ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,196
    - - เหมือนท่านเคยตั้งกระทู้คำถามเดียวกันนี้ไปรอบแล้วปะครับ (แค่สงสัยน่ะ คุ้นๆ)

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมคนนึงที่มีประสบการณ์เหมือนคุนตอนนี้
    ผมก้อ ระแวง ตลอดเวลา แต่ถ้าคุนรักแฟนคุนมาก คุนก้อพร้อมที่จะให้อภัย และเริ่มใหม่ อย่านับให้ถึง 3 ก้อพอ
    ทุกวันนี้ ผมยังไม่ไเลิกกับแฟนผมเลย แค่ความไว้ใจ มันหายไปเท่านั้นเอง
    ผมรักแฟนผมมาก แต่อะไรจะเกิดก้อให้มันเกิดเถอะครับ

ส่วนเรื่องที่กระโดดตึก ผมไม่เห็นด้วย เพราะมันเปนความคิดที่โง่มาก
    ผมยังไม่เคยคืดเลย แค่คิดจาก ไม่อยากเหนหน้าเทอเท่านั้นเอง

ฉะนั้น สู้ๆๆ ครับ อะไรจะเกิดก้อต้องเกิดครับ และพร้อมรับสิ่งที่จะเกิดขึ้นให้ได้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อย่าเลยครับ ผมไม่เอาตั้งแต่มันไปหาแฟนเก่ามันละ
    ..........................................................................................................................................................

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เอิ่ม ถ้าตั้งหัวกระทู้แบบนี้แล้ว ไม่โดนใบเหลือง ก็โชคดี

ผมเคยโดนใบเหลือง

กระโดดตึก ผมเลิกกับแฟน ที่คบกันมาตั้ง 3 ปี ยังไม่อยากโดดตึกเลย หน้ากลัว -*-

โดดไปเพื่ออะไร โดดไปตาย เค้าก็คงไม่ตายตามมาหาเราหรอก เค้าอยากไปก็ไปให้เค้าไป

เราก็หาใหม่ ก็เลิกไปไม่ต้องไปเก็บไว้ เอาแล้วครับ ของเก่าแล้ว หา ของใหม่ดีกว่า ^^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ขอบคุณสำหรับความคิดเห็น ทำให้คิดได้หลายแง่มุม ครับ

^^

แค่ความเชื่อใจมันหมดหาย จากที่เชื่อใจ
    ตอนนี้ไม่รู้ จะคบต่อดีมั้ย .... ผมกลัวเหลือเกิน กลัวมันกลับไปหาแฟนเก่า**
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    หลอกฟัน เพราะถึงเสียเขาไป แต่เราก็เอาเวลา ที่จะโดดตึก มาคิดเรื่องคืนนั้นที่เราเอาเขา มันจะทำให้ความเสียใจและเสียดายเราน้อยลด(อย่าลืมถ่ายคลิปไว้ดูเล่นด้วยละ) และหาคนใหม่คนที่ดีกว่า

.......NARUTO.......
    หมู่บ้านโคโนฮะงาคุเระ
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    หาคนอื่นเถอะครับ อย่าไปเเคร์เเค่ผู้หญิงคนเดียว พ่อเเม่เราก็ไม่ใช่ เดี๋ยวก็มีคนดีๆมาหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sukhumlive อ่านกระทู้
    ก่อนอื่นบอกไว้เลย คุณโง่มากครับที่คิดจะโดดตึก ดีที่ไม่โดด
    ส่วนแฟน อย่าไปคบเลยครับ ผู้หญิงดีๆมีเป็น100ให้เราเลือก ท่าคุณมีดี เขาก็มาหาเองและ
    ซึ้งเลย ^ 6"

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    โดดไปแล้ว มันมีแค่ดาวกับฟ้าที่รอคุณนะครับข้างบนนะครับ หาใหม่ครับผู้หญิงดีๆเยอะแยะไป
    DOGS TAG : CasioNation

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    ต้อง

คบต่อหรือหลอกเอา หลอกฟันดี

สะใจดี !!
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    โดดตึกไปเลยครับถ้าคิดจะทำอ่ะโดดไปเลย รู้ว่าโดดแล้วดีโดดเลยครับ ถ้าโดดแล้วคนที่รักคุณเสียใจอย่าโดด

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thizo อ่านกระทู้
    ผู้หญิง*****ๆ แบบนี้ จะคบต่อดีไหมครับ ?

คือแบบ เค้าคบกะแฟนเก่าอยู่ แต่ผมก็จับได้ และผมเสียใจมากร้องไห้จนจะโดดตึก - - '
    เค้าก็กลับมาหาผม ขอคืนดี ขอโทด สำนึกผิด และจบกะแฟนเก่าไปแล้ว

ผมจะเอาไงดี ผมชักหมดความเชื่อใจแล้ว มันกลัว มันระแวง ระแวงว่าจะกลับไปหาคนเก่า..
    เค้าจะสำนึกผิดไหมครับ หรือผมจะทำยังไงดีหว่า ?? คบต่อหรือหลอกเอา หลอกฟันดี
    (แม้งแค้นเจ็บใจ)
    ไปว่าเขา*****คุณดีพอแล้วหรอ ??? ความคิดคุณก็ไม่ต่างจากที่เขาทำเลย

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมแนะนำ เลิกเลย จะฟันก่อนก็ได้ แต่แนะนำให้เลิกครับ ถ้าเขารักเราจริงเขาจะกลับไปหาแฟนเก่าเพื่ออะไร ถ้ารักเราจริงอะไรก็ไม่ทำให้หวั่นไหวหลอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    ฟันก่อนค่อยเลิกครับ
    ถึงจะหื่น แต่ก็เห็นด้วยครับ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    4
    ตอนแรกผมอ่านเป็น ผู้หญิงเตี้ยๆๆ 55+
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    รักตัวเองยังไม่เป็นเลย โดดตึกไปเถอะครับ แบบนี้

ในโลกนี้ ไม่มีคำว่า ปาฏิหารย์ ทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้น ล้วนแล้วแต่เกิดขึ้นได้ด้วยเหตุและผล

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Google อ่านกระทู้
    รักตัวเองยังไม่เป็นเลย โดดตึกไปเถอะครับ แบบนี้
    ปู้กู้มาตอบเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    2
    ปล่อยเค้าไปเถอนะครับ ตัดใจจากแฟนเก่าไมได้ก็อย่ามายุ่งกะเราดีกว่าครับ เราองฟันนะไม่ควรทำมันไม่ดีต่อทั้งคู่

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ของแบบนี้ไม่ตายก็หาใหม่ได้ครับ อย่าฆ่าตัวตายเลยครับมันบาปนะ

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ใจเย็นไว้แล้วคอยดูสถานการณ์ก่อนถ้าเขายังเป็นเหมือนเดิมก็เลิกซะแต่อย่าวู่วามไปโดนตึกนะชีวิตเรามีอะไรให้ทำอีกเยอะไม่จำเป็นต้องมายึดติดกับผู้หญิงพวกนี้มากหรอ

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    3
    คุณเป็นผู้ชายที่ดีมากครับ รักจริงใจแบบนี้ เป็นแบบเดียวกับผมเลย ผมแก้ได้ด้วยความเพิ่มความมั่นใจ อย่าคิดไปเองมากจนเกินไป แต่ถ้าไม่ไหว ก็เลิกคบจะดีที่สุด
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ดีนะ ยังกลับมาเล่าเรื่องให้พวกเราฟังอยู่ อิอิ