ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC/SHOOTER] CALL OF DUTY : WORLD AT WAR [2008|ENG|FULL][O2U/UMF/BU/PL/RS/180/PFU]

ยินดีต้อนรับสู่โรงละครแห่งมหากาพย์สงครามโลกครั้งที่ 2 กันอีกครั้ง นี่คงเป็นคำพูดที่ทาง Treyarch ผู้ทำเกมส์ Call of Duty อยากจะบอกกล่าวถึงผู้เล่นในภาคใหม่ Call of Duty : World at War นี้ เนื่องจากพวกเขาได้กลับมาใช้เรื่องราวของสงครามโลกครั้งที่ 2 แทนที่พวกเขาจะทำเนื้อเรื่องแบบสงครามยุคใหม่เหมือนภาค 4

สาเหตุที่ทีมงานกลับไปทำเนื้อเรื่องยุค WW II อีกครั้งนั่นก็เพราะพวกเขาต้องการแสดงให้เห็นถึงพลังของเอนจิ้นเกมส์ Call of Duty 4 ในอีกรูปแบบหนึ่ง แน่นอนว่าพวกเขานำเสนอสงครามยุคใหม่ไปแล้วในภาค 4 ถ้าภาคใหม่ทำเหมือนๆกันมันก็จะจำเจไปหน่อย จึงอยากให้พลังของเอนจิ้นนี้สร้างการรบในแบบเก่าสมัยสงครามโลกให้น่าเล่นมากขึ้นด้วย ทำให้รู้จักกับการรบแบบแท้จริงสมัยก่อน ที่ต้องอาศัยการพลางตัว ยุทธศาสตร์การรบ และยุทธวิธีต่างๆ โดยที่ยังไม่มีอุปกรณ์ไฮเทคเข้ามาช่วยมากมายนัก
    คุณ Mark Lamia หัวหน้าทีมของ Treyarch กล่าวว่าพวกเขาจะทำ Call of Duty ภาคนี้ให้ออกมาในแบบสงครามดิบๆกันจริงๆ โดยไม่มีบิดเบือนใดๆทั้งสิ้น มันจะต่างกับเกมส์สงครามโลกครั้งที่ 2 ที่เคยทำมา และผู้เล่นจะได้รู้จักกับสงครามแบบสมัยก่อนมากขึ้น ซึ่งมีความลำบากและโหดร้ายกว่าในสมัยใหม่มากทีเดียว ไม่ว่าจะเป็นการบุกตะลุยรบไปในตามป่าเขา ต้องพรางหน้าพรางตาเพื่อหลบศัตรู ซึ่งรอดักซุ่มโจมตีอยู่แบบที่เราไม่รู้ตัว รวมไปถึงกลยุทธการรบมากมายทั้งแบบทหารและรูปแบบกองโจร ที่รับมือได้ยากลำบาก เพราะสมัยก่อนไม่มีเรดาห์หรือกล้องตรวจจับอะไรมากนัก ส่วนของพาหนะทางการรบก็เป็นรุ่นเก่าๆ แต่ว่าก็จะมีอาวุธพวกแบบที่ไม่เคยมีมาก่อนให้ใช้กันด้วย อย่างปืนพ่นไฟ อีกทั้งพาหนะอื่นๆอย่างการบังคับปืนใหญ่บนเรือรบ และการบังคับเครื่องบินรบใบพัดแบบเก่า
    และในภาคนี้ก็ยังรองรับการเล่นออนไลน์เช่นเดียวกับภาค 4 ด้วยในทุกๆเครื่องทั้ง PC, PS3, X360, Wii ให้ผู้เล่นได้สนุกและรู้จักช่วยกันวางแผนการรบ และสนุกในแบบหลายๆคน ซึ่งจะโหมด Co-Op ก็จะแบ่งให้รบเป็นทีมละ 4 คนด้วยกัน แต่สำหรับคนที่ไม่ได้เล่นออนไลน์ก็มี Co-Op ให้เล่นเหมือนกัน แต่ว่าจะเล่นได้แค่ 2 คนเท่ากัน ใช้วิธีแบ่งจอกันเล่นเช่นเคย โดยในโหมดการเล่นแบบออนไลน์ก็จะยังคงมีระบบ rank up และ unlock perks เช่นเคย ให้ผู้เล่นท้าทายกับการเข้าไปทำภารกิจสุดโหดหิน สะสมค่าประสบการณ์เพิ่มระดับให้ตัวเอง

Minimum:

Processor: Pentium 4 @ 3 GHz/AMD 64 3200+
    Memory: 512 MB (1 GB for Vista)
    Hard Drive: 8 GB Free
    Video Memory: 256 MB (nVidia GeForce 6600/ATI Radeon X1600)
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard & Mouse
    DVD Rom Drive

One2Up/Upmorefiles/BillionUpload/Putlocker/Rapidshare/180upload/Project-Free-Upload Part/999 MB
    ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

Recovery Record 10 %

โหลดแทนกันได้ครับ

Map + Update

One2Up
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4

Upmorefiles
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4

BillionUpload

Putlocker

Rapidshare

180Upload

Project-Free-Upload

-----

One2Up
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7

Upmorefiles
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7

BillionUpload

Putlocker

Rapidshare

180Upload

Project-Free-Upload

-----

Pass : CallOfDutyWorldAtWar-UploadBychen

1. Extract
    2. Mount image
    3. Install Game
    4. Install Crack
    5. Enjoy

Email : chenkeroro@hotmail.co.th

Facebook : JustLoads

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    ไฟล์ทั้งหมดผมอัพเองนะครับมีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ
    เพื่อผมจะได้มีกำลังใจในการอัพโหลดครั้งต่อไป*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 28th October 2012 เมื่อ 19:13

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เจิมมม ครับ กำลังหาสะสมอยู่พอดิ๊

** มี patch รึปล่าวครับ พอดีเคยลงนานแล้ว ภาพมันเพี้ยนๆ ต้องหาแพทมาลง แพทหายากด้วย - - หรือว่าตัวนี้สมบูรณ์ เดี๋ยวผมลองโหลดก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azllen : 9th October 2012 เมื่อ 02:08

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    เจิมมม ครับ กำลังหาสะสมอยู่พอดิ๊

** มี patch รึปล่าวครับ พอดีเคยลงนานแล้ว ภาพมันเพี้ยนๆ ต้องหาแพทมาลง แพทหายากด้วย - - หรือว่าตัวนี้สมบูรณ์ เดี๋ยวผมลองโหลดก่อน
    สมบูรณ์นะครับ เพราะผมเล่นกับพี่ผมก็ไม่มีปัญหา แพทช์มีครับเดี๋ยวอัพตามมาครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,383
    1
    นอนดึกจังครับพี่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    มาเจิมครับท่าน ผมชอบภาคนี้ มากแท้ๆ แต่ผมเล่นแล้วมันกระตุก ไม่เข้าใจเหมือนกัน ปรับต่ำสุด สูงสุดก็ยังเป็น

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    โหลดเลยนะ555555

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    เพิ่ม Map + Update

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    กำลังโหลดครับ ขอบคุณมากๆครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    หามานาน ขอบคุณมากครับ ขอสูบ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ลงเเล้วมันขึ้นให้ใส่ CD Key เเต่หาไม่เจอครับ เจอเเต่ไฟล์ crack ครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ลงเล่นได้ ครับผม

แต่ แพท ต้องลง ทุกอันเลยป่าวคับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ^^

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อยากรู้วิธีเล่นแบบไม่ได้เล่นออนไลน์หรือแบบ Co-Op ที่บอกว่าเล่นได้แค่ 2 คน น่ะคับ ขอวิธีแบบละเอียด
    **ผมอยากเล่น COD MW3 แบบ Co-op แบบไม่ออนไลน์เล่นในวง lan เองแต่ทำไม่เป็นเลยคับ ไม่มีคนสอนเลย เลยจะกลับมาเล่นในภาคนี้ดูคับผม รบกวนด้วยนะคับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shikguu อ่านกระทู้
    อยากรู้วิธีเล่นแบบไม่ได้เล่นออนไลน์หรือแบบ Co-Op ที่บอกว่าเล่นได้แค่ 2 คน น่ะคับ ขอวิธีแบบละเอียด
    **ผมอยากเล่น COD MW3 แบบ Co-op แบบไม่ออนไลน์เล่นในวง lan เองแต่ทำไม่เป็นเลยคับ ไม่มีคนสอนเลย เลยจะกลับมาเล่นในภาคนี้ดูคับผม รบกวนด้วยนะคับ
    Crack LanFix 1.7

Gamefront + Gushare + One2Up

http://www.overclockzone.com/forums/...d.php?t=328010

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    คือว่าต้องโหลดตัวไหนมั้งครับ 4 พาส หรือว่า 7 พาสครับ หรือว่าต้องโหลดทั้ง 4 พาสละก็ 7 พาสหมดเลย

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plackna อ่านกระทู้
    คือว่าต้องโหลดตัวไหนมั้งครับ 4 พาส หรือว่า 7 พาสครับ หรือว่าต้องโหลดทั้ง 4 พาสละก็ 7 พาสหมดเลย
    4 พาทบนคือ Map + Update 7 พาทล่างคือตัวเกม

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    map+update คือเวอร์ชั่นไรคับ?

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    win 7 เล่นได้ป่ะครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noofaiiz อ่านกระทู้
    map+update คือเวอร์ชั่นไรคับ?
    ถึง 1.7

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittipakam อ่านกระทู้
    win 7 เล่นได้ป่ะครับ
    ได้ครับครับผมม

กล่าวขอบคุณ
    142
    Map + Update ต้อลงไงครับทําไม่เป็น

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittipakam อ่านกระทู้
    Map + Update ต้อลงไงครับทําไม่เป็น
    เห้อ ' คุณก็กด Setup ไล่ไปทีละแพทช์แค่นั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อยากจะรู้ว่า CRACK อยู่ที่ไหนคะพอดีลงเกมส์แล้วกดเข้าเกมส์มันถามหาแผ่นค่ะ
    เพิ่งลงเกมส์ครั้งแรกหาไม่เจอจริงๆค่ะ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอ cd-key ครับผมหาไม่เจอครับขอบคุณครับ

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เป็นกำลังใจให้ครับ xD สู้ๆ เน้ออ ขอบคุณสำหรับเกมดีๆ ครับ (หาซื้อแผ่นในไทยไม่เจอ == อยากได้แบบแผ่นมากกว่าบน Cloud Cache เลยไม่ซื้อแม่มเลย 5555 :P)

ปล. ตรง Map + Update นี่มันเพิ่มอะไรมาบ้างเหรอครับ
    History is written by the Victor // Embrace your Dream

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: