ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

อะไรนะ ! walking dead episode 4 จะออกในสัปดาห์นี้เหรอ ?

จากตามอ้างอิงครับ

Episode Four Of The Walking Dead Is Out This Week

The next episode that continues Telltale's intriguing take on The Walking Dead is releasing tomorrow, the developer/publisher announced today.

Well, sort of. PSN users get first dibs with its release tomorrow. Everyone else in NA will have to wait for Wednesday (shucks). From the official release:

The Walking Dead: Episode Four - Around Every Corner will release Tuesday, October 9th on PlayStation Network in North America for $4.99 or as part of the Season Pass option for $19.99 which includes all five episodes. The episode will also be available on Xbox Live Arcade Wednesday, October 10th for 400 MS Points as DLC within the original The Walking Dead XBLA release, and also on PC/MAC as part of a Season Pass on the Telltale Games Store, as well as through our partners on Steam, Origin, Amazon PC Downloads, GameStop, and GameFly. European and international release dates for PlayStation Network are still to be confirmed. The title is in submission with our international partners at SCEE, and as soon as Telltale Games receives a release confirmation, a date will be announced.

จากที่เห็น เข้าได้บอกว่า : Episode ของ walking dead ต่อไปจะปล่อยมาในวันพรุ่งนี้ ตามที่ผู้สร้างได้ประกาศมา

พร้อม Screenshort 2-3 ภาพ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    9 ของเค้าก็ 10 ของเรานิ

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    แปลทีหลังเอา (ฮุ ฮุ) อยากเล่นแว้ว

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    น่าเล่นมว๊ากกก

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อะเเฮ่มๆ เเบบ ซีรี่ย์ 14 ตุลานี้นะจ๊า

SUCK JKG !!!!

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เกมส์นี้นี่เองเเหม เล่นประมาณเเบบ heavyrain ใช่ไหมเกมส์นี้ (ทำไมตัวละครมันไม่เหมือนในหนังเลยอะ)
    ผมชอบซีรีย์มากดูเเต่ปีที่เเล้ว ยังงงอยู่เลยว่าไอพ่อลูกตอนเเรกที่เรามาเจอยังอยู่ไหม

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    พึ่งเล่น Episode 2 จบมา อยากอ้วกมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    kenny จะตาย

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    kenny ไม่เหลือใครอีกแล้ว T^T

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    วันที่ 9 เกมส์มาตรึมเลย ใน steam โหลดแทบไม่ทัน

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    kenny มันต้องฮึดสู้ฆ่าล่าบางซอมบี้แน่นอน

ปล.อยากดูเนื้อเรื่องเกลน อะ = =a

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CodeMagane อ่านกระทู้
    kenny มันต้องฮึดสู้ฆ่าล่าบางซอมบี้แน่นอน

ปล.อยากดูเนื้อเรื่องเกลน อะ = =a
    ตามคอมมิคเลยครับ

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    kenny ยังมี เรานะ kenny

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    ซีรี่ส์ใครมี พากย์ไทยขอหน่อยได้หรือเปล่าครับ ตั้งแต่ปีแรกเลยก็ได้เจอแต่ Sub
    ผักบุ้งซัง

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อยากถามว่า หนังสนุกมั้ยคะ อยากลองหามาดู แล้วก็ลองโหลดมาเล่นดูค่ะ เพราะดูน่าสนุกด้วย

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    อะเเฮ่มๆ เเบบ ซีรี่ย์ 14 ตุลานี้นะจ๊า

รอนานมากกว่าจะออกได้

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    แล้วรู้ไหมครับ ว่ามีซัพไทยด้วยจะออกเมื่อไหร่ (แบบซีรี่ย์นะครับ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้