ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC/ACTION] BATTLEFIELD 3 : LIMITED EDITION (BLACKBOX)[REUP|2011|ENG|REPACK][O2U/UMF/BU/ULC]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ...... อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น เล่นได้จริง

Battlefield 3 นำหน้าคู่แข่งไปอีกก้าวด้วยขุมพลังของ Frostbite? 2 สุดยอดเกมเอนจินล้ำสมัยตัวถัดไปของ DICE เทคโนโลยีชั้นยอดที่ใช้สร้าง Battlefield 3 ทำให้ได้งานภาพที่สมจริง สัมผัสได้ถึงขนาด การทำลายล้างขนาดใหญ่ เสียงที่มีไดนามิก และการเคลื่อนไหวของตัวละครที่เหมือนมีชีวิตจริงอย่างไม่น่าเชื่อ ทั้งกระสุนที่ลอยเฉียด กำแพงที่พังทลาย และการระเบิดที่อัดกระแทกจนคุณไปกองกับพื้น สนามรบจะสมจริงยิ่งกว่าที่เคย ใน Battlefield 3 ผู้เล่นจะได้สวมบทบาทเป็นนาวิกโยธินระดับแถวหน้าของสหรัฐฯ ซึ่งต้องออกไปปฏิบัติภารกิจสุดระทึกใจในสถานที่ต่างๆ ที่หลากหลายจากทั่วโลกอย่างปารีส เตหะราน และนิวยอร์ก

คุณสมบัติเด่น

Frostbite 2 – Battlefield 3 ขอแนะนำให้รู้จักกับ Frostbite 2 เทคโนโลยีอันน่าเหลือเชื่อที่จะพัฒนาการเคลื่อนไหว การทำลาย แสงเงา ขนาด และเสียงสู่ระดับใหม่อีกขั้น ด้วยเกมเอนจินที่ทรงพลังนี้ Battlefield 3 จะทำให้ผู้เล่นเหมือนได้อยู่ในโลกของเกมจริงๆ อย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

สัมผัสสงครามที่สมจริง — รู้สึกได้ถึงแรงกระแทกจากกระสุนและระเบิด การลากเพื่อนที่บาดเจ็บไปยังที่ปลอดภัย และติดตั้งอาวุธของคุณได้เกือบทุกส่วนของพื้นที่ การเคลื่อนไหวที่ใช้เทคโนโลยีล้ำยุค งานภาพที่ตระการตา และการสู้รบที่สมจริงสุดๆ ของ Battlefield 3 จะจู่โจมทุกสัมผัสของคุณและทำให้คุณรู้สึกเหมือนอยู่ในสนามรบจริงๆ อย่างที่ไม่เคยมีในเกม FPS ใดมาก่อน

สงครามพาหนะที่ไม่มีใครเทียบได้ — สุดยอดประสบการณ์ในการทำสงครามด้วยพาหนะแบบออนไลน์ที่ดีที่สุดถูกพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นกว่าเดิมด้วยพาหนะความเร็วเหนือเสียงอย่างเครื่องบินเจ็ตและพาหนะอื่นๆ อันน่าตื่นตาตื่นใจทั้งทางบก ทางน้ำ และทางอากาศ

การสู้รบในเมือง — นำการต่อสู้มาสู่สถานที่ที่เป็นสัญลักษณ์และคาดไม่ถึงต่างๆ ในสหรัฐฯ ตะวันออกกลาง และยุโรปอย่างท้องถนนที่คับแคบ ใจกลางมหานครและพื้นที่เปิดกว้างเหมาะสำหรับการสู้รบด้วยพาหนะในสงครามที่คุณต้องต่อสู้เพื่อชัยชนะแห่งวันพรุ่งนี้

Minimum:

Processor: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz
    RAM: 2GB
    Graphic card: DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card,
    ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher.
    Graphics card memory: 512 MB
    Sound card: DirectX compatibl sound card
    Hard drive: 15 GB for disc version or 10 GB for digital version

Recommended:

Processor: Quad-core Intel or AMD CPU
    RAM: 4GB
    Graphics card: DirectX 11 Nvidia or AMD ATI card, Nvidia GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950.
    Graphics card memory: 1 GB
    Sound card: DirectX compatibl sound card
    Hard drive: 15 GB for disc version or 10 GB for digital version

One2Up/Upmorefiles/BillionUpload/Uploadcore Part/999 MB
    ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

Recovery Record 10 %

โหลดแทนกันได้ครับ

One2Up
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7 + Part 8 + Part 9 + Part 10

Upmorefiles
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7 + Part 8 + Part 9 + Part 10

BillionUpload

Uploadcore

-----

Pass : Battlefield3-UploadBychen

1. Extract
    2. Mount image
    3. Install Game
    4. Install Crack
    5. Enjoy

-----------------------------------------------------------------------------

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    ไฟล์ทั้งหมดผมอัพเองนะครับมีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ
    เพื่อผมจะได้มีกำลังใจในการอัพโหลดครั้งต่อไป*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 6th October 2012 เมื่อ 22:05

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เล่น Online ได้ไหมครับ
    FIGHT

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    2
    เจิมให้ครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ preechadech อ่านกระทู้
    ผมว่าคงจะไม่ได้อ่า แผ่นแท้นะออนไลน์ได้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ preechadech อ่านกระทู้
    ไม่ได้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Graphics card memory: 256เล่นได้ไหม วินโดว์xpเล่นไหมคับ

แรม4GB 3.60GHZ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kukkui555 อ่านกระทู้
    Graphics card memory: 256เล่นได้ไหม วินโดว์xpเล่นไหมคับ

แรม4GB 3.60GHZ
    ไม่ได้ครับ ต้อง Win 7 or Vista

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อะเครคับเด่วไปลง^^

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    มาเจิมนะครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    มาเจิมครับท่าน !!

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    615
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    แล้วมีภารกิจที่เราจะได้นั่งเครื่องบินจากเรือไหมครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ...... อ่านกระทู้
    แล้วมีภารกิจที่เราจะได้นั่งเครื่องบินจากเรือไหมครับ
    มีสิครับผม

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    615
    ทำไมกดโหลดแล้วมันบอกว่า ไม่ได้รับข้อมูล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ...... : 3rd October 2012 เมื่อ 22:17

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ทำไมกดโหลดแล้วมันบอกว่า ไม่ได้รับข้อมูล
    รอเวลาโหลดครับ โหลดได้เป็นบางเวลา คนโหลดมันเยอะ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลิงค์เดิม ของท่านผมโหลดไปแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้อ่าาา มันขึ้นว่า has stopped working เป็นที่แค๊กหรือป่าวหว่า?

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    มาเจิมให้ครับ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ตัวนี้ใช้กับตัวเก่าได้รึเปล่าครับ ทำไมผมโหลดไปพาท 5 ก็ยังเสียอยุอะ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AnTColoR อ่านกระทู้
    ลิงค์เดิม ของท่านผมโหลดไปแล้วเข้าเกมส์ไม่ได้อ่าาา มันขึ้นว่า has stopped working เป็นที่แค๊กหรือป่าวหว่า?
    ลองโหลดอันใหม่ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ตัวนี้ใช้กับตัวเก่าได้รึเปล่าครับ ทำไมผมโหลดไปพาท 5 ก็ยังเสียอยุอะ
    ไม่ได้ครับ ไอที่ว่าเสียเสียยังไง ไฟล์พึ่งอัพจะมาเสียได้ไง ?

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chen อ่านกระทู้
    ลองโหลดอันใหม่ดูครับ

ไม่ได้ครับ ไอที่ว่าเสียเสียยังไง ไฟล์พึ่งอัพจะมาเสียได้ไง ?
    อ๋องั้นผมก็ต้องโหลดใหม่หมดเลยใช่ไหมครับ ผมนึกว่าใช้กับตัวเก่าได้ซะอีก

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    อ๋องั้นผมก็ต้องโหลดใหม่หมดเลยใช่ไหมครับ ผมนึกว่าใช้กับตัวเก่าได้ซะอีก
    ใช่ครับโหลดใหม่หมดมันคนละไฟล์กัน

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มันขึ้นเหมือนเดิมเลยครับท่านเข้าเกมส์แล้ว has stopped working อยากเล่นมากจิงๆนั่งโหลดมาทั้งคืนเลย แต่ตอนนนี้จนปัญญาเลี้ยววววววววว!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AnTColoR : 5th October 2012 เมื่อ 07:42

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    615
    รอผมก่อนอีก 2 part

ได้เมื่อไหร่จะมายืนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ...... : 5th October 2012 เมื่อ 13:25

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    หาลิ้งโหลดไม่เจออ่ะครับ TOT

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    โหลดสลับกันได้ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    615
    คนโหลดเยอะกันจัง

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: