ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5

อยากทราบ ตัวละคร league of legends syndra เนี้ยเล่นยังไง

อยากทราบ ตัวละคร League of Legends syndra เนี้ยเล่นยังไง

ผมแบบว่า ผมชอบตัวนี้ที่มันยกตัวอื่นได้ กวนส้นมากๆด้วย
    แถมสวยอีก =w= เล่นยังไงครับ
    ขอตารางการอัพสกิลด้วยนะครับ และของที่ให้ออกช่วงแรก สำหรับผมที่เล่นเกมเก่งๆ
    ช่วงนี้เล่นแต่ตัวนี้แหละครับ เพราะ รักและชอบตัวนี่้ อยากเล่นให้เป็นมาก เลยละ
    (ตัวนี้ใช้สกิลเปลืองมากกกกกก)
    แล้วผมจะรอคำตอบ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,000
    อัพท่าใดท่าหนึ่งให้เต็ม 5 ก่อน (ปรกติผมอัพท่า 2) ออกไอเท็ม+มานา tear of goddess ก็ได้ เก็บบัพน้ำเงินบ่อยๆ

ปล. ตัวนี้เล็งสตันยาก เล่นยาก ปรับแพทใหม่แล้วก็ยังเล่นยากอยู่ดี
    ข้อดีของตัวนี้คือ มีAOE ตั้ง 3 สกิล สตันหมู่ก็ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ภาพ ด้านล่างเป็น Dark Valkyrie Diana นะครับ

Syndra ต้องการการยืนเลนที่ดี ใช่สกิลแม่นๆ และไม่ Spam สกิลครับ ส่วยการออกของไปดูที่ Mobafire เลยครับ