ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ลงเกมส์ FIFA 13 แล้วเล่นไม่ได้ครับ

ผมลงเกมส์ FIFA 13 แล้วเล่นไม่ได้ คือพอเข้าตัวเกมส์ ก็เข้าได้ตามปกติ แต่พอจะเล่นแบบ kick off หรือจะเล่นแบบ career mode ปรากฎว่าพอเลือกทีมเสร็จ และจะเริ่มเตะ ปรากฎว่าเกมส์มันเด้งออกมาหน้าจอปกติ คือ เกมส์มันปิดตัวเองครับ ไม่ทราบว่าใครเจอปัญหานี้บ้าง และมีวิธีแก้อย่างไรครับ รบกวนด้วย
    Spec เครื่องของผมดังนี้ครับ
    Windows 7 srevice pack 1 64 bit
    Processor: Intel Core2 Duo CPU P8800 @2.66GHz
    Ram 4GB
    NVIDIA GeForce G210M

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    แท้หรือว่า Crack ครับ ? ผมเห็นมีหลายท่าน บ่นมาเหมือนกันว่า เข้าเกมแล้วเล่นไม่ได้บ้าง เข้าแล้วค้างบ้าง เด้งบ้าง ผมว่าน่าจะเป็นที่ตัว Crack ไม่สมบูรณ์นะครับ ...

กล่าวขอบคุณ
    1
    คือของผมไม่ใช่แผ่นแท้ครับ แต่ที่ตัวแผ่นเป็นแบบไม่ต้อง crack อะครับ คือลงเสร็จแล้วก็เล่นได้เลย แบบนี้แสดงว่า ตัวเกมส์ที่เขา crack มาเรียบร้อยแล้วมีปัญหาใช่ไหมครับ แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อันนี้ผมก็ไม่อาจจะทราบได้ครับ ผมแค่พยายามอยากจะช่วยอะนะ แต่ดูเหมือนว่าเข้าแล้วเด้งหลุดนี้ ผมคงช่วยไม่ได้อะครับ รอคนเก่งๆ มาตอบต่อไปละกันนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอบคุณ