ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889

ขอระบายหน่อยครับ เพิ่งเจอมากับตัว :( (เรื่องผุ้หญิง)

สวัสดีครับ คือผมชื่อพีท ขอแนะนำตัวก่อน อยู่ม.2 ครับ เข้าเรื่องเลยละกัน คือวันหนึ่งผมได้แอดพิน ผู้หญิงคนนึง ก้แอดไปจากนั้นเธอก็ทักมาก่อน ก้คุยกันปกติต่อมาเธอก้บอกว่าชอบผม(แต่เธอมีแฟนแล้ว) ก็ให้เบอร์ผมมา (ผมไม่ได้ขอ) ผมก็โทรหาอ่ะนะกูคุยกันปกติ แต่พอคุยกันไปๆ ก็เริ่มสนิทกัน วันต่อมาก็นัดกันไปดูคอนเสริท์ พอดูเสร็จก็กลับบ้านปกติ พอวันต่อมา ผมได้ไปเข้าค่่ายกับโรงเรียน พอเข้าค่ายเสร็จ ผมกับเพื่อนอีกคนนึงมันก็พาผมไปหารุ่นพี่ มันบอกว่าจะไปขอ บุหรี่ ผมก็ไปกับมัน พอไปเจอรุ่นพี่ก็คุยกันปกติ สักพักแกก็บอกว่า รออยู่นี่นะเดี๋ยวมา ผมก็รอ พอแกกลับมา แกรับแฟนคนที่คุยกับผมมาอ่ะดิ จากนั้น มันก็เดินมาหาผม มันก็ถามว่า ***ยุ่งกับแฟนกูเหรอ (มันเพิ่งเลิกกับแฟนมันแล้วมันมาโทษว่าผมเป็นต้นเหต) ผมก็บอกกับไปว่า เออ ก็คุยเฉยๆ มันก็ถามอีกว่า จะเลิกยุ่งไหม ผมก็บอกว่าเลิก จากนั้นมันก็ต่อยเข้ามาที่หน้าผม (ไม่ทันตั้งตัว) ผมลงไปนอน จากนั้นมันก็เตะ้ซ้ำมาที่ท้องผม แต่ผมเอาขากันไว้ จากนั้นมันก็หยุด เพื่อนที่มากับผมมันก็เอาผมขึ้น ผมก็เดินไปหามัน (คนที่ต่อย) ผมก็บอกว่า กูไม่โกรธ***หรอกที่***ต่อยกู แต่กูก็จะเลิกยุ่งแล้ววะ กูจะไม่่แก้ พูดเสร็จมันก็จับมือกับผม มันก็บอกว่า ขอโทด จากนั้น รุ่นพี่ (ที่ไปรับมันมา) ก็ต่อยผม ผมลงไปนอนอีกรอบ ลุกไม่ขึ้น เพื่อนผมต้องช่วยดึงผมขึ้น พี่แกก็บอกว่า ลุกขึ้นมา พี่ขอโทด แค่นี้ไม่ตายหรอก แกก็บอกอีกว่า พี่อ่ะรักน้องทุกคน พี่ไม่อยากให้น้องอ่ะแย้งแฟนกัน พูดจบ แกก็ไปส่งมัน ... จบ ใครเคยเจอบ้างแบบนี้ T T เจ็บทั้งตัวและใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ratiio : 7th October 2012 เมื่อ 21:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    จขกท ซวยจริงครับ แต่ก็อ่านๆดูเหมือนผู้หญิงจะควงเราเพื่อประชดแฟนใครนะ
    แต่ก็ชอบนายดีแมนดีครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speed อ่านกระทู้
    จขกท ซวยจริงครับ แต่ก็อ่านๆดูเหมือนผู้หญิงจะควงเราเพื่อประชดแฟนใครนะ
    แต่ก็ชอบนายดีแมนดีครับ
    ซวยสุดยอดครับ แต่ตอนนี้ผมคบกับเธอแล้วละ อิอิ ><

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    บอกตามตรงเลยนะ ตั้งแต่ใช้ชีวิตในสังคมเลว ๆมา ผมไม่เคยโดนหยามน้ำใจกันแบบนี้มาก่อน เวลาเพื่อนมีปัญหากัน รุ่นพี่ก็จะให่เดี่ยวกันเลย เดี๋ยวเสร็จคนชนะตัดสินใจ ไม่พอใจเดี่ยวใหม่ ถ้าผมโดนแบบ จขกท.ก็ งง เลยล่ะ ถ้าตั้งตัวได้คงมีสวน แต่ถ้ามีคนห้ามคงไม่สวนครับ คงต้องคุยกันก่อน เพราะผมต้องมีเหตุผล ถ้าเหตุผลฟังไม่เข้าหูก็ยาวเลย มีครั้งนึง เมียคเจ้ามาชอบผม ผมก็ไม่ได้คิดไร คเจ้ารู้ เลยเรียกผมไปคุย ผมไม่ได้บอกเพื่อน -_- ผมเลยเดินไปลุยดงตีนคนเดียว ก็เคลียร์ว่า เออ ทำไมน้องมายุ่งกะแฟนพี่ พี่ไม่ตีน้องหรอก ถ้าตีกัน พี่ก็เจ็บ น้องก็เจ็บ พี่ถามเลยนะ น้องจะเลิกยุ่งกะแฟนพี่มั้ย ผมก็ ครับ ผมไมไ่ด้คิดไรกะมันหรอก แต่แฟนพี่น่ะ มายุ่งกะผมเอง แกเลยบอก เอองั้นอย่าไปสนใจมัน ส่วนพี่จะจัดการมันเอง จบมั้ย ผมเลยว่า จบ ๆ ก็เลยรอดดงตีนออกมา -_- นี่แหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ratiio อ่านกระทู้
    ใช่ครับ รุ่นพี่ผมมันเ-ี้ย แทนที่จะให้เคลียร์กันเอง = =a ถูกของคุณ '' ถ้าตั้งตัวได้ คงมีสวน "
    ถ้าไม่มีรุ่นพี่ มันส์นัวเลยล่ะพี่เอ้ยยยย ~
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eswc2012nerverdie : 7th October 2012 เมื่อ 21:58
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2012nerverdie อ่านกระทู้
    บอกตามตรงเลยนะ ตั้งแต่ใช้ชีวิตในสังคมเลว ๆมา ผมไม่เคยโดนหยามน้ำใจกันแบบนี้มาก่อน เวลาเพื่อนมีปัญหากัน รุ่นพี่ก็จะให่เดี่ยวกันเลย เดี๋ยวเสร็จคนชนะตัดสินใจ ไม่พอใจเดี่ยวใหม่ ถ้าผมโดนแบบ จขกท.ก็ งง เลยล่ะ ถ้าตั้งตัวได้คงมีสวน แต่ถ้ามีคนห้ามคงไม่สวนครับ คงต้องคุยกันก่อน เพราะผมต้องมีเหตุผล ถ้าเหตุผลฟังไม่เข้าหูก็ยาวเลย มีครั้งนึง เมียคเจ้ามาชอบผม ผมก็ไม่ได้คิดไร คเจ้ารู้ เลยเรียกผมไปคุย ผมไม่ได้บอกเพื่อน -_- ผมเลยเดินไปลุยดงตีนคนเดียว ก็เคลียร์ว่า เออ ทำไมน้องมายุ่งกะแฟนพี่ พี่ไม่ตีน้องหรอก ถ้าตีกัน พี่ก็เจ็บ น้องก็เจ็บ พี่ถามเลยนะ น้องจะเลิกยุ่งกะแฟนพี่มั้ย ผมก็ ครับ ผมไมไ่ด้คิดไรกะมันหรอก แต่แฟนพี่น่ะ มายุ่งกะผมเอง แกเลยบอก เอองั้นอย่าไปสนใจมัน ส่วนพี่จะจัดการมันเอง จบมั้ย ผมเลยว่า จบ ๆ ก็เลยรอดดงตีนออกมา -_- นี่แหละ
    ใช่ครับ รุ่นพี่ผมมันเ-ี้ย แทนที่จะให้เคลียร์กันเอง = =a ถูกของคุณ '' ถ้าตั้งตัวได้ คงมีสวน "

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ไม่เข้าใจทำไม นายถึงโดน ต่อย2รอบ
    ใจผมหล่อมาก

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382
    หือ โดนแบบนี้เป็นผมผมก็ไม่ชอบนะ
    แต่สงสัยอย่างหนึ่งครับรุ่นพี่ที่ไปรับเขามาต่อยท่านทำไมหรอครับ งง

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ผมก็เคยเจอครับ ไม่อยากยุ่งคนที่มีแฟนสักเท่าไร
    ..........................................................................................................................................................

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ไม่ถามเรื่องสุขภาพสักคำ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ทําเลยครับ ไม่ต้องตรวจสุขภาพเพิ่ม
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ถ้าเป็นผมนะ สั้นๆ โทรเรียกตำรวจยัดข้อหาทำร้ายร่างกาย+เรียกค่าเสียหาย บระ ตูรวย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    มันผิดที่ผู้หญิงนี่เเหละครับ ผมล่ะเกลียดจริๆง ผู้หญิงเลวๆ ประมาณนี้ >ขออภัยบางลีลา<

เห็นเย๊อะมาก พอทะเลาะกับเเฟน ก็ ทำเป็น ไปควงผู้ชายคนอื่น เพื่อประชดให้หนำใจ เเละก็ทำให้มีเรื่อง

โรงเรียน เก่าผม เป็นอย่างงี้เย๊อะมาก

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เรื่องๆ นี้คนร้ายชื่อไรหรอ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ฮ่าาๆ ผมเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้นะ ตอนอยู่ม.3 [ตอนนี้ ม.5] แต่ดีนะ พวกผมเยอะพอสมควรเลยไม่เป็นไรมาก แต่คนที่มันต่อยผมน่ะ โดนเพื่อนผม รุมกระทืบ[มันมากัน 5 คน พวกผมมีกันทั้งห้อง] 55 ผมนั่งดูแบบชิวๆเลย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    จขกท ชื่อเหมือนผมเลย =w=
    ปล่อยมันไปครับ คนแบบนี้เดี๋ยวก็โดนเข้าเองบ้าง
    แบบไม่ถงไม่ถามสุขภาพซักคำแล้วต่อยเลยเนี่ย เดี๋ยวถ้ามันทำกับคนอื่น ที่ไม่ใจเย็นอย่างนาย คงมี มวยยาวแน่
    สุดท้าย ใจนายหล่อมาก

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ต่อยคว่ำแล้ว ขอโทษ เอ่อโกรธไม่ลง - -

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

^_^
    หลังเขา อยู่แบบชนเผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมว่าเวลามันเกิดเรื่องอะไรขึ้นควรจะโทษตัวเองก่อนครับ เชื่อได้เลยว่าถ้าคุณไม่ยุ่งกะเขาตั้งแต่แรกไม่โดนแบบนี้หรอกครับ อีกทั้งรู้อยู่ว่าเขามีแฟนแล้วมองดีๆ คุณผิดเต็มๆ จริงม่ะแค่มันมีแฟนยังกล้ามาคุยกะเราไม่ธรรมดาอยู่แล้วผู้ ญ แบบนี้ ตกหลุมพรางเข้าแล้ว จขกท.

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ผมไม่เข้าใจ ทำไมต้องใช้คำว่า"สังคมเลวๆ" ผมชอบที่เล่านะครับ แต่ขัดใจไอคำนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MadMax_Demon : 12th October 2012 เมื่อ 16:16

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KohHei-ArikaChung อ่านกระทู้
    ฮ่าาๆ ผมเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้นะ ตอนอยู่ม.3 [ตอนนี้ ม.5] แต่ดีนะ พวกผมเยอะพอสมควรเลยไม่เป็นไรมาก แต่คนที่มันต่อยผมน่ะ โดนเพื่อนผม รุมกระทืบ[มันมากัน 5 คน พวกผมมีกันทั้งห้อง] 55 ผมนั่งดูแบบชิวๆเลย
    สุดท้ายแล้ว เพื่อนผมมันไม่ยอม เลยจะแก้ครับ อิอิ มันส์เลยคราวนี้

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ชีวิตลูกผู้ชายมันก็เจ็บยังงี้แหละ ยิ่งจริงใจยิ่งเจ็บ
    สู้ๆครับ อย่ายอมมัน คนเหมือนกัน ha ha

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: