยครับเนี่ย

ทำไมผมเข้าละเด้งตลอดเลย ลงใหม่ 2 3รอบแล้วครับ คงอดเล่นละ - -*
    ลิงค์ไม่เสียหรอกครับ โหลดเป็นรึเปล่า , xp เล่นได้ไหมก็ดูหน้าที่ System Requirements บ้างครับไม่ใช่จะเอาแต่โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bang1173 อ่านกระทู้
    Windows XP Service Pack II เล่น ได้ ไหม ครับ...

โหลด มา ครึ่ง หนึ่ง แล้ว กลัว เล่น ไม่ ได้ จัง
    ได้ครับผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    แล้วตกลงทำไมของผมมันบอกว่าพาท 2 passผิดอะครับ มันโหลดสลับกันได้ไม่ใช่หรอ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณมากนะครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่ครับเกมนี้มันใช้ Service Pack II ถึงเล่นได้หรอคับ ตอนนี้ผมใช้ Service Pack III ถ้าService Pack II เล่นได้ผมจะได้เปลี่ยน

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    พาท 2 peeje โดนลบแล้วอะครับ รอแก้ไขอยู่น๊า

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittichot อ่านกระทู้
    พี่ครับเกมนี้มันใช้ Service Pack II ถึงเล่นได้หรอคับ ตอนนี้ผมใช้ Service Pack III ถ้าService Pack II เล่นได้ผมจะได้เปลี่ยน
    ใช้ Service Pack III ครับถึงเล่นได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    พาท 2 peeje โดนลบแล้วอะครับ รอแก้ไขอยู่น๊า
    ไม่แก้หรอกครับ ไฟล์มันหายง่าย แนะนำโหลดลิงค์อื่นเพราะโหลดสลับกันได้

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมใช้ Windows Xp Professional Service Pack 3 ตรงหน้า System Requirements เห็นว่าใช้ Windows Xp Service Pack III ก็ได้ แต่ลองเข้าเกมแล้วก็เด้งอ่ะครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    ใช้ Service Pack III ครับถึงเล่นได้

ไม่แก้หรอกครับ ไฟล์มันหายง่าย แนะนำโหลดลิงค์อื่นเพราะโหลดสลับกันได้
    ผมอยากให้เอาลงพวก jumpo กับ putlocker ด้วยอะครับ พวกนี้โหลดได้ทีละหลายไฟล์แล้วก็แรงเท่ากัน แต่พวก uploadcore billion ไรพวกนี้มันได้ทีละไฟล์แล้วก็ไม่ค่อยแรงด้วย ยังไงก็แล่วแต่นะครับ แค่อยากจะแนะนำบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    0
    [QUOTE=chen;1583927]ลิงค์ไม่เสียหรอกครับ โหลดเป็นรึเปล่า , xp เล่นได้ไหมก็ดูหน้าที่ System Requirements บ้างครับไม่ใช่จะเอาแต่โหลด

ไม่ได้ว่าลิ้งเสียสักหน่อยครับ แค่ผมโหลด part1 จาก Peejeshare และ BillionUpload แล้วแตกไฟล์มาไม่มี iso แค่นั้นเอง แต่โหลด one2up มันมี ก็แค่นั้นครับ

ส่วน เรื่อง XP ผมก็อ่านออกครับ แค่มันเข้าไม่ได้ เหมือนหลายๆคน ก็เท่านั้น เลยอุปมาเอา ไม่อย่างนั้นคงไม่ quote ไปหรอก แค่อยากหาว่าใครเป็นบ้าง ซึ่งก็มีเช่นเดียวกัน

ผมก็ใช้ service pack III แต่ก็เข้าแล้วเด้งครับ

^
    ^
    ^
    ^

เพิ่มเติมครับ ไปสอบถามมาแล้ว xp ตอนนี้เป็นกันหมด <ถามผู้รู้มาอีกที> เขาบอกว่าต้องรอครับ รอไรไม่รู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aliveofdeath : 4th October 2012 เมื่อ 15:37

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    พาทสองทำไมไม่ได้

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    เป็นเหมือนกันครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    แตกไฟล์ พาท 2 ไม่ได้อะครับ มันบอกรหัสผิด โหลดใหม่มา 3 รอบแล้ว แล้วผมก็งงมากเลยคือ พาท 1 มันทำไมชื่อไฟล์ข้างในไม่เหมือนตัวอื่นครับ พาท 1 มันมี 2 ไฟล์ข้างใน แต่พอเราลบพาท 2ออก มันจะเหลือไฟล์เดียว ตกลงมันต้องยังไงครับ ตัว 1 หรือ 2 กันแน่ที่เสียอะ งงมากๆเลย ผมโหลดมาเปลี่ยนทั้ง 2 ตัวแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HiSoBoY : 4th October 2012 เมื่อ 15:56

กล่าวขอบคุณ
    6
    โหลดมาแตกไฟล์ไม่ได้ครับ จบ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ผมว่าพาท 1 จะมีปัญหาแล้วหละ ไฟล์ข้างในลองเข้าไปดูอีกทีมันคนละอันเลยครับ พอเข้าไปจะเจอ 2 โฟเดอร์ ไออันที่เขียนว่า NBA.RL.BC เนี่ย พาท 2-8 จะมีหมดเลยแล้วข้างในเป็นไฟล์ winrar อีกตัว แต่ของพาท 1 เข้าไปก็เจอ NBA.RL.BC กับอีกตัวคล้ายๆกัน ของพาท 1 ตัว NBA.RL.BC ไม่มีไฟล์ winrar ข้างในเหมือนพาทอื่นเลยนะครับ เป็นโฟรเดอร์ธรรมดาข้างในมีตัวไฟล์ไอคอนรูปคอมของ reload ส่วนอีกไฟล์นึงข้างในมี winrar 2 ตัว

ตกลงมันตัวเดียวกันรึเปล่าครับ ผมก็ว่ามันแตกไฟล์ไม่ได้

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    ใครที่ใช้ Xp แล้วเด้งอันนี้ผมก็ไม่รู้ทำไมแต่ถ้าแน่ๆเลยคือ Win 7 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    ใครที่ใช้ Xp แล้วเด้งอันนี้ผมก็ไม่รู้ทำไมแต่ถ้าแน่ๆเลยคือ Win 7 ครับ
    แล้วตกลงไฟล์ไหนเสียหรอครับ ทำไมแตกไฟล์ไม่ได้?

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ พาท 2 ไม่ได้อะครับ มันบอกรหัสผิด โหลดใหม่มา 3 รอบแล้ว แล้วผมก็งงมากเลยคือ พาท 1 มันทำไมชื่อไฟล์ข้างในไม่เหมือนตัวอื่นครับ พาท 1 มันมี 2 ไฟล์ข้างใน แต่พอเราลบพาท 2ออก มันจะเหลือไฟล์เดียว ตกลงมันต้องยังไงครับ ตัว 1 หรือ 2 กันแน่ที่เสียอะ งงมากๆเลย ผมโหลดมาเปลี่ยนทั้ง 2 ตัวแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมเลย
    สำหรับกรณีนี้ ให้โหลดทางลิ้งของ one2up นะครับสำหรับ part1 ถ้าไปโหลดอันอื่นมันจะเป็น2ไฟล์ครับ ไม่มี iso

โหลด one2up เท่านั้นครับ

41. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My heart
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198

ตีลังกายัน เล่นได้ 100%

Uploadcore แตกไฟล์ได้ ไม่มีเสีย Mount image ลงเกม ลงแคร็ก เล่นได้

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ╬AVENGER╬ อ่านกระทู้
    ตีลังกายัน เล่นได้ 100%

Uploadcore แตกไฟล์ได้ ไม่มีเสีย Mount image ลงเกม ลงแคร็ก เล่นได้

ขอบคุณมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ