ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 925

Internet Download Manage 6.12 Final Build 21 [September , 27, 2012] โหลดแรง MF ถาวรไม่ต้อง Crack โหลดเร็วขึ้น 500%

กลับมาเจอกันอีกครั้งนะคับ หลังจากไม่ได้ ทำโปรแกรมมานานคับ By MR.chik'z C'shiLlz
    Internet Download Manager เป็นอีกหนึ่งโปรแกรมที่จะช่วยเพิ่มความเร็วให้การดาวน์โหลด และการบริหารงานการดาวน์โหลดไฟล์ ซึ่งสามารถโหลดได้เร็วขึ้นถึง 500 % เลยทีเดียว ด้วยวีธีการแบ่งไฟล์แบบ Segment ซึ่งมีคุณสมบัติครบถ้วนเลยนะครับ ทั้งการจัดตารางการโหลด การต่อไฟล์ที่โหลดค้างไว้ ฯลฯ แถมตัวนี้ยังออกแบบมาเพื่อลองรับการดาวน์โหลดไฟล์มัลติมีเดียทั้ง MP3 Audio และ DVD, MPEG อีกต่างหาก .. เอาไปลองใช้ดูกันนะครับ

English Descriptions : Internet Download Manager (IDM) is a tool to increase download speeds by up to 500 percent, resume and schedule downloads. Comprehensive error recovery and resume capability will restart broken or interrupted downloads due to lost connections, network problems, computer shutdowns, or unexpected power outages. Simple graphic user interface makes IDM user friendly and easy to use.

Internet Download Manager has a smart download logic accelerator that features intelligent dynamic file segmentation and safe multipart downloading technology to accelerate your downloads. Unlike other download accelerators and managers that segment files before downloading starts, Internet Download Manager segments downloaded files dynamically during download process. Internet Download Manager reuses available connections without additional connect and login stages to achieve better acceleration performance.

Internet Download Manager supports proxy servers, ftp and http protocols, firewalls, redirects, cookies, directories with authorization, MP3 audio and MPEG video content processing, and a large number of directory listing formats. IDM integrates seamlessly into Microsoft Internet Explorer, Netscape, MSN Explorer, AOL, Opera, Mozilla, Mozilla Firefox, Mozilla Firebird, Avant Browser, MyIE2, and all other popular browsers to automatically handle your downloads. You can also drag and drop files, or use Internet Download Manager from command line. Internet Download Manager can dial your modem at the set time, download the files you want, then hang up or even shut down your

Download Link
    กดตรงนี้เลยคับ Click Here >>>

ช่วยกันสนับสนุ่น ช่วยกันดัน ช่วยกันนะคับ จะได้มีกำลังใจให้คับ Thank ได้ก็แต้ง ดันได้ก็ดันนะคับ ขอบคุณคับ

มันขั้นตอนการลง ในโปรแกรมแล้วนะคับขณะกำลังลงโปรแกรมอะคับผมเขียนแทรกเอาไว้ กรุณาอ่านด้วยนะคับเพื่อจะได้ไม่เกิดปัญหาคับ
    หากมีปัญหาใดใดอีกให้ลบแล้ว รีเครื่องแล้วลงใหม่อีกที หายแน่นอนคับ

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    ขอบใจจ้า

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณมากครับ ขอให้เป็นสุขเป็นสุขน่ะท่าน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไมมันบอกรุ่นนี้ยังไม่ได้ลงทะเบียนอยู่เลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ว้าว ใช่เวอร์ใหม่ล่าสุดเลยหรือเปล่าครับเนี่ย งั้นขอเลยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PaaaaaN อ่านกระทู้
    ทำไมมันบอกรุ่นนี้ยังไม่ได้ลงทะเบียนอยู่เลยอะ
    ลบแล้วก็ออกก่อนนะคับ restart เครื่อง แล้วก็ลงใหม่ ได้อ่านขั้นตอนที่เขียนรึป่าวครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bloodtea อ่านกระทู้
    ว้าว ใช่เวอร์ใหม่ล่าสุดเลยหรือเปล่าครับเนี่ย งั้นขอเลยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ
    ล่าสุดคับ ขอบใจที่ช่วยกันอุดหนุนนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณครับ กำลังหาพอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุนคับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไม่ทราบว่าโหลดยูทูได้ไหมท่าน

กล่าวขอบคุณ
    95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornskyliner35 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าโหลดยูทูได้ไหมท่าน
    ได้ทุกเว็ปเลยคับ แม้กระทั้งเว็บโป๊

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051
    โหลด เร็วขึ้น 500% จริงป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papiyongz อ่านกระทู้
    โหลด เร็วขึ้น 500% จริงป่าวครับ
    จริงครับเพราะมันจะดึงความเร็วเน็ตทั้งหมดที่มีมา คับ จนทำให้แม้กระทั้งเปิดเว็บยังช้า

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chillz1593 อ่านกระทู้
    จริงครับเพราะมันจะดึงความเร็วเน็ตทั้งหมดที่มีมา คับ จนทำให้แม้กระทั้งเปิดเว็บยังช้า
    เร็วขึ้น 500% เน็ตผม 10mb ถ้าโหลดเกม ความเร็วคงขึ้นเป็น 50mb ซินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    เร็วขึ้น 500% เน็ตผม 10mb ถ้าโหลดเกม ความเร็วคงขึ้นเป็น 50mb ซินะครับ
    อันนี้ผมก็ไม่ทราบคับ
    เพราะว่า เป็นคำพูดของ บริษัติ idm กล่าวไว้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันคับ

.:[ฆ่าสัตว์ตัดชีวิต]:.
    กล่าวขอบคุณ
    1,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    เพราะว่า เป็นคำพูดของ บริษัติ idm กล่าวไว้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันคับ
    (IDM) is a tool to increase download speeds by up to 500 percent
    นี่ซินะ ครับ เท่าที่ผมไปอ่านดูในเว็บ http://www.internetdownloadmanager.com/

มันบอกว่า
    (IDM) is a tool to increase download speeds by up to 5 times, นะครับ
    คงมีใครไปแต่งข้อความตอนคุณก๊อบมาชัวร์
    ทาง IDM คงไม่กล้า กล่าวจริงๆหรอกว่า โหลดเร็วขึ้น 500% เพราะมันไม่จริง ถ้ากล่าวความเท็จ อาจโดนโจมตีได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 8th October 2012 เมื่อ 21:51

กล่าวขอบคุณ
    95
    (IDM) is a tool to increase download speeds by up to 500 percent
    นี่ซินะ ครับ เท่าที่ผมไปอ่านดูในเว็บ http://www.internetdownloadmanager.com/

มันบอกว่า
    (IDM) is a tool to increase download speeds by up to 5 times, นะครับ
    คงมีใครไปแต่งข้อความตอนคุณก๊อบมาชัวร์
    ทาง IDM คงไม่กล้า กล่าวจริงๆหรอกว่า โหลดเร็วขึ้น 500% เพราะมันไม่จริง ถ้ากล่าวความเท็จ อาจโดนโจมตีได้
    เฮ้อ อวดฉลาดอีกแล้ว หรอคนแบบนี้ไม่หมดสักที
    อันนี้ผมเทียบให้แล้วนะคับ ถ้ายังโชว์ความฉลาดอีกผมก็ไม่รู้จะพูดไงแล้วคับ แค่เปลี่ยนหน่วยอย่าโชว์ ควา.. คับ
    5 time แปลไทย 5 เท่า
    100% = 1 เท่า
    500% = 5 เท่า