ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

Arrow คุณคาดหวังอะไร? ใน Assassin's Creed 3 ???

คุณคาดหวังอะไร? ใน Assassin's Creed 3

กับเกมสุดยอดมหากาพย์การลอบสังหารเพื่อประวัติศาสตร์อันยิ่งใหญ่ ที่เร็วๆนี้จะเผยวันวางจำหน่ายในเวอร์ชั่น Console และ PC แล้ว หลายคนคงมีความคาดหวังต่างๆนานาที่จะได้เห็นในภาคใหม่ล่าสุดนี้ เรามาร่วมแสดงความคิดเห็นพร้อมแลกเปลี่ยนข้อมูลที่ไปพบเจอมา รวมถึงความเห็นส่วนตัวกันได้ที่นี่เลยนะวัยรุ่น

ส่วนผมขอ ระบบสร้างครอบครัว จีบสาว ปลูกผัก // เห้ยยย!!!!

Questionnaire : Fapgamer.com

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    เบื่อแล้วครับ - -

trailer จะเยอะไปไหน เอือนจริงๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    หวังว่ามันคงมีอะไรใหม่ เพราะภาค 4 ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ระบบมันเหมือนเดิม ปีนไปโดดๆไปๆมาๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAnwa1219 อ่านกระทู้
    หวังว่ามันคงมีอะไรใหม่ เพราะภาค 4 ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ระบบมันเหมือนเดิม ปีนไปโดดๆไปๆมาๆ
    WTF!!! ภาค 3 ยังไม่มา นี้เล่นภาค 4 แล้วหรอ revelations ชิมิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Somewhere on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Red face

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAnwa1219 อ่านกระทู้
    ภาค Revalations ส่วน gameplay รู้สึกเดิมๆจริงๆ กราฟฟิกดีขึ้นบ้าง แต่เนื้อเรื่องนี่ใช่เล่นเลยนะ คัทซีน ดีขึ้นมากเลย สีหน้าตัวละครดีขึ้น ภาคนี้ Ezio ยิ้มมีชีวิตมาก ท้ายๆนี่สุดยอด เพลงประกอบดียอด
    พอได้รู้ว่า Ezio บอกวางมือแล้ว เจอในคัทซีนประโยคนึงน้ำตาจะร่วง T T

หวังว่าจะเจอ:
    เพลงประกอบดีๆ
    เนื้อเรื่องที่น่าติดตาม ซีรี่ย์นี้เหมือนอ่านนิยาย มีความยาวแต่ถูกหั่นออกเป็นส่วนๆ
    คัทซีนที่เร้าอารมณ์ผู้เล่น
    ตัวเกมที่ยาวขึ้นบ้าง ไม่อยากเจอแบบแอนิมัส กอข้ามๆถี่ๆแบบภาค Brotherhood ตอนท้ายๆ //ซีรี่ย์นี้ยิ่งทำยิ่งสั้นลงนะแปลก
    เกมเพลที่มีลูกเล่นแปลกใหม่ที่ดีขึ้น ไม่รกจนเกินไปแบบภาคก่อนๆ
    (อาวุธระยะไกลที่สามารถพกติดตัวได้ มีเยอะเหลือเกิน เยอะจนรู้สึกไม่ท้าทาย ภาคหลังๆบางทีก็รู้สึกว่า นักลอบสังหารอะไรกัน ใส่ชุดอย่างกับ นักรบตัวชนแนวหน้า ว่ายน้ำพริ้วเชียวนะ = =)
    โลกจำลองที่สมบูรณ์ขึ้น AI ดีขึ้น

สุดท้ายอยากให้เกมนี้ พัฒนาขึ้นนะ ไม่ใช่เปลี่ยนไปเป็นคนละเกมจนเสียความเป็นตัวตนเองไป

//ป.ล. โพสนี้เหมือนแซนต้าครอสเลยเนอะ ฮ่าๆ มีคนมาขอนู่นขอนี่ ถ้าค่ายสร้างสื่อต่างๆเปิดให้เราลงความเห็นแบบระดมความคิด
    ก่อนสร้างว่าอยากให้ตัวสื่อมีทิศทางไปในทางไหนบ้างเป็นแนวทาง หรือเพื่อตัวเลือกในการสร้างแบบนี้ก็คงดูดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aezritte : 11th October 2012 เมื่อ 23:33
    Now I wanna bring it back up to fix this freeze, preventing the system to crashed
    It's been hell not have you here.

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ผมอยากให้ขี่ม้าสู้ได้เหมือน brother hood เดินเข้าบ้านได้อย่างพวกเกม Skyrim เนื้อเรื่องยาว และมีพวกไอเทมหายากให้เราไปตะลุยเอามา แบบภาค brother hood มีเควสย่อยเยอะๆเช่นพวกเควสไปช่วยคนหรือลอบสังหารอันนี้ชอบมาก ศรัตรูจัดการยากขึ้นก็จะดีไม่น้อยเหอะๆ แบบฟันทีเดียวตายอะไรประมาณนั้นไม่ค่อยชอบเท่าไร

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    คุยกับจอร์จ วอชิงตันครับ
    น้องสาวบันไซ~!!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    Multiplayer โดย Crack
    ปล. Me เผ่น

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ood

กล่าวขอบคุณ
    10,217
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ดาบkatana ล้อเล่นครับ ขอให้เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    มีเมียเป็นผุ้หญิงเหมือน ezio
    มีออพชันถอดผ้าคลุมได้
    เพลงประกอบนี่เจ๋งอยู่เเล้ว
    ระบบใหม่ๆ
    หวังว่าสภาพฤดูที่ว่าคงไม่ตาม sequnece เเต่ละ sequence นะ 555+

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    สนับสนุนเมาส์กับคีย์บอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ไม่ครับ แต่เกมทำออกมาลงตัวแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    แค่ให้เกม มัน เป็น นักฆ่า แบบ ว่า นักฆ่า จริงๆ ก็พอ เกม series นี้ผมมองว่าเป็น free running ปีน ป่าย ไปทั่ว ไม่ได้เป็นนักฆ่า สักเท่าไร

น่าจะเอาระบบ counter ออกเนอะ มันทำให้เกม ง่ายมากๆ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    คอมโบ 3ตัวในสกิลชุดเดีัยว [ป๋า Ezio ได้ 2ตัว]

แค่นี้ล่ะครับ
    Trying not to feel the same

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    คงไม่มีแค่ ต้นไม้ นะ

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ฟันได้ตามใจ

ชอบส่องเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    อยากให้สเปค ในระดับไม่ต้องคอมติดปีกก็เล่นได้ครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ผมคาดหวังว่า มันจะไม่เลื่อนไปปีหน้าอีก -.-

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    อาจเจอ APPLE OF EDEN = =a มี 7 เจอ 2 เมื่อไหร่จะจบฟระ (ถ้าผิดพลาดขออภัย)

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมอยากให้มันเล่นบน WIN XP ได้พอครับไม่หวังอย่างอืนแล้ว T T

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    คาดหวังกับเนื้อเรื่องมากๆครับ
    ภาคที่แล้วทำเงิบตอนจบ - -
    ภาคนี้หวังว่าคงทำผมเงิบได้เหมือนภาคที่แล้วนะ

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    คาดหวังให้ ฟรีครับ // เผ่นนน

ผมก็อยากให้ การเผชิญหน้ากับศัตรูมันเยอะกว่าเดิม แบบ มากันเยอะๆเลย มันสะใจดีเวลาฆ่าได้เนี่ย
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    คอมโบ 3ตัวในสกิลชุดเดีัยว [ป๋า Ezio ได้ 2ตัว]

แค่นี้ล่ะครับ
    มันมีskillด้วยเหรอครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ให้คนที่บอกให้เล่นแท้น้อยๆลง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 11th October 2012 เมื่อ 19:54

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'm just BCC man
    Bangkok Christian College
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ระบบ RPG อย่างเดียว แบบมีสลิว อัพท่าอะไรประมาณเนี้ย
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD