ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669

Unhappy ผมขอร้องหล่ะ บ้านใครมี Time Machine บ้างครับ T-T

คือจริงๆผมไม่อยากจะเล่าเรื่องนี้เลย ตอนแรกผมคิดว่าวันนี้ยังมีโอกาสแต่มันสายไปแล้วครับT-T

คือเมื่อวันสอบ PAT-2 วิทยาศาสตร์อะครับ มันก็เป็นแค่วันสอบธรรมดาๆ ทั้งๆที่สายตาของผมไม่ได้ไขวหาสิ่งนั้นเลย

แต่หัวใจก็บอกว่าใช่อะครับT-T ผมเห็นเธอในห้องสอบแล้วหล่ะ แต่ใครจะไปคิดหล่ะว่าจะนั่งรถ 2 แถวคันเดียวกัน

ตอนที่นั่งไปผมก็แค่เห็นว่าเป็นผญ.น่ารักๆธรรมดาคนนึง แต่ยิ่งเห็นกริยาของเธอแล้วยิ่งน่ารัก เหมือนหนังสือที่อ่านไปเรื่อยๆแล้วน่าติดตาม

ลงจากรถ ในสมองของผมก็เตรียมใว้เลยว่าถ้าเธอเดินคนเดียวจะไม่ให้พลาดเลย และแล้วเธอก็กำลังจะข้ามถนนไปอีกฟาก

ผมก็ทำเป็นเดินเลยไปก่อนแล้วค่อยข้ามไปดักหน้า ผมทำสำเร็จครับเธอเดินตามหลังผม จุดที่กำลังเดินไปเป็นจุดต่อรถ

ซึ่งผมก็ใจไม่กล้าพอซะอีก ดันเลี้ยวเข้าเซเวน ผมเห็นเธอหยุดชะลอ ทันทีที่ผมออกมาจากเซเวน เธอเดินไปทางรถที่เธอจะขึ้นละ

และสุดท้ายมันก็ไม่ทัน เธอขึ้นรถไปซะก่อน วันนั้นผมเซงไปทั้งวันเลย รู้สึกว่าตัวเองป๊อดๆมากๆเลย

และวันนี้ก็เป็นอีกวันผมไปนั่งรอ ตรงรถที่เธอขึ้น แต่เธอก็ไม่มา นั่งรออยู่2ชม. 555 ทำไรวะเนี้ยกูงี่เง่าจริง

Butterfly Effect มันเกิดขึ้นในช่วงเวลาการตัดสินใจแค่นิดเดียวจริงๆ

.
    .
    .

ถ้าย้อนกับไปได้ แค่คำพูดง่ายๆแค่ "วันนี้ทำได้ไหม?" มันอาจเปลี่ยนกระทู้ของวันนี้ เป็นการเล่าเรื่องความรักของผมก็เป็นได้ T-T

เิกิดมาไม่เคยมีฟงมีแฟนกะเค้าเลย เซงโว้ยเพราะดันเป็นพวกชอบ สเป็คสูง แต่ใจป๊อด T-T เซงหว่ะ

ใครที่คิดจะเล่นมุข ว่้าวันสอบpat2เจอไอโรคจิตตาม ไม่เอานะครับ T-T

แต่ถ้าใครมี Time Machine ก็มาบอกกันบ้างนะครับ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    บ้านผม บ้านผม บ้านผม
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .......
    ไม่มีคับ 55+
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ผมเชื่อว่าต้องได้เจอกันอีกแน่ ถ้าได้เจออีก มันจะวิเศษมาก *0*
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    บ้าน โนบิตะ ครับๆ 555

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    เล่น The sim3 ใหมครับ ? 555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boobbabe อ่านกระทู้
    เล่น The sim3 ใหมครับ ? 555
    เอ๊ะ ยังไง 555

เราชื่อนายขึ้น Hall Of Flame หน้าแรกของมู้เราแล้วนะคับ 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ผมเชื่อว่าต้องได้เจอกันอีกแน่ ถ้าได้เจออีก มันจะวิเศษมาก *0*
    หนังเรื่องนี้จะมีภาคต่อได้ ต้องการตัวนางเอกครับ 555 ถ้าเกิดขึ้นจริงผมจะเอามาเล่านะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เรื่องของนายน่าสนในเเต่
    เเต่ ฉันไม่มี Time Machineวะ 5555+

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ผมก็อยากได้Time Machineซักเครื่องครับ

ผมเจอผู้หญิงคนนึงที่เรียนพิเศษ นั่งห่างจากผม2ล๊อค(มียักษ์นั่งคั่น) เเล้วคือเเบบเข้าใจเลยคำว่าตกหลุมรักคืออะไร
    ผมกับเธอไม่เคยรู้จักกันมาก่อน เเต่ผมคิดว่า"จบคาบกูต้องขอเฟซให้ได้" เเล้วคือผมเป็นคนขี้อายมากจริงๆ มองหน้าผู้หญิงยังเเทบไม่กล้าเลย(ผมอยู่โรงเรียนชายล้วน)
    พอจบคาบปุ๊บเเบบ ในใจก็คิดว่า"อย่าเลย กูไม่กล้าหรอกกูเเม่งป๊อด" เเต่เเบบผมไม่ชอบให้ใครดูถูกอะ ผมก็สะกิดโต๊ะเธอ เเล้วกลับมานั่งอึ้ง ลืมตัวไปว่าสะกิดเเล้ว
    ในใจคิดอีกว่า"กูจะเดินหนีไปเลยดีไหมเนี่ย" เเต่ผมก็ไม่เอาผมหันกลับไปบอกเธอว่า"เธอๆ เล่นเฟซปะ เราขอเฟซหน่อยดิ" หน่าาาาาาาาาาา (กูกล้าได้ไงวะ)
    ทุกๆท่านรู้ปะครับว่าผมเเอดไปเเล้วเจออะไร...

ในเฟซเธอขึ้นว่า "อยู่ในความสัมพันธ์อธิบายยากกับ ..." เเล้วที่สำคัญ "..." ที่ว่านี้เป็นทอม........

ผมเข้าใจเลยคำว่าฟุ้งซ่านเเม่งเป็นยังไง หัวว่างเเล้วต้องคิดเรื่องนี้ตลอด ถ้าจขกท.เจอTime Machineก็บอกผมด้วยนะครับ ผมอยากกลับไปวันที่ลงคอร์ส ผมจะไม่ลงคอร์สนี้จะได้ไม่ต้องเจอเธอ...

กล่าวขอบคุณ
    5,355
    คนละแนวกันเลยวุ๊ย 555

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    ก็อยากมีเหมือนกันนั้นแหละแต่ความจริงมันคือความจริงแก้ไขอะไรไม่ได้หรอก T-T

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    จำคำผมไว้
    "ถ้าเป็นเนื้อคู่กันจริง ซักวันจะต้องเจอกันอีก"

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ไม่รู้อะครับ ลองไปหา ด็อกเตอร์เอมเมต บราว ดู เค้ามีรถคันนึงสามารถท่องกาลเวลาได้

กล่าวขอบคุณ
    5,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ This_is_urban อ่านกระทู้
    ไม่รู้อะครับ ลองไปหา ด็อกเตอร์เอมเมต บราว ดู เค้ามีรถคันนึงสามารถท่องกาลเวลาได้
    ใช่ Back to the future ป่าวหว่า 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    จำคำผมไว้
    "ถ้าเป็นเนื้อคู่กันจริง ซักวันจะต้องเจอกันอีก"
    สาธุเลยคุณเอ๋ย ชีวิตนี้เนื้อคู่ขอหลายๆคู่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MiLaT " C " M!Ne อ่านกระทู้
    ก็อยากมีเหมือนกันนั้นแหละแต่ความจริงมันคือความจริงแก้ไขอะไรไม่ได้หรอก T-T
    ผมก็พยายามคิดอยู่นะว่าเราต้องอยู่กับปัจจุบัน แต่ถ้ากลับไปได้นะ อื้อหือกันเลยทีเดียวแหละ

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311

มาบ่นขอ Time machine คงไม่ได้แล้วละก็ป๊อดไปแล้วนิ...(แต่สำหรับผมก็อยากได้นะ)

ตอนสอบ GAT PAT 3 วันที่ผ่านมาของผมก็เจอคนน่ารักเยอะนะ อยากขอแต่บางคนทำตัวคุณหนูเกิน บางคนก็หรูซะจนบางที่ก็ไม่กล้าขอเบอร์เลย
    แต่เสียดายวันนี้สิ มองผญคนนึงน่ารักซะด้วย เธอก็มองกลับแล้วยิ้มนะ แต่ที่แย่ไปกว่านั้นคือเธอขึ้นไปนั่งบนรถแล้วก็เคลื่อนผ่านสายตาไปอย่างช้าๆ.... แหม่ะ !! เสียดายอ่ะ

ช่วงเวลานี้ก็ถือซะว่ามองเป็นอาหารตาเล่นๆ ในช่วย GAT-PAT ละกัน ฮ่าๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yakuz : 9th October 2012 เมื่อ 21:17
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อร๊ายยย ! ดีนะผมก็เจอน้องคน 1 น่ารักมากๆ เพื่อนๆผมที่ไปก็ชอบน้องเค้ากันทั้งกลุ่มแล้วทั้งกลุ่มดันอยากขอเข้าไปถ่ายรูปเหมือนกันทุกคน

แต่เรื่องพวกนี้ผมยอมใครที่ไหนเล่า เข้าไปชิงถ่ายรูปน้องเค้าก่อนขอเฟสเค้าก่อน อร๊ายยยย ! มือก็สั่น พูดก็สั่น อายสุดๆ แต่ก็คุ้มที่ได้มา ><
    Dota 2
    :: My Facebook ::

กล่าวขอบคุณ
    5,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ This_is_urban อ่านกระทู้
    มาบ่นขอ Time machine คงไม่ได้แล้วละก็ป๊อดไปแล้วนิ...(แต่สำหรับผมก็อยากได้นะ)

ตอนสอบ GAT PAT 3 วันที่ผ่านมาของผมก็เจอคนน่ารักเยอะนะ อยากขอแต่บางคนทำตัวคุณหนูเกิน บางคนก็หรูซะจนบางที่ก็ไม่กล้าขอเบอร์เลย
    แต่เสียดายวันนี้สิ มองผญคนนึงน่ารักซะด้วย เธอก็มองกลับแล้วยิ้มนะ แต่ที่แย่ไปกว่านั้นคือเธอขึ้นไปนั่งบนรถแล้วก็เคลื่อนผ่านสายตาไปอย่างช้าๆ.... แหม่ะ !! เสียดายอ่ะ

ช่วงเวลานี้ก็ถือซะว่ามองเป็นอาหารตาเล่นๆ ในช่วย GAT-PAT ละกัน ฮ่าๆๆ
    ผมฟุ้งซานมาหลายวันแล้วท่านเอ้ย หนังสงหนังสือไม่ได้แตะเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guidekub อ่านกระทู้
    อร๊ายยย ! ดีนะผมก็เจอน้องคน 1 น่ารักมากๆ เพื่อนๆผมที่ไปก็ชอบน้องเค้ากันทั้งกลุ่มแล้วทั้งกลุ่มดันอยากขอเข้าไปถ่ายรูปเหมือนกันทุกคน

แต่เรื่องพวกนี้ผมยอมใครที่ไหนเล่า เข้าไปชิงถ่ายรูปน้องเค้าก่อนขอเฟสเค้าก่อน อร๊ายยยย ! มือก็สั่น พูดก็สั่น อายสุดๆ แต่ก็คุ้มที่ได้มา ><
    ไรว๊า อิจฉาหว่ะ อย่าให้ตาผมบ้างละกัล จะอวดจนเกินงามเลยคอยดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LAZT : 9th October 2012 เมื่อ 22:50

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ผมมีTime machine ชนิดแคปซูลเอามั้ยขายให้10000รูปี55555.
    วิธีใช้ก็ กินเข้าไปดื่มน้ำตามเอนตัวลงนอนเเล้วคิดเหตุการณ์ที่จะทำ มันกะเป็นเพียงแค่จินตาการ
    ซึ่งความจริงฟ้าส่งเธอมาเล่นตลกกับคุณเท่านั้นแหละ อยากรู้ว่าใจคุณกล้าพอรึเปล่า555.
    ถ้าไม่กล้าพอก็แสดงว่ายังไม่ถึงเวลาที่จะมีคู่ครองเพราะอีแค่เดินเข้าไปทักยังไม่กล้า555.(ทั้งหมดที่พูดมาตัวผมเองล้วนๆ55)

I LOVE COD

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    http://www.dek-d.com/content/admissions/30032/

จงอ่านข่าวนี้ แล้วมาโลกปัจจุบัน ให้ ม.6

เข้าเรื่อง โอกาสไม่แน่พลาดนะ ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ อย่าเพิ่งหวังไปไกล

ญ สวยๆๆ มีเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606

เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เป็นเพราะ PAT2 แน่ๆเลย นายถึงเป็นแบบนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    จะทำไรให้รีบทำนะ คนเราไม่รู้วันตายตัวเอง ว่าจะตายวันตายพรุ่ง

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    เชื่อ ศรัทธา หวัง ภาวนา ในพรหมลิขิตครับถ้าคุณคู่ควรกับเธอจริงๆ เอาใจช่วยครับ
    น้องสาวบันไซ~!!

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476

ผมเชื่อว่าจะต้องเหมือนในเพลงนี้ 55555
    ???

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ตอนนี้ผมก็อยากย้อนเวลาเหมือนกันครับ

วันนี้สดๆ เมื่อเช้า ผมไปรับผลสอบ ผมมายืนรอรถ จะกลับบ้าน

ผมเห็นพี่คนนึงขับมอไซต์เข้ามาแล้วเดินเข้าโรงเรียนไป แต่หมวกกันน๊อคเขาหล่น กองลงกับพื้น ตอนนั้นผมลังเลอยู่ นานว่าจะเก็บหรือไม่เก็บให้เขาดี

ผมมองซ้ายมองขวาว่า มีใครมองไหม ผมทำท่าจะหยิบแขวนไว้บนรถให้แล้ว แต่ก็รู้สึกลังเล หลังจากนั้น ผ่านไปครึ่ง ชั่วโมง ก็มีคนเดินออกมาชุมอยู่ตรงนั้น

มันเลยทำให้ผมพลาดไม่ได้เก็บหมวกกันน๊อคให้พี่เขา

..ผมมีเวลาตั้งครึ่งชั่วโมงในการคิดว่า จะทำ หรือ ไม่ทำ

ผมเสียดายมากครับที่ไม่ได้ทำ T T

ผมคิดว่าคนอื่นก็เคยเป็น ความรู้สึกแบบนี้ ตื้นตันใจมาก
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ขอบใจคุณnvmpomzaมากครับ เพลงของโจป๊อบผมเกือบจะลืมมันไปละ มันแอบอยู่ในโฟลเดอmp3เล็กของผม กลับไปฟังอีกทีได้เพราะคุณเลยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้

เป็นกำลังใจให้ครับ
    เพลงโปรดผมเลย เฮียโต้งแต่งใว้ดีจิงๆ ''ฉันไม่ต้องการชื่อเสียงเงินตรา ขอแค่พาฉันย้อนไป'' T-Tสุดๆอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมก็อยากย้อนเวลาเหมือนกันครับ

วันนี้สดๆ เมื่อเช้า ผมไปรับผลสอบ ผมมายืนรอรถ จะกลับบ้าน

ผมเห็นพี่คนนึงขับมอไซต์เข้ามาแล้วเดินเข้าโรงเรียนไป แต่หมวกกันน๊อคเขาหล่น กองลงกับพื้น ตอนนั้นผมลังเลอยู่ นานว่าจะเก็บหรือไม่เก็บให้เขาดี

ผมมองซ้ายมองขวาว่า มีใครมองไหม ผมทำท่าจะหยิบแขวนไว้บนรถให้แล้ว แต่ก็รู้สึกลังเล หลังจากนั้น ผ่านไปครึ่ง ชั่วโมง ก็มีคนเดินออกมาชุมอยู่ตรงนั้น

มันเลยทำให้ผมพลาดไม่ได้เก็บหมวกกันน๊อคให้พี่เขา

..ผมมีเวลาตั้งครึ่งชั่วโมงในการคิดว่า จะทำ หรือ ไม่ทำ

ผมเสียดายมากครับที่ไม่ได้ทำ T T

ผมคิดว่าคนอื่นก็เคยเป็น ความรู้สึกแบบนี้ ตื้นตันใจมาก

จิงๆครับ โคดเสียดาย เวลาตั้งเยอะตั้งแยะผมดันกลัว แต่กลับไม่กลัวที่จะมาเสียใจที่หลังแบบนี้ T-T

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ยังงี้ก็มีด้วย อ่านกระทู้
    เป็นเพราะ PAT2 แน่ๆเลย นายถึงเป็นแบบนี้

Pat2 ยาก แต่ยังง่ายกว่าการที่จะทำความรู้จักกับเธอซะงั้นT-T

เป็นมาหลายวันแล้วเนี้ยไม่หายซะที คิดวนไปวนมาอยู่นั่นแหล่ะ