ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เคยเจอคนไทยด้วยกันเนี้ยแหละ คิลได้ด่า กาก อ่อน นูป สนุกจริงๆ พอดีผมตี้กับเพื่อนด้วย โมโหกันใหญ่

ทีมผมเลยท้ามันอีกตาแอดชื่อนัดคีย์ห้อง สรุปจบเกมข้างมันคิลข้างผมไปแค่ 1 ตัว

อันที่จริงทุกคนที่เล่นก็เก่งกันทั้งนั้นแหละชนะแพ้ มันอยู่ที่จังหวะการบวก การเลือกฮีโร่ ใช่ว่าทุกคนเล่นแล้วชนะตลอด เล่นแพ้บ้างมันก็ต้องมี ไม่น่าจะมาด่ากันหรอกว่าอ่อน บางทีด่าไปถึงพ่อ แม่ โคตรเกลียดอะคนแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newz2609 อ่านกระทู้
    คลิปนี้เค้าต้องการให้ดูตัวอย่างที่ไม่ดีไม่ใช่หรอ ไม่ได้โชว์เล่นเก่งซะหน่อย แล้วไอ้เรื่องรีพอร์ท เค้าไม่ได้กดโชว์ในคลิปนี่ แล้วคุณไปรู้ได้ยังไง? ใช้ไขสันหลัง?

อะไรที่บ่งบอกว่าเขาเสียคน ใช้กระบวนการคิดด้วย ว่าแต่คนอื่น

ไม่เข้าใจ หรอ คุณก็ มาpost เพื่อความสะใจ คุณ เหมือน กัน

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newz2609 อ่านกระทู้
    คลิปนี้เค้าต้องการให้ดูตัวอย่างที่ไม่ดีไม่ใช่หรอ ไม่ได้โชว์เล่นเก่งซะหน่อย แล้วไอ้เรื่องรีพอร์ท เค้าไม่ได้กดโชว์ในคลิปนี่ แล้วคุณไปรู้ได้ยังไง? ใช้ไขสันหลัง?

อะไรที่บ่งบอกว่าเขาเสียคน ใช้กระบวนการคิดด้วย ว่าแต่คนอื่น

เข้าใจง่ายๆ ก็คือ มัน น่าจะจบ แค่ในเกม

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023

เอ่อ..... ไอ่พวกนี้เเปลกเนาะ เขาเเค่เอาคลิปมาเเชร์ความรู้สึก เเต่มีบางคน ที่ก่อประเด็นถกเถียงกันจนได้
    SUCK JKG !!!!

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    บางคนบอกมาเล่นขำๆ ไม่เครียดกุจะเลือกฮีโร่เล่นไม่เป็นยังไงก็เรื่องของกุ รู้ทั้งรู้ว่ามันเป็นเกม online

ไม่คิดมั่งเลยสิครับว่าคนอื่นในทีมจะรู้สึกยังไงจะ out มันก็มีสถิติติดตัว แล้วยังจะมีหน้ามาบอกมันเป็นแค่เกม

บางทีคนอื่นเค้าก็ไม่ได้มีความสุขเวลามีกากมาถ่วงให้อีกทีมยำเล่นนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ไม่ต้องเป็น DOTA 2 หรอกครับ
    ไม่ว่าจะเป็น HON LOL DOTA SF PB หรือเกมต่างๆ เราก็ไม่ควรไปซ้ำเติมผู้แพ้ หรือด่าว่าร้ายคนอื่นครับ มันเป็น มารยาททางสังคมออนไลน์ ครับ
    ปล.เมื่อก่อนผมก็ด่าเขาเหมือนกันแหละครับ แต่พอมาเจอบ้างผมถึงรู้ว่าคนที่โดนด่านั้นมันรู้สึกยังไง ผมเลยเลิกด่าคนในเกมออนไลน์ไปเลยครับ (แต่ถ้าเล่นกะเพื่อนนี่มันก็มีบ้างนะ ตามประสาเพื่อนอะ)

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ขอบคุณสำหรับหลาย ๆ ความคิดเห็นครับ

ทุกคนล้วนสามารถแสดงความคิดเห็นส่วนตัวได้..ไม่เป็นไรครับ

แต่ไม่อยากให้เป็นการเปิดประเด็นถกเถียงกันน่ะครับ

โดยส่วนตัวแล้วผมเป็นคนทำคลิปนี้ขึ้นมา เพื่อว่าอยากให้เห็นตัวอย่างเกมส์เมอร์ที่ทำผิดมารยาทเท่านั้นเองครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: