ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ผมว่าถ้าเขามาขอคืนดีผมว่าอย่าเลยครับ เจ็บแล้วต้องจำครับเป็นผมผมขอเลือกไม่กลับไปดีกว่านะ tt'

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ผมก็คล้ายๆกับ จขกท นะครับ แต่ผมก็ยังตั้งใจที่จะรอ

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ขอบคุณทุกๆคนครับที่ให้กำลังใจ ผมรู้สึกดึกขึ้นเยอะแล้วครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guszo อ่านกระทู้
    ขอบคุณทุกๆคนครับที่ให้กำลังใจ ผมรู้สึกดึกขึ้นเยอะแล้วครับผม

สู้ๆครับ เเหะๆ

ปล. ชอบเพลงนี้นะ

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ูู^^ ผมก็กําลังเป็นเเบบคุณ เป็นกําลังใจให้ครับ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

กล่าวขอบคุณ
    987
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มันเจ็บจิ๊ดตรงที่มันบอกว่ามันบอกว่าไม่ต้องห่วงนะกูดูแลแฟน****เอง แฟน****มาหากูเมื่อคืนอะ มาหากูเอง

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ขอบคุณทุกท่านครับผม ผมรู้สึกว่า การอยุ่คนเดียวมันก็ทำให้เรามีเวลาให้ตัวเองมากขึ้น รักตัวเองมากขึ้นครับ ผมไม่เคยรู้สึกเลยว่าผมรักตัวเองมากเท่านี้ อยากได้อะไรก็ซื้อ ไม่ต้องเก็บออม อยากทำอะไรก็ทำ ถึงแม้ มันจะไม่ใช่นิสัยผม แต่ผมก็เริ่มมีความสุข และปรับตัวเข้ากับมันได้ครับ แต่ผมก็ยังคิดถึงเธออยู่ห่างๆครับ คิดถึงแต่ทำอะไรไม่ได้ ได้แต่นั่งดูรุปเก่าๆ ที่เรามีความสุขกัน คิดถึงชีวิตช่วงนั้น ผมก็อยากจะขอบคุณเค้า ที่ทำให้ผมมีความสุขในเวลาที่ผ่านมา ถึงวันนี้จะไม่มีเค้าแล้ว

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมเป็นอีกคนนึงที่อ่านมาจากกระทู้แรก ครับ....และไม่คิดเลยว่าจะลงเอยเยี่ยงนี้....เป็นกำลังใจให้อยู่ต่อไปอย่างมีความสุขครับ, ว่างๆ หาหนังสือเกี่ยวกับพุทธสาสนา มาอ่าน นะครับโดยเฉพาะของ พุทธทาสพิขุ, มีชีวิดอย่างมีสติ ครับ.

BKK,Thailand/Sanfrancisco,USA.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ธรรมชาติจะบังคับให้เราทิ้งทุกคนไปอยู่ดี เราเต็มใจหรือไม่เต็มใจก็ตาม เรารักและหวังหอบหิ้วใครไปด้วยก็ตาม พวกเราต่างก็เป็นนักเดินทางผู้โดดเดี่ยว มาสวมหัวโขนเป็นพ่อ แม่ พี่ น้อง คนรัก เพื่อน ศัตรู หรืออะไรอื่นเดี๋ยวเดียว แล้วก็ต้องตายจากไปเป็นอื่น แม้ในชาติเดียวกันก็อาจเป็นอะไรหลาย ๆ ฐานะ บางคนเดินชนไหล่หรือเหยียบเท้าใครอีกคนบนถนน ทะเลาะกันเลือดขึ้นหน้าเป็นพัก กว่าจะจำได้ว่าเคยเป็นเพื่อนรักสุดรักสมัยประถมมัธยมที่เคยอยากไปไหน ๆ ด้วยกันตลอดชีวิต แต่พอห่างกันมาก ๆ เจออีกทีอาจกลายเป็นศัตรูก็ได้ เราต่างถูกหลอกว่ามีคนรักและเครือข่ายญาติมิตร ทั้งที่จริงทุกคนไม่มีแม้แต่เงาติดตามตัวเองไปได้ตลอด
    ไม่รู้จะแน่ะนำอะไรแล้วครับ เพื่อนๆก็แนะนำไปหมดแล้ว คนเราหมดรักแล้วก็เหมือนถ่านไหม้ไฟจนหมดฟืน จะไปยิ้อให้มันจุดติดก็เสียเปล่า สำหรับความเจ็บปวดรวดร้าว ธรรมมะช่วยเยียวยาได้ดีกว่า เหล้า บุหรี่ บารักกุ กัญชา ยาไอซ์ครับ ผมลองมาหมดล่ะตอนอกหักช่วยได้แป๊ปเดียว ชีวิตเกือบพังน่ะเวลาคนที่ผูกพันมากๆมาทำเลวใส่ คุณน่ะเป็นคนดี เป็นผู้ชายดีๆอ่ะดีแล้ว คนรอบๆผมที่เป็นคนดีๆแบบคุณ โดนทิ้งกลับใจไปเป็นฟันแล้วทิ้งเยอะแยะน่ะ สุดท้ายบาปกรรมก็ทำให้มันหาเมียดีๆไม่ได้เลย แล้ววันนึงคนที่ดี คนที่รักจริงเค้าอาจจะมาหาเราเองก็ได้ ไม่ต้องไปวิ่งตามหามันหรอก เรื่องที่แล้วมาก็ให้มันหายไปให้มันผ่านไปน่ะครับ เป็นกำลังใจให้เต็มที่เลย
    อ่ะนี่ สัจธรรมความรักเล็กๆน้อยๆ

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    สักวันคุณจะต้องเจอคนที่ดีและรักคุณแน่นอนครับ