ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050

สงสัย Dragon Ball Z Shin budokai 2 ต่างกับ another road ยังไง

สงสัย Dragon Ball Z Shin budokai 2 ต่างกับ another road ยังไง หรอครับสงสัยมาก

ผมเลยไม่รู้ว่าจะโหลดภาคไหนดี ผู้รู้ช่วยชี้แจ้งให้เข้าใจหน่อยครับ ใน Google ก็ไม่ค่อยเข้าใจอะครับ ช่วยหน่อยครับ
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    ผมแนะนำเล่นภาคtag team เถอะคับเพราะภาพสวยกว่าps2มากระบบการเล่นท่าต่างๆกดแบบใน ps2แป๊ๆตัวละครก็เหมือนในbodokai 3 ด้วยถ้าเคยเล่น bodokai 3ในps2จะรู้ดีแค่มันเป็นแบบtag team เท่านั้นคือสู้กันพร้อมกัน4คนอ่ะถ้าเราตายแต่เพื่อนเราไม่ตายก็ฟื้นมาสู้ต่อได้ผมแนะนำภาคนี้มันมากต่อยกันมั่วแหลกผมติดงอมแงมเลยไม่เชื่อไปหาคลิปดูก่อนได้คับพิมไป dragonball tag team psp

ตัวละครมีตั้งแต่ภาค z-gt เหมือนในbodokai 3 ps2 ล่ะคับ ภาคของนายไม่สนุกคับแถมสู้กันด้านข้างแต่ภาคtag team 360องศาแบบในps2เลยคับบินไปไหนก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gokusen : 14th October 2012 เมื่อ 04:12

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    ผมแนะนำเล่นภาคtag team เถอะคับเพราะภาพสวยกว่าps2มากระบบการเล่นท่าต่างๆกดแบบใน ps2แป๊ๆตัวละครก็เหมือนในbodokai 3 ด้วยถ้าเคยเล่น bodokai 3ในps2จะรู้ดีแค่มันเป็นแบบtag team เท่านั้นคือสู้กันพร้อมกัน4คนอ่ะถ้าเราตายแต่เพื่อนเราไม่ตายก็ฟื้นมาสู้ต่อได้ผมแนะนำภาคนี้มันมากต่อยกันมั่วแหลกผมติดงอมแงมเลยไม่เชื่อไปหาคลิปดูก่อนได้คับพิมไป dragonball tag team psp

ตัวละครมีตั้งแต่ภาค z-gt เหมือนในbodokai 3 ps2 ล่ะคับ ภาคของนายไม่สนุกคับแถมสู้กันด้านข้างแต่ภาคtag team 360องศาแบบในps2เลยคับบินไปไหนก็ได้
    อ่อจะลองดูครับ ขอบคุณครับ
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -