ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,115

ถ้าคุณโดนจับไป ?

ถ้าสมมุติคนเป็นเชลยแล้วจะโดนจับไปฆ่า แล้วเค้าให้คุณเลือกวิธีการตายได้ คุณจะเลือกตายแบบไหน
    ( พวกที่จับคุณคล้ายๆพวก Unit 731 )

I. Vampiric Rage
    Describe : คุณจะโดนจับนอนบนเตียงปรกติ นอนนิ่งๆ แต่ก็ถูกพันธนาการไว้ให้ได้แค่นอน
    คุณจะถูกเข็มบริจาคเลือดเจาะเข้าแขนตามปรกติแค่จุดเดียว คุณจะเหมือนโดนบริจาคเลือดปรกติ เลือดถูกลำเลียงออกไปเรื่อยๆ
    ต่างกันที่ว่า จะดูดเลือดจากตัวคุณจนหมดจนกว่าคุณจะตาย

II. Last Man Stading
    Describe : ขาโดนจับผูกเชือกไว้ที่เพดาน แล้วห้อยหัวลงพื้น ปล่อยให้เลือดลงหัวจนเสียชีวิต

III. Incinerate
    Describe : อยู่ในกรงปิดตาย แล้วโดยไฟเผาจนเสียชีวิต

IV. Aqua
    Describe : คุณจะถูกสายลำเลียงน้ำเปล่าปรกติเข้าร่างกายทางปากทีละนิด
    จนน้ำ overload ในกระแสเลือดและท้องมากเกินไป ตัวบวมและเสียชีวิตในเวลาต่อมาเอง

V. Free fall
    Describe : คุณจะถูกปล่อยกลางความสูง 777 เมตร แล้วปล่อยให้ตกสู่พื้นคอนกรีต

VI. Dissemble the Entrails
    Describe : คุณจะได้รับการ ตัดแขน 2 ข้าง ขา 2 ข้าง และทำให้ตาบอดสนิท ( แต่ทำให้ยังมีชีวิต )
    จากนั้นจากเลาะซี่โครงออก เปิดช่องออกและช่องท้องทิ้งไว้จนเสียชีวิตเอง

VII. Biological Experiment
    Describe : คุณจะได้รับการปลูกถ่ายเชื้อโรคต่อไปนี้
    - Ebola Virus ; ((-)ssRNA)
    - Tuberculosis ; A15
    - Morgellons Disease
    - Epticemia

และถูกขังปิดตาย โดยปราศจากอาหาร น้ำ ยารักษาใดๆ จนเสียชีิวิตไปเอง

VIII. The Sledge
    Describe : คุณจะถูกค้อนเหล็กขนาดใหญ่ ทุบลงที่หัวเข่าจนแตกละเอียด
    จากนั้นเปลี่ยนจุดไปที่ ข้อแขนทั้ง 2 ข้าง
    และที่หัวกระโหลกของคุณเพื่อจบชีวิต

IX. Xkin
    Describe : คุณจะถูกเลาะหนังกำพร้าทีละนิดเรื่อยๆจนครบทุกส่วนของร่างกาย
    หากยังไม่เสียชีวิต จะถูกลอกหนังแท้ให้เห็นเนื้อเยื่อออกไปจนทั่วร่างกาย จนเสียชีวิต

X. Road - Rider
    Describe : ถูกผูกเชือกที่แขนไว้กับรถ F1
    จากนั้นรถจะค่อยๆขับไป เรื่องความเร่งขึ้นเรื่อยๆจนอยู่ที่ Top Speed
    ลากคุณไปบนพื้นคอนกรีตไปเรื่อยๆ ระหว่างถูกลากระหว่างทางเครื่องจักร
    ที่พันธนาการคุณไว้จะสับเปลี่ยนด้านของร่างกายทุกๆเวลาที่กำหนดเพื่อให้โดนพื้นทุกส่วน
    F1 จะลากร่างกายคุณไปเรื่อยๆ จนเีสียชีวิต

XI. Slayed
    Describe : คุึณจะถูกมีดปากคอทีละนิด ไม่ให้ปากแผลกว้างจนเกินไปเพื่อนป้องกันไม่ให้เกิดภาวะช็อคเฉียบพลัน
    ปากแผลจากมีขนาดพอสมควร เลือดจะไหลออกจากคอสนเสียชีวิตในที่สุด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ขอสู้ตายดีกว่าโดนทรมาณจนตายเถอะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    XII
    describe : แก่ตาย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836

ยังดีที่ไม่เจอไอนี่จับไป

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We Are Gamer!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084

กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 490
    V. Free fall นี้ยังไวกว่าอีก - -

กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    Free fall อย่างน้อยก็ได้สนุกตื่นเต้นก่อนตาย

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    กลั้นใจตายครับ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    เป็นไปได้ขอไม่เลือกนะ T^T

สักที่บนโลก O_o
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ไม่เลือกสักอย่างดีกว่าาาาา

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    มีแต่โหดๆทั้งนั้นเลย อะ
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    ก่อนที่ผมจะได้เลือก
    พ่อผมจะโทรหามันแล้วพูดว่า
    "ฉันไม่รู้ว่าแกเป็นใคร ต้องการอะไร
    แต่ถ้าเรื่องเงิน บอกได้เลยฉันไม่มี
    และถ้าแกปล่อยลูกฉันตอนนี้ก็เลิกแล้วกันไป
    ฉันจะไม่ตามหาแก แต่ถ้าแกไม่ปล่อย
    ฉันจะใช้ทักษะเฉพาะด้าน จากงานที่ทำมา งานที่ทำให้คนอย่างแกกลัว
    จากนั้นฉันตามหาตัวแก และจะหาเจอด้วย
    และฉันจะฆ่าแก"

ฮ่าฮ่าฮ่า
    3 Coins DPP

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ black jack sdppd อ่านกระทู้
    "ฉันไม่รู้ว่าแกเป็นใคร ต้องการอะไร
    แต่ถ้าเรื่องเงิน บอกได้เลยฉันไม่มี
    และถ้าแกปล่อยลูกฉันตอนนี้ก็เลิกแล้วกันไป
    ฉันจะไม่ตามหาแก แต่ถ้าแกไม่ปล่อย
    ฉันจะใช้ทักษะเฉพาะด้าน จากงานที่ทำมา งานที่ทำให้คนอย่างแกกลัว
    จากนั้นฉันตามหาตัวแก และจะหาเจอด้วย

ฮ่าฮ่าฮ่า
    ประโยคจากหนัง taken ปะ

กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 490
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ black jack sdppd อ่านกระทู้

ฮ่าฮ่าฮ่า
    อ่อมมม พ่อคุณทำงานไรอ่ะ - -

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    Describe : คุณจะถูกปล่อยกลางความสูง 777 เมตร แล้วปล่อยให้ตกสู่พื้นคอนกรีต

ครับไม่ทรมาน

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    มีแค่นี่มันยังน้อยไป

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3

อันนี้โอกาศรอดสูงหน่อย จิ๊กร่มชูชีพมาซักอัน