ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358

[1-PART] HELL YEAH WRATH OF THE DEAD RABBIT (RELOADED) [2012|ENG|FULL][PL|PJ|UM|180|BU|RS|PF](794MB)

HELL YEAH WRATH OF THE DEAD RABBIT[RELOADED]

INFORMATION

Description: You are Ash, a devil rabbit and the prince of Hell. When some jerk finds it funny to post your secret intimate photos all over the Hell-ternet, you get VERY angry. Time to seek out the bastard and destroy him once and for all. While you’re at it, why not use this incredible journey to kill everybody else? It’s you against all Hell. It’s Hell Yeah!

Features:
    • Tension-relieving faux-gore action Hell Yeah helps you clear your mind after a bad/frustrating/boring day at work. Achieve this by exploring the four corners of Hell and exterminating monsters in a cheerful yet challenging atmosphere.

• This game is too BIG for you 10 huge game worlds with secret areas and side quests, hundreds of objects, weapons and monsters to collect. If you’re a completionist, you’re screwed man.

• ‘Finish him’ moves that will make your mama cry inflict ultimate humiliation on the monsters of Hell using over 30 deadly Finish him mini-games

• Drill to kill shooting is fun but shooting from a super sawing jetpack that can drill through walls and squash monsters into chunks is better. Hell Yeah! gives you full frontal violence in your face.

• Help us make Hell a cleaner place there are 100 unique monsters to exterminate in Hell Yeah! Some are rude, others are really ugly but they all equally deserve to DIE!

• Pimp my drill collect loot and spend your cash in big shops where you can buy bigger guns and awesome upgrades for your ride. The donut driller skin and the ‘Sploding Carrot missile launcher make a lovely combo.

SYSTEM REQUIREMENT

VIDEO TRAILER

SCREENSHOT

DOWNLOAD LINK

Link: NFO | HOMEPAGE | STEAM

PUTLOCKER 1 PART -||- PEEJESHARE 1 PART -||- PROJECT-FREE-UPLOAD 1PART -||- UPMOREFILES 1 PART

PASSWORD: www.black-devilload.blogspot.com

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

MY BLOGSPOT|||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||MY FACEBOOK

JOIN GROUP FACEBOOK||||||||||||||||||||||||||||||||PC GAMECENTER
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 4th October 2012 เมื่อ 02:11

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2
    เจิมและดันครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    ขอบคุณจ้าา น่าเล่นมากเลย ช่วยดันๆ ^^

(ขอตัวโหลดก่อน ผลเป็นอย่างไร หลังจากลงเสร็จจะมาบอกครับผม)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 4th October 2012 เมื่อ 02:09

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เจิมให้นะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    ดันและเจิมครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สปิริต" มันอยู่ที่ใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เกมแนวนี้แหละ ที่เราต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    มี co op ปะ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมครับท่าน

.:: Snailzones Family ::.
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    1
    เกมน่าเล่นดีครับ มาเจิมให้อย่างด่วนนน
    MY CENTER :: ARTIRTYZ

กล่าวขอบคุณ
    230
    1part PEEJE Win7 64bit เล่นได้100%ครับ ตัวละครสวยดีอ่ะ กระต่าย 555+

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    เล่นไม่ได้ อะ
    เข้าเกมไม่ได้

สักที่บนโลก O_o
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณครับ ดัน & เจิม

กล่าวขอบคุณ
    230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gozzila887 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ อะ
    เข้าเกมไม่ได้
    ลงCrack ยังเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เจิมจ๊ะ
    AMD FX 8350 Black Edition 4.00 GHz RAM KingSton HYPER X 16G (4x4)Graphics AMD HD7950 DCll TOP CrossFire POWER XFX PRO850W FULL 80PLUS CORE EDITION

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เจิมๆๆๆๆ กะลังเซงๆไม่มีเกมส์มันส์ๆเล่นเลย

กรุงเทพ เด้อ~!!
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

เป็นแบบนี้แก้ไขยังไงครับ???

win 7 32 bit ครับ
    CPU : AMD FX-4100 VGA : Radeon HD 6850 RAM : 12 GB
    HTC one X

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลดแล้วแตกไฟล์เสียอ่ะ = =" ลองหมดทุกพาทแล้ว ไม่รู้เป็นไร

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย doosika7 : 4th October 2012 เมื่อ 23:20

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boat4791 อ่านกระทู้

เป็นเหมือนกันเลย ลง crack แล้วด้วย อดเล่นแหงๆ

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boat4791 อ่านกระทู้

ลองถอดคีย์บอร์ดแล้วเข้าเกมดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doosika7 อ่านกระทู้
    ผมโหลดแล้วแตกไฟล์เสียอ่ะ = =" ลองหมดทุกพาทแล้ว ไม่รู้เป็นไร

ลองโหลดสลับลิงค์อื่นดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ขอโทษครับ Wrong pass ครับ มีพาสอื่นอีกไหมครับ แตกไฟล์ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้าเกมเเล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ ลงเเคร็กเเล้ว ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ new8975002 อ่านกระทู้
    เข้าเกมเเล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ ลงเเคร็กเเล้ว ทำไงดี

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ ลงแคร็กเรียบร้อยแล้ว กดเข้าเกมส์ไป ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    สมัครเว็บ Bit เปิดใหม่ ไฟล์เยอะ คนปล่อยเพียบ หนัง 18+ ทั้งนั้น สมัครได้เลย
    โค้ด HTML:
    http://www.elysium7.com/signup.php?ref=YmVyc2Vya2phbg==

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ถ้าเครื่องยังไม่มี XNA ต้องลงด้วยครับถึงจะเล่นได้ ถ้าลงเกมส์แล้วมันอยู่ในโฟลเดอร์ทีลงเกมส์ ที่ Redist ตัวนี้อ่ะครับ xnafx40_refresh_redist.msi
    ผมลงแล้วเข้าเกมส์ได้ปกติ ตอนแรกก็เข้าไม่ได้

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berserkjan อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ ลงแคร็กเรียบร้อยแล้ว กดเข้าเกมส์ไป ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    สรุปคือเล่นไม่ได้เหรอครับไม่มีใครยินยันว่าเล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoneaqq อ่านกระทู้
    ถ้าเครื่องยังไม่มี XNA ต้องลงด้วยครับถึงจะเล่นได้ ถ้าลงเกมส์แล้วมันอยู่ในโฟลเดอร์ทีลงเกมส์ ที่ Redist ตัวนี้อ่ะครับ xnafx40_refresh_redist.msi
    ผมลงแล้วเข้าเกมส์ได้ปกติ ตอนแรกก็เข้าไม่ได้
    โอ้วเล่นได้ละครับขอบคุณท่านมากเลย

Tags for this Thread