ตามรูปคับ ตรงนี้มันจะ ยิงหลอดไฟไม่ได้ จึงต้องให้ ไอ่ตัวที่ตามเรามาช่วยขึันไปทางช่องระบาย อากาศ แทน แต่ ของผม พอเข้าไป เดินได้เฉพาะช่วงที่มองเห็นข้างล่าง แต่พอ จะเดินต่อเข้าไปช่วงรอยต่อ เหล็กทึบ มันไปไม่ได้คับ จะกลับก็ไมไ่ด้ ถึงตรงเหล็กทึบ เหมือนเดิม เดินไปมาได้ แค่ในช่วง กรงที่มองเห็นข้างล่างนะคับ
ใครเป้นบ้างคับ รบกวนขอวิธีแก้หน่อยคับ
ขอบคุณคับ

หลังจากรูปนี้ ไปไม่ได้ละคับ ผมหาดูใน youtube เปิดผ่านไปได้ปกติ งง เลย T_T