ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572

Unhappy (-------) ผู้หญิง*****ๆ แบบนี้ จะคบต่อดีไหมครับ ?

ผู้หญิง*****ๆ แบบนี้ จะคบต่อดีไหมครับ ?

คือแบบ เค้าคบกะแฟนเก่าอยู่ แต่ผมก็จับได้ และผมเสียใจมากร้องไห้จนจะโดดตึก - - '
    เค้าก็กลับมาหาผม ขอคืนดี ขอโทด สำนึกผิด และจบกะแฟนเก่าไปแล้ว

ผมจะเอาไงดี ผมชักหมดความเชื่อใจแล้ว มันกลัว มันระแวง ระแวงว่าจะกลับไปหาคนเก่า..
    เค้าจะสำนึกผิดไหมครับ หรือผมจะทำยังไงดีหว่า ?? คบต่อหรือหลอกเอา หลอกฟันดี
    (แม้งแค้นเจ็บใจ)
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ก่อนอื่นบอกไว้เลย คุณโง่มากครับที่คิดจะโดดตึก ดีที่ไม่โดด
    ส่วนแฟน อย่าไปคบเลยครับ ผู้หญิงดีๆมีเป็น100ให้เราเลือก ท่าคุณมีดี เขาก็มาหาเองและ
    ยาราไนก้า 555+

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ฟันก่อนค่อยเลิกครับ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เค้ากล้าทิ้งคนนั้นมาหาคุณได้

เดี๋ยวเค้าก็ทิ้งคุณไปหาคนอื่นได้เหมือนกัน

ผู้หญิงมีอีกเยอะครับ คิดซะว่า ประสบการณ์+กำไรชีวิต

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    ไม่ควรโดดตึกนะครับ ความรักไม่เคยทำให้ไครตาย แต่มีคุณที่จะพยยามตายเอง ผู้หญิงคนเดียวไม่ตายหาไหม่ได้
    แล้วเรื้องขอคืนดี ผมว่าอย่าไปคบเลย ลืมๆ ไปได้ยิ้งดีครับ เพราะว่า ยังมีคนเป็นอีกร้อย

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    อย่าโดดตึกเลยครับ มันบาปหนักนะครับ

ส่วนเรื่องคืนดี ปฎิเสธเลยครับ เดียวก็ก่อเรื่องเดิมครับ อีก

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมว่าถ้าคุณโดดขึ้นมานี่ พลาดเลยครับ
    ถ้าคุณโดดขึ้นมาชีวิต่านก็จบแค่นั้น แต่ถ้าคุณอยู่ต่อ ท่านยังมีสิทธิ์ที่จะเจอคนที่ดีกว่านี้นะครับ ชีวิตไปได้อีกไกล
    แต่ก็ขอชื่นชมนะครับที่ท่านเลือกที่จะอยู่ต่อ คุณจะยอมเสียศักดิ์ศรี ยอมเอาชีวิตไปแลกกับคนคนเดียวที่ไม่ได้มีค่าอะไรกับชีวิตคุณหรอครับ

ส่วนตัวเลือกที่ท่านถามมานะครับ
    1. ถ้าท่านเลือกที่ะคืนดีกับเค้า ท่านต้องจับตาดูเขาให้ดีอย่างระแวง ระวัง (ดีกันก็ได้ คราวนี้จะไม่ให้คลาดสายตา , เอ๊ะ มันจะยังคุยกับใครอยู่อีกรึเปล่าว้า , มันพูดจริงรึเปล่า)
    2. แต่ถ้าท่านเลือกจะไป ท่านจะไม่มีภาระแบบข้อ 1 (ปล่อยมัน ชีวิตมัน เราไม่เกี่ยว ลั๊นล๊า ยู๊ฮู โอ้วเย่)

(เป็นผม ผมเลือก 2 )

ถ้าเกิดว่าคอมเม้นผมมันไม่เหมาะสม หรือยังไงผมก็ขออภัยด้วยนะครับ ผมแค่พูดมาจากความรู้สึกที่ผมก็เคยโดนมาเหมือนกัน (พาผู้ชายเข้าบ้านต่อหน้าต่อตาด้วยซ้ำ)
    ASUS : G750JX Republic of Gamers OS : Windows 8.1 Pro 64-bit - CPU : Intel(R) Core(TM) i7-4700QM CPU @ 2.40GHz - RAM : 8GB - GPU : NVIDIA GeForce GTX 770M DDR 5 VRAM 3GB -

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    เป้นผมนะ ผมจะไม่กลับไปคบกะคนพันธุ์นี้หรอก : )) เพราะคนแบบนี้ ก็เป็นแบบนี้วันยันค่ำ ~
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อย่าไปโดดเพราะคนแบบนี้เลยครับ เขาไม่มีค่าพอเท่าชีวิตเราหรอกครับ หาใหม่ได้ อนาคตยังอีกไกล

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ผมผ่านมาก่อนนะคิดอยากตายเพราะคนรักจากไป แต่ผมแค่คิดนะครับ ถ้าคุณไปมีแฟนใหม่อีกที คุณจะนั่งหัวเราะว่า กูคิดได้ไงจะฆ่าตัวตายเพราะมัน 5 55
    คุณเศร้า ยังมีคนสงสารนะครับ แต่ถ้าคุณจะโดดก็มีแต่คนสมน้ำหน้า จริงๆ นะเอ่อ

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    1 คิดได้แค่นี้ กับ คน 1 คน เป็นการทำที่ โง่เง่า ที่สุด โดดไปเพื่อคน 1 คน แล้ว อีกหลายๆคนในครอบครัวละครับ

2 ถ้าผู้ ญ รักเราจริง ต่อให้แฟนเก่า มีคนจีบ ยังไง เค้าก็ไม่ไปหรอกครับ หมายความว่า ถ้าไปหาคนเก่าได้ เกิดมีคนใหม่มา เค้าก็ไปได้อยู่ดี มีครั้งแรก ก็มี ครั้งที่ 2

3 ถ้าคุณคิดว่า จะคบ ก็เพื่อใจไวด้วย หรือ ยอมตัดใจไปหาใหม่จะดีกว่า คบคนเห็นแก่ตัว

ความรักคือการเดินทาง ไม่ถึงจุดหมาย ไม่หยุดเดินต่อไป [เดินทาง รักแท้ ผูกพัน] ..

คิดติผมเอง [คิดเองนะครับไม่ได้ก๊อปใครมา]
    CPU Intel Core i7 6700K / M/B AsRock Z170 Pro4 / RAM G.Skill Trident Z 3200 16GB / Gigabyte GTX 1070 G1 Gaming / PSU Cosair CX 650W / CASE In Win 303 Nvidia

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    เข้าใจ มันคงเป็นอารมณ์ชั่ววูบที่คิดจะโดดตึก แต่สำหรับคนปกติอย่างคุณ คือ "คนโง่" อีคนนั้น แม่ก็ไม่ใช่

เป็นใครก็ไม่รู้ที่ได้มาเจอกัน จะฆ่าตัวตายเพราะคนๆเดียว "โง่" ******เลยครับ

ชื่อกระทู้ก็คุณก็เขียนเองว่า "ผู้ หญิง เหี้_ ๆ" ไม่ต้องมาถามเลยครับว่าจะคบต่อไหม เลิกไปเลย

ผู้หญิงดีๆมีอีกเยอะครับ แต่ถ้าเขาดีแล้ว คุณก็อย่า "เหี้_" ใส่คนๆนั้นก็แล้วกันครับ ไม่งั้นก็คงเหมือนแฟนคุณในตอนนี้ ที่คุณกล้าพิมพ์ว่าเขา "เหี้_"
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    โง่******ย (จังเลย*) (ตามกระแสๆ)

ทำไมไม่โดดล่ะครับพ่อแม่จะได้ดีใจ

ผู้หญิงแบบนี้ผมด่าไม่เลี้ยงอ่ะ ด่าเขาแล้วเราก็จะโดนด่ากลับมาว่า เพศแม่คุณนะค่ะ (ด่าแบบผู้ดี)

สวนเลย เพศ(พร่อง)พ่อคุณเหมือนกันครับ -*-

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    แฟนทำให้คุณเสียใจ โปรดเลิกเถอะ เสียแรง
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    หน้าที่คุณคืออะไรครับ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 929
    ก่อนอื่นถามตัวคุณเองก่อนครับ ว่าเรายังต้องการความรักที่เธอมีให้อยู่มั้ย ถามตัวเราว่ายังรักอยู่มั้ย ลองให้โอกาสเธอิีกสักครั้ง เผื่อจะมีอะไรดีขึ้นนะครับ ผมเองก็เป้นแบบนี้เลย ร้องไห้เสียใจมาก แต่รู้มั้ยครับทุกปัญหาที่เจอมันทำให้ความรักที่เรมีให้กันมันยิ่งมากขึ้นอีกครับ อย่าลืมนะครับถามตัวเองก่อน รักหรือไม่รัก ถ้ารักอย่าไปกลัวครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sukhumlive อ่านกระทู้
    ก่อนอื่นบอกไว้เลย คุณโง่มากครับที่คิดจะโดดตึก ดีที่ไม่โดด
    ส่วนแฟน อย่าไปคบเลยครับ ผู้หญิงดีๆมีเป็น100ให้เราเลือก ท่าคุณมีดี เขาก็มาหาเองและ
    เห็นด้วยกับ เรปเเรกครับ คุณโง่มากที่คิดฆ่าตัวตาย เเม้เเค่คิดก็ผิดเเล้ว คุณต้องมองเบื้องหลังเราก่อนพ่อเเม่ คนอื่น ๆ ที่เขาหวังในตัวเรา
    ..การที่มีคนมาหวังในตัวเรา ถ้าคุณรับรู้เเละตอบรับมันคุณจะรู้สึกดีโคตร ๆ ผมบอกเเค่นี้

ส่วนผู้ ญ ไม่ต้องฟันหลอกปล่อยไปเหอะ ไม่ต้องจองเวรเลยครับ
    -สิ่งไหนที่จะตกมาเป็นของเรายังไง ๆ ก็ต้องเป็นของเราครับถึงจะไปอยู่กับคนอื่นเเต่ก็ได้ไม่นาน

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

DKZ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ฮ้าาาา ทำใจครัทำใจ ผมก็เคยเจอ แต่ไม่เคยคิด ฆ่าตัวตายซักครั้ง อย่าไปคิดเลยครับ ผมรู้คุณไม่อยากให้ ครอบครัวคุณเสียใจหรอก เรื่องของผมก้ประมาณนีแหละ ตรงที่ว่า เลิกกับคนนั้นแล้วมาคบกับเรา สุดท้าน มันก็อกลับไปคบกับคนเก่านะครับ แต่ถา้เป็นผมอ่ะนะ ผมจะ ใช้ วิจารณญาณ ของตัวเอง "ไม่มีใครรู้เรื่องตัวเรา ดี เท่ากับตัวเองแล้วครับ"

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เหมือนผมดูใน MV เพลงหลายเพลงแล้วนะ อย่างเนี่ย เลิกซะคนนี้

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    ขอบคุณเค้าที่มาทันก่อนคุณจะกระโดดตึกครับ

ต่อจากนั้นก็ทำตามหัวใจคุณเลย เรื่องแบบนี้อยู่ที่คุณละนะ
    ???

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    อย่าทำตัวโง่ๆไปโดดตึกก็พอครับ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    หัวอกเดียวกันครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ถ้าเขามั่นใจว่าจะเป็นครั้งสุดท้ายของเขา ผมก็พร้อมที่จะให้อภัยเขาได้เสมอครับ

แต่ก็อยู่ที่ใจของนายเองว่ารู้สึกยังไง จะเลิกคบหรือรักต่อไป คำตอบอยู่ที่หัวใจของนายเอง

แต่ถ้าคุณคิดที่จะไม่คบต่อหรือตัดใจแล้ว ผมว่าอย่าไปหลอกฝันหรือลงมือทำอะไรเลย

ปล่อยไปตามเวรตามกรรมแค่นั้นก็พอแล้วครับ

แล้วชีวิตเรายังอีกยาวไกล ยังต้องเจอใครอีกตั้งมากมาย ยังมีคนที่รักนายอยู่

ไม่ใช่เพียงแค่แฟน แต่เป็นมากกว่านั้น และบางครั้งอาจจะมีคนรอนายอยู่ เพียงแค่มันยังไม่ถึงเวลาเท่านั้นเอง

ผู้หญิง ไม่ตายก็หาใหม่ได้ และ ผู้หญิง เชรี่ยๆ ใช้ตีนเขี่ยก็เจอ
    พี่เขาตัวจริง พี่ภูมิ !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HeLinHeaVx : 8th October 2012 เมื่อ 01:00

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถ้าเขามั่นใจว่าจะเป็นครั้งสุดท้ายของเขา ผมก็พร้อมที่จะให้อภัยเขาได้เสมอครับ

แต่ก็อยู่ที่ใจของนายเองว่ารู้สึกยังไง จะเลิกคบหรือรักต่อไป คำตอบอยู่ที่หัวใจของนายเอง

แต่ถ้าคุณคิดที่จะไม่คบต่อหรือตัดใจแล้ว ผมว่าอย่าไปหลอกฝันหรือลงมือทำอะไรเลย

ปล่อยไปตามเวรตามกรรมแค่นั้นก็พอแล้วครับ

แล้วชีวิตเรายังอีกยาวไกล ยังต้องเจอใครอีกตั้งมากมาย ยังมีคนที่รักนายอยู่

ไม่ใช่เพียงแค่แฟน แต่เป็นมากกว่านั้น และบางครั้งอาจจะมีคนรอนายอยู่ เพียงแค่มันยังไม่ถึงเวลาเท่านั้นเอง

ผู้หญิง ไม่ตายก็หาใหม่ได้ และ ผู้หญิง เชรี่ยๆ ใช้ตีนเขี่ยก็เจอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 8th October 2012 เมื่อ 00:58

40. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ป้อ คิง หยัง...
    กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 675
    อย่าไปโดดเลยตึกอะ ก็แค่นั้นแหละ จะมาตายเพื่อคนเลวๆแบบนี้ทำไมครับ ทิ้งไปเลย ตัดใจคบคนที่ดีกว่า แล้วผมว่าคุณจะค้นพบความสุขที่แท้จริง ^^' สู้ๆครับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    ผมเคยตั้งกระทู้อยากฆ่าตัวเพราะทะเลาะกับแฟนมาแล้วครั้ง จนมีคนเอาวิดีโอจากยูทูปเกี่ยวกับคนพิการทางขา แล้วเล่นสเก็ทมาโพส หลังจากนั้นผมก็ ไม่กล้าคิดที่ทำอีกเลย และทำให้ผมคิดได้ว่าชีวิตต้องดำเนินต่อไป ไม่งั้นเราได้ชีวิตมาเพื่ออะไร

ไม่ใช่แค่ผู้หญิงคนเดียว ไม่ใช่ใครหน้าไหน ที่จะมาเป็นตัวการให้เราตายได้ ชีวิตเราไม่ได้แย่ขนาดนั้น

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: