ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183

Unhappy คุณเคยเจ็บมากที่สุดขนาดไหน?

เคยกันไหมครับ ประสบอุบัติโหด ขาเตะเก้าอี้ โดนประตูหนีบนิ้ว หรือหกล้มหัวฟาดพื้น
    ยกประเด็นนี้มาถามเพราะว่า ตอนนี้ผมประสบชะตากรรม โดนรถเข็นของทับเท้า
    ปวดมาก ถึงขนาดเลือดคลั่งในเล็บ ทรมาณมากครับ แม่บอกว่า คงต้องเจ็บไป 2-3 วันถึงจะหายดี

แล้วคุณๆ เคยกันบ้างรึเปล่า ?

ถามคุณผู้ชายใครเคยโดนมดกัด หรือ โดนซิบหนีบ ตรงนั้นบ้าง แล้วรู้สึกยังไงกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chavalit1997 : 6th October 2012 เมื่อ 21:42
    MoNsTeR KiLL !!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เคยเป็นร้อนในอันมหึมา ปากข้างในนี่แหว่งเลย พูดแทบไม่ได้เป็นอาทิตย์

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    เคยโดนเครื่องปั้มมือ เต็มนิ้ว ห้อเลือดเลย

หมากัด - -" 5 6 ปีเป็นแผลเป็นซะและ

หกล้มหัวฟาดพิ้น ตอนเด็ก โครต

ยิงประอัดลมเข้าตา ยังไม่รู้ว่ารอดมาได้ไง

กระดูกหมูติดคอ ไม่รู้ปัจจุบันมันเสด็จออกมายัง

ขวดเป้ปซี่เจ้าวกรรมแตก พอดีล้มเอามือค้ำพื้นแต่ไปโดนเศษขวดพอดี คิสภาพเอากันเอง 555

หมดและมั้ง

ส่วนเท้า นิ้วไหนก็ชั่งเหอะทำไมมันต้องโดน นิ้วก้อยไม่ก็หัวแม่โป้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vasanchai : 6th October 2012 เมื่อ 18:27

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    แม่เสียชีวิต พ่อกำลังแต่งงานใหม่ คนอื่น(ที่จะแต่งกับพ่อ)กำลังแย่งทุกอย่าง(รวมถึงมรดก)ที่ควรจะเป็นของเรากับพี่ไป

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    แม่เสียชีวิต พ่อกำลังแต่งงานใหม่ คนอื่น(ที่จะแต่งกับพ่อ)กำลังแย่งทุกอย่าง(รวมถึงมรดก)ที่ควรจะเป็นของเรากับพี่ไป
    อันนี้เจ็บของจริง
    MoNsTeR KiLL !!

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    รถล้มนิ้วหักครับ --* ที่เจ็บคือ รถพังจนบิ้วไม่ขึ้น !!
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    เคยครับแต่แปปเดียวก็หาย

ที่เจ็บสุดของผมคือรถล้มครับเจ็บมากๆตอนนั้น คนมุงดูเต็มเลย

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    โดนความตายพรากคนที่รักไปครับ ทั้งเจ็บและเศร้ามากๆ

กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 490
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้

อ่อมสมควรที่จะเจ็บที่สุดในชีวิตล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    โดนเครื่องเล่นเด็กชำรุดเป็นสนิม แทงเข้าที่ด้านล่างนิ้มโป้งเท้าขวา เลือดไหลเป็นทางยาว เย็บหลายเข็มอยู่

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    เมียทิ้งครับ
    Please wait .......

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ของผม ยกเหล็ก เล็บเท้าเปิดเลย เลือดพุ่งกระฉูด ตอนนี้รอเล็บงอกขึ้นมาใหม่

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    นอนหลับกำลังเคลิ้มแล้วขาทั้งขาดันเป็นตะคริว .. เจ็บปวดแทบเป็นแทบตาย 55

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เคยโดนประตูนีบนิ้วแบบเต็มแรงจนนิ้วห้อยต่องแต่งตอนเด็กครับ ลืมไปแล้วว่าเจ็บยังไง สงสัยร่างกายมันเจ็บเกินไปมั้ง

แล้วก็เคยเอาแม็กหนีบกระดาษมาหนีบนิ้วตัวเอง ยังสงสัยอยู่ว่าคิดบ้าอะไรอยู่ = =

อาจจะไม่เกี่ยว แต่เคยเป็น H1N1 หรือก็คือหวัด 2009 นั้นแหละ หามส่งโรงบาลกันแทบไม่ทัน

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    เหยียบตะปูครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,078
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    โดนบอล อัดตรง..... ไม่ต้องก็น่าจะรู้ว่าเป็นยังไง

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    เดินเหยียบมดครับ เจ็บมาก มดหนะครับเจ็บ ไม่เจ็บสิ ตายเลยหละครับ

- ของผมที่เจ็บสุดก็ยังไม่เจอที่ทำให้เจ็บสุดเลยนะครับ ปกติก็รับได้หมด เพราะทุกอย่างมันไม่เที่ยง
    แต่อนาคตคงจะได้เจอสักเรื่องที่ทำให้ผมเจ็บมาก
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    เพื่อนผม ไปคบกะคนที่ผมชอบอยู่ครับ........... เอิ่ม...........
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sin1410 อ่านกระทู้
    อ่อมสมควรที่จะเจ็บที่สุดในชีวิตล่ะ
    อย่าพูดว่าสมควรซิครับ ผมไม่มีใครอยากได้รับหลอก

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    เจ็บที่สุดเหรอครับ เย็บ13เข็ม ตอน3 ขวบครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    เล่นฟุตบอล โดนเตะจากด้านหลัง ขาหัก ตอนแรกคิดว่าไม่เป็นอะไรมาก เนื่องจากเจ็บแบบนี้บ่อย กะว่าพักแปบนึง ลงไปเล่นได้อีก เด่วก้หาย

แต่แค่ลุกขึ้นยืน เจ็บจี๊ด แทบจะล้ม ไปทำแผลที่ห้อง พยาบาล ที่ รร ก็ยังไม่ดีขึ้น สุดท้ายไป รพ หมอบอกว่า กระดูกขาขวาด้านหลัง หักนะครับ

เข้าเฝือกอยู่ 2 เดือน มันไม่เจ็บหรอกครับ แต่มันทรมานน !!

ตอนนั้นไปเรียน รด ครูฝึกบอกให้กลับ แต่ไม่ไปส่ง ต้องใช้ไม้ค้ำยัน เดินออกมาคนเดียว (คนเคยเรียนจะรู้ว่า****ไกลขนาดไหน)

มาเรียนขึ้นบันไดตอนเช้า ก็ต้อง ขึ้นเอง กระเผลกเอง 5 ชั้น

สำคัญสุดคือ ตอนนั้นผมอยุ่ ม 6 กีฬาสีสุดท้ายของชีวิต ไม่มีรุ่นพี่มาแย่งเล่นกีฬา ทุกอย่างเป็นของเราหลังจากที่อึดอัดอยากเป็นแบบนี้มาตั้งแต่ กีฬาสี ป สี่ ป ห้า

หมอบอกห้ามเล่นกีฬาสองเดือน สุดท้ายก็ต้องหยุดอยู่บ้านเฉยๆ TT TT คิดแล้วเจ็บบบบ โอกาสครั้งเดียวและครั้งสุดท้ายของชีวิสสส

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    เอาตั้งแต่เด็กๆ เลยนะ

หัวแตก นั่งท่าไหนไม่รู้แล้วหน้าขะมำโดนเหลี่ยมโต๊ะแตก
    ขวดโค้กหล่นแตกใส่เท้า
    ประตูรั้วล้มทับขาหัก+หัวแตก

แค่นี้แหละครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ผมเจ็บและปวดใจที่นิสัยเมื่อก่อนทำไมไม่เป็นเหมือนปัจจุบัน

พูดให้คิดนะครับ อย่างงละ

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ผมโดนเครื่องเย็บกระดาษหนีบที่นิ้วโป้งครับ ผมอยากจะร้องไห้ มันเจ็บมากอะ แตะไม่ได้เลยแสบมาก เลือดไหลเยอะด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,752
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    โดนกระเทยโส้ยตูดนี่และครับเจ็ยจริงๆ