ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836

..:: รวมตัวคนเกิดทันบอร์ดเก่า ::..

สวัสดีครับ
    ขอให้ทุกคนที่เกิดทันบอร์ดเก่า มาแนะนำตัวนะครับ
    ถ้าบอกชื่อกับยูเซอร์ที่ใช้ในบอร์ดเก่า ด้วยก็จะดีมากเลยครับ
    แล้วก็ให้แสดงความคิดเห็นกับคนบอร์ดใหม่ [No Drama]
    โชว์รูปได้ก็จะดีมากเลยนะครับ

ผมจะแนะนำตัวแล้วนะครับ
    ผมชื่อเอก ชื่อเอก เอ้ยไม่ใช่ !!

ผมชื่อ : แจม
    บอร์ดเก่าชื่อ : Jraemborn

แสดงความคิดเห็นกับบอร์ดใหม่ >>> ผมคิดว่าน้ะ บอร์ดใหม่นี้ เกรียนเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ แต่ยังไงผมก็ยังไม่หมดความเชื่อมั่นของ JOKERGAMETH เพราะตั้งแต่ผมได้อยู่บอร์ดเก่ามา ผมรู้สึกมีอะไรๆดีๆกับบอร์ดนี้ มีเพื่อนมากมาย มีคนรู้จัก มีพี่ๆ ที่คอยช่วยเหลือ

นี่ครับรูปผม

แล้วก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ถึงผมจะเก่าแต่ผมไม่เก๋านะครับ T T
    ท่านฮาดีน้ะ ผมชอบ :"} 555555555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KentumR4 อ่านกระทู้

Kentum Sumye (KentumR4)

อายุ 24

สมัครตั้งแต่ Jokergameth 2006 พื้นหลังสีดำ

ตำแหน่ง
    อัพโหลดเดอร์ในตำนาน
    บุคคลในตำนานน !!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เห็นเขาลงกันเยอะซะจริง ลงบ้างก็ได้

ชื่อ : ภูมิ
    บอร์ดเก่าชื่อ : ballba

ปกติก็สิงห์แต่ใน love,health แหละนะ ทั้งบอร์ดเก่าและใหม่

แต่ก่อนก็มีกลุ่ม playboy ในบอร์ดเก่า เดี๋ยวนี้หายหม๊ดเลย
    พี่ภูมิจะหล่อไปไหน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    ชื่อ : กาแฟ
    บอร์ดเก่าชื่อ : Fairry

ที่จริงเล่นมาตั้งแต่บอร์ดยังเป็ยพื้นหลังสีดำและไม่มีอะไรมาก
    สมัยนั้น เวป Joker สนุกกว่านี้มาก ไม่มีพวก อวดดี จับผิด จ้องแต่จะดราม่า

ป.ล.คิดถึงเสมอชาวบอร์ด เก่า

โดยเฉพาะ Laka (นัท) Pawat (วัต) และก็ คิตตี้ backwolf คิตตี้ สามคนนี้ผมคิดถึงอยู่เสมอ
    คิดถึงพี่วัต กับพี่เบนซ์มากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ray อ่านกระทู้
    ทันอันเก่านี่อันก่อนโน้น หรือ บอร์ดข้อความเก่าสีขาว แล้วมาบอร์ดดำล่ะ ^w^ เก่าจัด ...
    เก่าจริงๆครับท่าน 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HeLinHeaVx : 8th October 2012 เมื่อ 17:04