ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

รู้สึกหดหู่ อยากระบาย

พอดีชอบผู้หญิงอยู่คนนึง เมื่อไม่นานนี้เอง เจอในห้องเรียน

ผมชอบในนิสัยเธอที่ดูเป็นเด็ก ๆ ดี ร่าเริง พูดเก่ง

ผมเลยไปคุยกับเธอ แอดเฟสเธอ แล้วก็ลองชวนเธอมานั่งเรียน

นั่งทำงานด้วยกัน ซึ่งเธอก็มา แต่ผมก็มารู้ทีหลังจากเพื่อนว่า

ผู้หญิงคนเนี้ย มาคุยกับเพื่อนผม ชวนกันไปกินข้าว พูดจาเหมือนจะสารภาพรัก

แล้วที่เธอยอมมา นั่งเรียนด้วยก็เพราะอยากรู้จักกับเพื่อนผมนั้นแหละ

แต่เพื่อนผมมันบอก ไม่ค่อยชอบผู้หญิงที่ทำตัวเป็นเด็ก ๆ เท่าไร

ผมก็ได้แต่ถามตัวเองว่า ทำไม ๆๆๆ ทำไมไม่ใช่เรา เราเป็นคนไปคุยกับเค้าก่อนนะ

ทำไมเค้าต้องไปเลือกเพื่อนเราด้วย หดหู่มากตอนนี้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    โอ๋ โอ๋ โอ๋ โอ๋ ไม่ร้องนะ

ฮ่าาาาาาาา ล้อเล่นนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    โอ๋ โอ๋ โอ๋ โอ๋ ไม่ร้องนะ

ฮ่าาาาาาาา ล้อเล่นนะ
    555+ ส้มวิ้ง เรียนที่เดียวกับผมนะ เดี๋ยวสั่งเก็บส้มวิ้งซะเลย

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เคยโดนครับ ปวดใจเหลือเกิน บรรยายไปก็เหมือนคนอื่นจะไม่เข้าใจ จนกว่าจะได้รับรู้ด้วยตนเอง T^T

สู้ๆครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    หาใหม่ครับ
    ผู้หญิงมีมากมาย

สู้ สู้

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อย่าไปเครียดค่ะ เดียวต้องเจออีกเยอะผู้หญิง ไว้มีตอนมหาลัยก็ไม่สายค่ะ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SabaiJaiSukhum อ่านกระทู้
    อย่าไปเครียดค่ะ เดียวต้องเจออีกเยอะผู้หญิง ไว้มีตอนมหาลัยก็ไม่สายค่ะ
    555 ปัจจุบันเนี้ยแหละครับมหาลัย บอกตามตรงให้รู้ว่าเค้ามีแฟนแล้ว หรือ ไปชอบคนอื่นผมยังมีความสุขกว่าอีก

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    ถ้ากล้าพอก็บอกไปเลยครับ "เฮ้ย gu ชอบ มุง ว่ะ" (ขออภัยสำหรับคำไม่สุภาพ)

เอ่อ.... กระด้างไปป่าว "เราชอบเธอ" ง่ายๆ เอาแบบนั่งทำงานอยู่ แล้วพูดขึ้นมาเฉยๆ ทำให้ตกใจเล่น.....

ถ้าไม่กล้า ก็ลองช่องทางอื่น เฟสก็มี อ้อมๆก็ได้

จะได้ไม่ต้องเก็บอะไรไว้คนเดียว ให้มัน รกอก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    เอ้า งั้นไว้ทำงานก่อนก็ได้ค่ะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    55+
    ผมก็เคยเจอ สรุปหาใหม่ดีที่สุด
    เรื่องมีอยู่ว่า
    ตอนฝึกงานปี3แรกผมจีบผมหญิงที่ฝึกงาน พอพาไปเจอเพื่อนตอนม.ปลายผมเขาก็ชมว่าเพื่อนคนนี้หล่อดีนะ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร
    พอนานๆไปชักเอะใจว่าชวนไปไหนไม่ค่อยไป ช่วงแรกๆไป
    ผมก็ถามเพื่อนผม เพื่อนผมก็บอกว่าคุย ผู้หญิงเป็นคนเข้ามาหามัน
    ผมก็เออไม่เป็นไร เพื่อนกันมาตั้งหลายปี แต่ผู้หญิงที่เจอไม่กี่เดือน สุดท้ายก็ฝากเพื่อน ***จัดใ้ห้ได้นะ ^_^ สะใจดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yensanore01 : 11th October 2012 เมื่อ 09:47

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    เฮ้ยท่าน จ ข ก ท รู้สึกเหมือนโดนหลอกม่ะ ผมก็เคยน่ะจีบแทบตาย ดันไปชอบเพื่อนเราเฉยเลย เฮ้อๆๆๆผู้หญิงนี้เดาใจยากว่ะ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    555 ปัจจุบันเนี้ยแหละครับมหาลัย บอกตามตรงให้รู้ว่าเค้ามีแฟนแล้ว หรือ ไปชอบคนอื่นผมยังมีความสุขกว่าอีก
    ก็ดันมาชอบเพื่อน เราเนียสินะ เป็นกำลังใจให้ครับ ผมก็ เคยดดนเเบบนี้ไม่นานนี้เอง ยัง เจ็บๆ อยู่เลย เหมือนมันรับไม่ได้ อะนะ
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    555+ ส้มวิ้ง เรียนที่เดียวกับผมนะ เดี๋ยวสั่งเก็บส้มวิ้งซะเลย

ว้าววววว มอรังสิตหรอ *0*

เจอตัวจริงมั้งป่าว หุ่นดีปะ ฝากขอลายเซ็นหน่อยเด้ ชอบมากเลยยยย ><

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    1
    ก็ถ้าเพื่อนบอกไม่ชอบ คุณจงเดินเครื่องต่อไปสิครับสักวันเขาอาจจะพบความดีในตัวคุณเเล้วชอบหรือรักก็เป็นได้ สู้ ๆ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yensanore01 อ่านกระทู้
    55+
    ผมก็เคยเจอ สรุปหาใหม่ดีที่สุด
    เรื่องมีอยู่ว่า
    ตอนฝึกงานปี3แรกผมจีบผมหญิงที่ฝึกงาน พอพาไปเจอเพื่อนตอนม.ปลายผมเขาก็ชมว่าเพื่อนคนนี้หล่อดีนะ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร
    พอนานๆไปชักเอะใจว่าชวนไปไหนไม่ค่อยไป ช่วงแรกๆไป
    ผมก็ถามเพื่อนผม เพื่อนผมก็บอกว่าคุย ผู้หญิงเป็นคนเข้ามาหามัน
    ผมก็เออไม่เป็นไร เพื่อนกันมาตั้งหลายปี แต่ผู้หญิงที่เจอไม่กี่เดือน สุดท้ายก็ฝากเพื่อน ***จัดใ้ห้ได้นะ ^_^ สะใจดี
    ฝากเพื่อนดูแลต่อยิ่งเจ็บครับ ต้องเห็นเค้ามาคลอเคลียกัน ให้ช้ำใจ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yensanore01 อ่านกระทู้
    ว้าววววว มอรังสิตหรอ *0*

เจอตัวจริงมั้งป่าว หุ่นดีปะ ฝากขอลายเซ็นหน่อยเด้ ชอบมากเลยยยย ><
    เจอสิครับ อยู่นิเทศเหมือนกัน แต่คนละสาขา ก็น่ารักดีนะขาวมาก ๆ

ก็ถ้าเพื่อนบอกไม่ชอบ คุณจงเดินเครื่องต่อไปสิครับสักวันเขาอาจจะพบความดีในตัวคุณเเล้วชอบหรือรักก็เป็นได้ สู้ ๆ
    อ้อย เข้าปากช้าง ถึงช้างไม่ชอบมันก็กินครับ บอกไม่ได้ชอบจริงจัง แต่ก็ยังคุยอยู่ มาทอดสะพานให้แบบนี้ น่ารักด้วย แต่ติดทำตัวเป็นเด็กไปหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooshirogane : 11th October 2012 เมื่อ 09:58

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    บอกรักไปเลย ครับ

จะได้กลายเป็น รัก 3 เศร้า

ชีวิต มิตร รัก ดราม่า

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    T_T อยากร้องให้แทน เลย ถ้าเป็น เมื่อ 3 ปีก่อน

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    เจอสิครับ อยู่นิเทศเหมือนกัน แต่คนละสาขา ก็น่ารักดีนะขาวมาก ๆ
    นายเรียนนิเทศด้วยหรอแจ๋วอะอยากเรียนมั้ง(แต่ไม่มีตัง) 5555

อิจฉาอ่าาเจอส้มตัวจริง ><

เห็นเค้าบอกว่าช่วงนี้สอบไม่ใช่หรอนายสอบปะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    นายเรียนนิเทศด้วยหรอแจ๋วอะอยากเรียนมั้ง(แต่ไม่มีตัง) 5555

อิจฉาอ่าาเจอส้มตัวจริง ><

เห็นเค้าบอกว่าช่วงนี้สอบไม่ใช่หรอนายสอบปะ
    อ้อ ใช่ครับ ช่วงนี้เป็นอาทิตย์สอบ แต่ผมอ่ะสอบเสร็จแล้ว ว่าแต่ ติดตามข่าวมาดีเหมือนกันนะครับเนี้ย 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooshirogane : 11th October 2012 เมื่อ 10:08

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้อ ใช่ครับ ช่วงนี้เป็นอาทิตย์สอบ แต่ผมอ่ะสอบเสร็จแล้ว ว่าแต่ ติดตามข่าวมาดีเหมือนกันนะครับเนี้ย 555+
    แหมมก็นะคนมันชอบคนมันคลั่ง 5555

แล้วเจอพี่อะตอมมั้งป่าวอ่าพี่อะตอมก็เรียนที่เดียวกับส้มเหมือนกันนะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    แหมมก็นะคนมันชอบคนมันคลั่ง 5555

แล้วเจอพี่อะตอมมั้งป่าวอ่าพี่อะตอมก็เรียนที่เดียวกับส้มเหมือนกันนะ
    ยังไม่เจอเลยนะ แต่เห็นเค้าบอกมาว่าเรียน ม.รังสิตเหมือนกัน ที่ผมเจอนะ มี ณเดช น้องแนท [suckseed] สายป่าน ส้มวิ้ง ตี๊นา [ทอมจาก yes or no]

แล้วก็ที่จบแล้ว การ์ตูน เกรซ ต่าย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ฝากเพื่อนดูแลต่อยิ่งเจ็บครับ ต้องเห็นเค้ามาคลอเคลียกัน ให้ช้ำใจ
    55+
    เอาความสะใจครับไหนผู้หญิงก็ไม่ดีแล้วจะเสียดายทำไม
    หาใหม่ไปเย้ยเลย ^^

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ยังไม่เจอเลยนะ แต่เห็นเค้าบอกมาว่าเรียน ม.รังสิตเหมือนกัน ที่ผมเจอนะ มี ณเดช น้องแนท [suckseed] สายป่าน ส้มวิ้ง ตี๊นา [ทอมจาก yes or no]

แล้วก็ที่จบแล้ว การ์ตูน เกรซ ต่าย
    ดาราเรียนเยอะมากอ่าา ม.รังสิต

นิเทศเป็นไงอ่าสนุกปะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ดาราเรียนเยอะมากอ่าา ม.รังสิต

นิเทศเป็นไงอ่าสนุกปะ
    สนุกครับ ถ้าใคร อยากหนี บัญชี ไม่อยากเจอคณิต นิเทศเหมาะเลยล่ะ มีเหนื่อยแค่ช่วง final ทำโปรเจค แต่ก็สนุกนะ ทำหนังสั้น mv อะไรพวกนี้ครับ

55+
    เอาความสะใจครับไหนผู้หญิงก็ไม่ดีแล้วจะเสียดายทำไม
    หาใหม่ไปเย้ยเลย ^^
    555 ค่อยหาใหม่ไปเย้ยล่ะกันเอาเด็ด ๆ เลย แต่ผมว่า ผมควรบอกให้เพื่อนผมมันเลิกคุยนะ เพราะ ถ้าเกิดเดินด้วยกันแล้วยังมองคนอื่น

ถ้าพูดอะไรมาแล้วไม่ได้ฟัง จะคบไปทำไม ก็มันมาบอกผมนะว่า เธอชอบพูดอะไรก็ไม่รู้อยู่คนเดียว บางทีพูดเองหัวเราะเอง มันรำคาญ ถ้าเป็นผมน่ะ

มาอย่างนี้เข้าทางเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองไปบอกเพื่อน สิ ว่า ชอบ ผญ คนนั้น เขา อาจ ช่วย เป็น แม่สื่อให้