ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076

Talking รายงานตัว:กลุ่มรวมตัวชาว Anime แห่ง Jokergameth ครั้งที่1

รายงานตัว:กลุ่มรวมตัวชาว Anime แห่ง Jokergameth ครั้งที่1
    อันเนื่องมาจากตอนนี้กลุ่มพวกเราได้มีสมาชิกรวมได้แล้ว 77 คน ซึ่งมันไม่มีปัญหาอะไรแต่ ได้มี สมาชิกผี กดเข้ามาสมัครมาเป็นสมาชิกแต่ไม่เข้ารวบกิจกรรมเลย เห็นได้ชัดว่ามีคนเข้ารวบไม่ถึง 20 คนเลย
    ที่มีมาทักทายคุยเล่นกัน ผมจึงจัดทำ รายงานตัว:กลุ่มรวมตัวชาว Anime แห่ง Jokergameth ครั้งที่1 มาให้รายงานตัว
    วิธีการรายงาน
    ชื่อในบอร์ด Markops
    ชื่อในfacebook Surawat Khummueng
    แค่นี้พอ
    ปิดการรายงานตัว วันที่ 8/10/2555 ท่าไม่มารายงานตัวผมขอลบท่านออกจากกลุ่มพวกเรานะครับ
    เพราะผมอยากได้คนที่ มาพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นภายในกลุ่มจริงๆ ส่วนใครที่คุยกันอยู่ทุกวันจะรู้ว่าสนุกแค่ไหน ฮาๆ
    ขอจบไว้เพียงเท่านี้ขอบคุณ
    ป.ล อยากสมัครเข้ากลุ่มลงไว้ได้เลยแล้วพิมพ์ต่อชื่อว่า มาสม้คร

วันสุดท้ายไม่มารายงานตัวลบออกจากกลุ่มและอดดูรูป@งานCap นะเออ
    รายงานตัวแล้ว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SSgt.Winter075 อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด:SSgt.Winter075
    ชื่อFacebook: Suppasan Ruyeanyong
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    ผมไม่มารายงานเล้วนะ จำชื่อผมไว้ด้วย
    ชื่อใน JKG : Keroro07
    ชื่อ Facebook : คาซึโตะ คิริกายะ
    จำไว้ด้วยนะ ผมไม่ได้มารายงาน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iceman951 อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด:iceman951
    ชื่อFacebook: Black Wings
    ผมไม่ค่อยโพสต์นะ ชอบไปกดไลค์มากกว่า ^_^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bom1250 อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด: ดูเอาเองสิ คึคึ
    ชื่อFacebook: Rapee Benjaoun
    แถมชื่อใน LoL เผื่อมีคนเล่น หุหุ : Dark Revelations
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    ชื่อใน JKG : CHICKENBOMB
    ชื่อ Facebook : Chayaton Deachsonthi
    มาล๊ๅๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ frameza054 อ่านกระทู้
    ชื่อผมในfacebook : In The Frame
    ชื่อในjokergame : frameza054
    จำเดวนะไม่ได้เข้ามาละพอดีอยู่กรุงเทพ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ farago อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด farago
    ชื่อใน facebook ธนากร ถาวรอภิชาติ จ้า อย่าลืมน้า ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Prince.NO9 อ่านกระทู้
    ย...อย่าคิดว่าผมมาเพราะเต็มใจนะ...ค...แค่หลงเข้ามาเฉยๆ
    ชื่อใน JKG : Prince.NO9
    ชื่อ Facebook : Karune calcium
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidnan อ่านกระทู้
    ชื่อใน JKG kidnan
    Facebook จืด จาง
    มาเพื่อยืนยันอย่างเดียวจริงๆนะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GtXl24o7l3c อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด : GtXl24o7l3c
    ชื่อในfacebook : วันเฉลิม ประชุมวงศ์

ปล. ผมไม่ค่อยแล่นเฟสนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PuYo อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด ก็ : PuYo
    ชื่อในเฟส ก็ : PuYo

เหมือนกันหมดเลย ....
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    ชื่อใน JKG ILoVePaNgYa
    ชื่อในFacebook ตุ้ยตุ่ย คนรักพาร์ท
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    ชื่อใน JKG : Elizabeth
    ชื่อ Facebook : Thanabodee Thongrat ที่ใช้รูปคนหล่อขึ้นอ่ะ 555+
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AngelofDeath อ่านกระทู้

ชื่อใน JKG : AngleofDeath
    ชื่อ FB : Tananat pimsri ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sin1410 อ่านกระทู้
    อ่อมมมม เอาบ้าง
    ชื่อใน JKG : sin1410
    ชื่อใน Facebook : Sirwatchara Sihrach เป็นผีสิงประจำเฟล Sword art online [Thai]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l2eveng อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด:l2eveng
    ชื่อFacebook: Alice F Angel (MeTazl BoeYz)

- มาสมัคร -

ไม่ได้ชอบดูเมะซักนิด ไม่ชอบ สายโลลิเลยด้วยซ้ำ (ซึน)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kwacharakorn อ่านกระทู้
    รายงานตั๋ว ครับป๋ม
    ชื่อในบอร์ด:Kwacharakorn
    ชื่อในFace:Suppakit Rongjareon
    ครับป๋ม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด lgorakoj มาสม้ครแว้วววววววววววววว
    ชื่อในfacebook Goel Palm HiDef มาสม้ครอีกทีแว้วววววววววววววว

นามแฝง Goelsanผู้ไร้เทียมกิน ย้ากกกซ์ฮ่าๆๆๆๆๆ!!!!!
    มาสม้ครอีกซักทีแว้วววววววววววววว

+ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แตะเมะเลยแอ้ะ สอบเยอะ ปล. ม.6 =w=
    ถ้าเมื่อก่อน ดูทุกเรื่อง 555555

ผมไม่ชอบดูเมะน้า ผมแค่ชอบสาว2Dเท่านั้นแหล่ะ?
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beambeam123 อ่านกระทู้
    ชื่อผมในfacebook : ธนวัฒน์ อุ่มอาษา
    ชื่อในjokergame : beambeam123

มาแล้วๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StephanieOnly อ่านกระทู้
    มารายงานตัวแบ้วววววววววววววววว ~

ชื่อในบอร์ด : StephanieOnly
    ชื่อใน Facebook : Nont'z Freedomz

หวังว่าคงจำผมได้นะ ผมชอบค้านรูปติดเรทฮ่าๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretty_odddd อ่านกระทู้
    เฮ้ยเกือบ

ชื่อในบอร์ด: pretty_odddd
    ชื่อในเฟส: Hina Sanzenin
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jakkit อ่านกระทู้
    ชื่อในface จักรกฤษ อุ่มอาษา
    ชื่อใน joker jakkit
    ขอรับ....
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzjitpanu อ่านกระทู้
    คือผมไม่เคยเข้าร่วมอะครับ แต่เห็นกระทู้ เกี่ยวกับการ์ตูน แล้วส่วนตัวเป็นคนชอบดูการ์ตูนอยู่แล้วขอเข้าได้ไหมเอ่ย

ผมรู้จักแค่คุณ Keroro07 คนเดียวอะครับ เพราะคุยเรื่องการ์ตูนด้วยกันอยู่

ชื่อใน JKG : benzjitpanu
    ชื่อใน FB : Jitpanu Soysopacharoen ที่ใช้อยู่ อาจจะเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสมครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worakorn3 อ่านกระทู้
    รายงานตัวครับ
    ชื่อในบอร์ด worakorn3
    ชื่อในเฟส Worakorn Wuttiworachairung
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    ชื่อในFacebook ตุ้ยตุ่ย คนรักพาร์ท
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ farago อ่านกระทู้
    ชื่อใน facebook ธนากร ถาวรอภิชาติ จ้า อย่าลืมน้า ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanthai001 อ่านกระทู้
    ทันไหม
    รายงานตัว ครับ
    ชื่อในบอร์ด : Wanthai 001
    ชื่อในFacebook : ParitiPong Watchararagsi
    ครับผม
    ขอโทษจริงๆ ผมเพิ่งรู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    มาสมัครครับ

ชื่อใน JKG :Msguzs
    ชื่อใน FB : Guzs Mactavish

ผมดูอนิเมะอย่างเดียว อิอิอิ อาจคุยไม่ค่อยรู้เรื่อง

อนิเมะที่ดูจะชอบพวกเนื้อเรื่องดีๆครับพวก คาเร๊กเตอร์ตัวละครไม่ค่อยสน +ไม่ชอบแนวฮาเร็ม อิอิอิอิอิ

การ์ตูนเรื่องไหนมีเรื่องราวเกี่ยวกับความรัก ผมจะปิดทันที ยกเว้นบางเรื่องฝืนดูได้ อิอิอิอิอิอิ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanthai001 อ่านกระทู้
    ทันไหม
    รายงานตัว ครับ
    ชื่อในบอร์ด : Wanthai 001
    ชื่อในFacebook : ParitiPong Watchararagsi
    ครับผม
    ขอโทษจริงๆ ผมเพิ่งรู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muek9999 อ่านกระทู้
    เอ่อออ คือ ผมไม่เคยเข้ากลุ่มไหนในบอร์ด JKG เลยครับ แต่ช่วงนี้ดูอะนิเมะมาแล้วเกิดความสนใจนิดหน่อย เลยอยากเข้าร่วมกลุ่มนี้ด้วยครับ

ชื่อในบอร์ด : muek9999
    ชื่อใน Facebook : Tanapon Aonchaisri

มาสมัครครับ

ถ้าผมมาช้าไปยังไงก็ต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะดูบอร์ด Anime เลย

ขอบคุณมากครับผม ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ASSASSIN S อ่านกระทู้
    ชื่อใน JKG ASSASSIN S
    ชื่อใน FB Ezio Auditore (หาไมเจอแน่)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mai อ่านกระทู้
    แง้ว....มาตอนนี้ทันใหมเนี้ย
    ลืมมาโดนเตะออกซะแล้ว

ชื่อในบอร์ด : mai
    ชื่อใน Facebook : บุณยวีร์ ใหม่นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markops : 11th October 2012 เมื่อ 16:18

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nanii Kyoudai Anime!Group
    ยามเฝ้ากลุ่มNanii Kyoudai Anime!&หมวดCartoon,Anime
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    ชื่อในบอร์ด:SSgt.Winter075
    ชื่อFacebook: Suppasan Ruyeanyong
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SSgt.Winter075 : 5th October 2012 เมื่อ 17:12
    SSgt.Winter@Nanii Kyoudai Anime ! Group

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ผมไม่มารายงานเล้วนะ จำชื่อผมไว้ด้วย
    ชื่อใน JKG : Keroro07
    ชื่อ Facebook : คาซึโตะ คิริกายะ
    จำไว้ด้วยนะ ผมไม่ได้มารายงาน

บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iceman951 อ่านกระทู้
    ชื่อในบอร์ด:iceman951
    ชื่อFacebook: Black Wings
    ผมไม่ค่อยโพสต์นะ ชอบไปกดไลค์มากกว่า ^_^
    ใช่เลย เเจ้งเตือนขึ้นเพียบเลย นึกว่าอะไร คุณกด like นี้เอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ชื่อในบอร์ด: ดูเอาเองสิ คึคึ
    ชื่อFacebook: Rapee Benjaoun
    แถมชื่อใน LoL เผื่อมีคนเล่น หุหุ : Dark Revelations

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ชื่อใน JKG : CHICKENBOMB
    ชื่อ Facebook : Chayaton Deachsonthi
    มาล๊ๅๆ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    รายงานตัวครับ
    ชื่อในบอร์ด worakorn3
    ชื่อในเฟส Worakorn Wuttiworachairung

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ชื่อผมในfacebook : In The Frame
    ชื่อในjokergame : frameza054
    จำเดวนะไม่ได้เข้ามาละพอดีอยู่กรุงเทพ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    2
    ชื่อผมในfacebook : ธนวัฒน์ อุ่มอาษา
    ชื่อในjokergame : beambeam123

มาแล้วๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มายืนยันครับ จำไว้ด้วย คิคิคิคิ
    ชื่อผมในfacebook: Karatsuki Taya
    ชื่อ JKG : Rinkaprefm
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rinkaprefm : 5th October 2012 เมื่อ 18:41

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ย...อย่าคิดว่าผมมาเพราะเต็มใจนะ...ค...แค่หลงเข้ามาเฉยๆ
    ชื่อใน JKG : Prince.NO9
    ชื่อ Facebook : Karune calcium

มาสมัคร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Prince.NO9 : 5th October 2012 เมื่อ 18:32
    \\\\คำเม้นเป็นร้อยรึ จะสู้คำวิจารณ์เพียงหนึ่ง////

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ชื่อใน JKG kidnan
    Facebook จืด จาง
    มาเพื่อยืนยันอย่างเดียวจริงๆนะ
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    ชื่อในบอร์ด : GtXl24o7l3c
    ชื่อในfacebook : วันเฉลิม ประชุมวงศ์

ปล. ผมไม่ค่อยแล่นเฟสนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    ชื่อในบอร์ด ก็ : <<<<<
    ชื่อในเฟส ก็ : <<<<<<

เหมือนกันหมดเลย ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PuYo : 5th October 2012 เมื่อ 19:35

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2
    ชื่อ Facebook : Thanabodee Thongrat ที่ใช้รูปคนหล่อขึ้นอ่ะ 555+
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

Panzerjager Panther
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 113

ชื่อใน JKG : AngleofDeath
    ชื่อ FB : Tananat pimsri ครับ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    ผมไม่เคยดู อนิเมะ ว่าแต่เมื่อคืน ตอน ตี3 กว่า เว็บเน่ารึ - -
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mustas อ่านกระทู้
    ผมไม่เคยดู อนิเมะ ว่าแต่เมื่อคืน ตอน ตี3 กว่า เว็บเน่ารึ - -
    มีการปรับปรุง Server ของ jokergameth.com ครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=133260

กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 490
    อ่อมมมม เอาบ้าง
    ชื่อใน JKG : sin1410
    ชื่อใน Facebook : Sirwatchara Sihrach เป็นผีสิงประจำเฟล Sword art online [Thai]

กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    มารายงานเเล้วรึ นายชื่ออะไรอะ เหมือนเคยเห็นบ่อยๆ

สมาชิกเต็มตัว
    deep in side the heart of someone
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ชื่อในบอร์ด:l2eveng
    ชื่อFacebook: Alice F Angel (MeTazl BoeYz)

- มาสมัคร -

ไม่ได้ชอบดูเมะซักนิด ไม่ชอบ สายโลลิเลยด้วยซ้ำ (ซึน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l2eveng : 6th October 2012 เมื่อ 16:02

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    รายงานตั๋ว ครับป๋ม
    ชื่อในบอร์ด:Kwacharakorn
    ชื่อในFace:Suppakit Rongjareon
    ครับป๋ม
    น้องสาวบันไซ~!!

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้

มารายงานเเล้วรึ นายชื่ออะไรอะ เหมือนเคยเห็นบ่อยๆ
    โหดร้าย

.:: คิดไปไหนกัน ::.

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: