ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Iˊm Kίиģ FΛP FΛP
    กล่าวขอบคุณ
    2,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,303

วันนี้วันเกิดท่าน shuji มาอวยพรให้ท่าน shuji กัน

ขอให้ท่านshuji มีความสุขน้ะครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรง จะได้อัพเกมส์ให้พวกเราได้โหลดกัน^^
    ขอให้รวยเงิน รวยทอง ขอให้อายุมั่นขวัญยืน ถ้าเรียนอยู่ก็ขอให้สอบผ่าน ถ้าทำงานก็ขอให้เลื่อนตำแหน่ง สาธุ สาธุ สาธุ

คำอวยพรของแต่ละคนครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggsosix อ่านกระทู้

HBD คัีบผม ฝากตัวฝากใจด้วยน้ะคับ ผมน้องใหม่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้

HBD ขอให้มีโปรลด95%ด้วยเถิด
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้

จงโชคดี และยั่งยืน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pcore2000 อ่านกระทู้

HBD มาดันด้วย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boye อ่านกระทู้

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thecopytime อ่านกระทู้

HBD ครับขอให้มีความสุข ^^ ถ้าเจ้าตัวมาเห็นกระทู้มนี้น้ำตาคงไหลพาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nattawad4 อ่านกระทู้

ยินดีด้วยครับแก่ขึ้นอีก1ปี

ปล.ล้อเล่นๆ ขอให้สุขภาพดีนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meganechan อ่านกระทู้

HBD ครับผม ขอให้มีความสุขสมหวัง อย่างที่คิดนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ next_step2012 อ่านกระทู้
    HBD ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2012nerverdie อ่านกระทู้

HBD
    ครับท่านนน ^^ ขอให้ท่านมีความสุขมาก ๆนะครับ โรคภัยไข้เจ็บอย่าได้มาเบียดเบียน มั่งคั่งร่ำรวยนะครับ อยู่ อัพโหลดเกมส์กับพวกเราไปนาน ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monsterfield อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้

มีความสุขมากๆครับ หล่อวันหล่อคืน HBD
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchakrit0 อ่านกระทู้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ^^'
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mokTakuya อ่านกระทู้

สุขสันต์วันเกิด หล่อๆ รวยๆ เฮงๆ น้าครับ (≧∪≦)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kothkeo178 อ่านกระทู้

Happy Birth Day ขอรับท่านชู
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FROZEN อ่านกระทู้

เจ้าแรกที่ผมซื้อเกมสตรีมด้วย ขอให้หล่อยิ่งขึ้นนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลูกกุยแมน อ่านกระทู้

ผมมักจะไปโหลดเกมส์ที่บล็อคท่านอ่าคับ มีความสุขมากๆนะคร้าบบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mid-NighAngel อ่านกระทู้

' ผมก็ไม่มีไรจะให้นะครับ เห็น User นี้กันมายาวนาน

ก็คงบอกได้แค่ สุขสันต์วันเกิด ขอให้ อายุยืน รวยขึ้นๆ ! ><"

เงินทองไหลมา เข้ากระเป๋า รถบรรทุกทอง วิ่งมาชนบ้าน แล้วทองถล่มบ้านพัง

โชคดีครับผม ! : DDD
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bazin456 อ่านกระทู้

ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่ชู ถึงพี่เขาจะโหด แต่ก็เป็นกันเองกลุ่ม SJSK เหมือนเป็นครอบครัวอีก 1 ของพวกเรานะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wiz Khalifa อ่านกระทู้

HBD ครับผม หวังสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นนะครับ ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GodLike112 อ่านกระทู้

ขอให้ขายเกมถูกๆต่อไปนะคับ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fewuio อ่านกระทู้
    HBD ครับขอให้โชคดี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Fireblast อ่านกระทู้

(เอาด้วยคน) สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบบบบบ Happy Birthday To You ^o^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้

สมปรารถนาครับ HBD
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantae_adam อ่านกระทู้

แก่ขึ้นอยา่งมีคุณค่า
    ชราอย่างมีคุณภาพ

HBD ครับ ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

ขอมีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Michiri อ่านกระทู้

สุขสันต์วันเกิดครับท่าน Shuji
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kengi อ่านกระทู้

Happy Birthday ครับผม

ปล.แจกเกมส์เยอะๆนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 40976 อ่านกระทู้

HBD และอัพรูปใหม่ๆด้วยละท่าน ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nalavit02 อ่านกระทู้

HBD ขอให้รวยวันรวยคืน นับเงินจนมือหงิกมือง้อย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fear5786 อ่านกระทู้

ขอให้มีความสุขในชีวิตนะครับ
    แล้วก็พบเจอแต่สิ่งดีๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gap อ่านกระทู้

HBD
    ครับขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้

สุขสันต์วันเกิดครับ
    ปล.ประเด็นคือผมอยากขึ้นหน้าแรกน่ะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PorFG141 อ่านกระทู้

สุขสันต์วันเกิดน่ะครับ ขอให้ท่านมีความสุขมากๆ
    ขอให้ท่านเป็นนายหน้าหาเกมให้พวกเราอย่างนี้ตลอดไป
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asiazasd อ่านกระทู้

ขอมีแต่ความสุข ประสพแต่ความสำเร็จน่ะครับ ท่านShuji
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darkgamer อ่านกระทู้
    HBD ขอให้มีความสุขครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Maza44120 อ่านกระทู้

HBD ขอให้ปู่ชูจิอายุยืนหมื่นๆปีเพื่อให้ได้ฝากซื้อเกมส์ยั่งยืนนานนนนนน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaakkung อ่านกระทู้

HBD ขอให้มีความสุขมากๆ ร่างกายแข็งแรง มีตังใช้เยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้

สุขสันต์วันเกิดครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ong30850 อ่านกระทู้
    HBD นะครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miraclesaven อ่านกระทู้

Happy Birthday ด้วยคนสิ~~ \(>w<)/
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pa007 อ่านกระทู้

HBD ครับท่าน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonkhung อ่านกระทู้

HBD ครับ อย่าลืมพี่ Nazaa จะมาอัดตรูดฟรีด้วยละ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GUBOSS อ่านกระทู้

สุขสันต์วันเกิดครับ

เฮ้อ! วันที่ 21 เดือนนี้ก็วันเกิดเราจะมีคนทำแบบนี้ให้หรือป่าวน๊า
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Prometheus อ่านกระทู้

เจ้าของวันเกิดจะรู้ป่าวนะ ว่ามีคนมาHBD

สุขสันต์วันเกิดครับ ^-^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้

Happy birth Day ครับ ขอให้สมหวันนะพี่ หล่อวันหล่อคืน สาวตรึม[หรือหนุ่มๆตรึม] นะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้

HBD อายุมั่นขวัญยืน ขายเกมให้ได้เยอะๆ ไม่ให้ขาดทุน ขอให้รวยวันรวยคืนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mr.FAP FAP : 4th October 2012 เมื่อ 22:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,869
    HBD คัีบผม ฝากตัวฝากใจด้วยน้ะคับ ผมน้องใหม่

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    HBD ขอให้มีโปรลด95%ด้วยเถิด

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    จงโชคดี และยั่งยืน

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    HBD มาดันด้วย
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,488
    HBD ครับขอให้มีความสุข ^^ ถ้าเจ้าตัวมาเห็นกระทู้มนี้น้ำตาคงไหลพาก

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ยินดีด้วยครับแก่ขึ้นอีก1ปี

ปล.ล้อเล่นๆ ขอให้สุขภาพดีนะครับ

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    HBD ครับผม ขอให้มีความสุขสมหวัง อย่างที่คิดนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    HBD ครับผม

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    HBDครับท่านนน ^^ ขอให้ท่านมีความสุขมาก ๆนะครับ โรคภัยไข้เจ็บอย่าได้มาเบียดเบียน มั่งคั่งร่ำรวยนะครับ อยู่ อัพโหลดเกมส์กับพวกเราไปนาน ๆ
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    มีความสุขมากๆครับ หล่อวันหล่อคืน HBD
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ^^'

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    สุขสันต์วันเกิด หล่อๆ รวยๆ เฮงๆ น้าครับ (≧∪≦)

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ็Happy Birth Day ขอรับท่านชู
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    เจ้าแรกที่ผมซื้อเกมสตรีมด้วย ขอให้หล่อยิ่งขึ้นนะครับ
    Breakeven

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    ผมมักจะไปโหลดเกมส์ที่บล็อคท่านอ่าคับ มีความสุขมากๆนะคร้าบบ

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    ' ผมก็ไม่มีไรจะให้นะครับ เห็น User นี้กันมายาวนาน

ก็คงบอกได้แค่ สุขสันต์วันเกิด ขอให้ อายุยืน รวยขึ้นๆ ! ><"

เงินทองไหลมา เข้ากระเป๋า รถบรรทุกทอง วิ่งมาชนบ้าน แล้วทองถล่มบ้านพัง

โชคดีครับผม ! : DDD

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่ชู ถึงพี่เขาจะโหด แต่ก็เป็นกันเองกลุ่ม SJSK เหมือนเป็นครอบครัวอีก 1 ของพวกเรานะครับ

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    HBD ครับผม หวังสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นนะครับ ขอให้มีความสุขตลอดทั้งปี

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ขอให้ขายเกมถูกๆต่อไปนะคับ^^
    DDDDDDDDD

กล่าวขอบคุณ
    10,217
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    HBD ครับขอให้โชคดี

กล่าวขอบคุณ
    204
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Wink

(เอาด้วยคน) สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบบบบบ Happy Birthday To You ^o^
    http://speed.playinter.com/track/uid/PI008611
    รบกวนช่วยกดหน่อยนะครับ VPN ของ Playspeed

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    สมปรารถนาครับ HBD