ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Smile ผมมีงบ10000อยากซื้อโทรศัพทให้แฟนช่วยแนะนำหน่อยครับ

ผมมีงบ10000อยากซื้อโทรศัพทให้แฟนช่วยแนะนำหน่อยครับ
    (ราคาถูกกว่าได้แต่ต้องไม่เพิ่มจากที่กำหนดนะครับ ^^)

• Android
    • Dual Core
    • มี Portable Wi-Fi Hotspot
    • กล้อง หน้า/หลัง ชัดๆหน่อยครับ
    • ถ่ายวีดีโอซัก 720p
    • เล่นเกมส์ หนักๆได้บ้าง(เผื่อผมยืมเล่นอิอิ)
    • เครื่องไม่หน่วง
    • ดูหนังฟังเพลง ดูYoutube เล่นSocial Network
    • ดีไซน์สวยๆหน่อยครับ เหมาะกับผู้หญิง

ปล.1 นานๆทีจะซื้อของขวัญให้แฟนครับเลยอยากได้ดีๆหน่อย
    ปล.2 ส่วนสเปค ถ้ามันเยอะเกินไปก็ลดสเปคก็ได้ครับเเต่ห้ามเกิน 10000 บาทครับ ขอบคุณมากครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    sony xperia u ครับ... 7900 ...งามใช้ได้....แรงพอตัว...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เป็นอะไรที่เค้าพกติดตัวได้ทุกวันยิ่งดีคับ เวลาเขาเอาออกมามาใช้เค้าจะได้นึกถึงเราบ้าง
    แต่หมื่นเลยหรอคับ สูงมากนะ พบคบแฟนมา2ปียังไม่เคยให้อะไรถึงหมื่นเลย แต่รวมๆกันแล้วก็น่าจะเกินหมื่นอะคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onizuka_a อ่านกระทู้
    sony xperia u ครับ... 7900 ...งามใช้ได้....แรงพอตัว...
    กล้องอย่างชัดเลยครับ
    FwAGoN

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    หา S II มือสองสวยๆ ราคาประมาณนี้

หรือก็ sony xperia u มือ 1 ตามนั้นจ้า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vasanchai อ่านกระทู้
    หา S II มือสองสวยๆ ราคาประมาณนี้

หรือก็ sony xperia u มือ 1 ตามนั้นจ้า
    ตามนั้นครับบบบ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    SOLA +1 นะ เพิ่ม 500 ไม่ก็ไป MBK ครับ หรือ GO 9990

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    SOLA +1 นะ เพิ่ม 500 ไม่ก็ไป MBK ครับ หรือ GO 9990
    แต่... SOLA ไม่มีกล้องหน้านะครับ อิอิ
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เย้ดีใจจัง แสดงว่าsony xp u นี้ก็ดีเหมือนกันนะมีคนแนะนำ แต่เสียดายเพิ่มเมมไม่ได้ -0-(ผมก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน) sony xp u อีกเสียง

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Blog Entries
    3
    ลองดู Gemini + มั่งมั้ยครับบ
    2 ซิมด้วย

http://www.thaimobilecenter.com/spec...emini_Plus.asp

ตรงตามทีว่าทุกอย่างง งง

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    โนเกียร์360. 590 บาท อีก9410บาทให้แม่เฮอ

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Motorola Razr 10900 ที่ TGFone รับรองโคตรคุ้ม !!!!! ผมพึ่งถอยมาเมื่อวาน ไม่เสียดายเงินเลย แจ่ม !!!!!