ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    เยอะ ซิบ จะอ่านหมดมั้ยเนีย แต่ขอบคุณที่เอาเฟสมาให้ดู น่ารักเหมือนกันนะเนีย

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    อ่านจบแล้วครับ ถึงกับตาลายเห็นใจนะครับเสียเงินไปมากทีเดียวผมเคยคล้ายๆกันนี่แหละครับให้ผมซื้อของในเกมให้ผมdisconnectไปเลย5555 ไปพักสายตาละครับ

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมก็เคยโดน หลายปีมาแล้วนะ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ทำกันเป็นขบวนการเลยนี้หว่า คนบ้าอะไรมีเพื่อนแค่7คน แถมเป็นคนที่บอก(ที่อยู่บนกระทู้)555ดีนะผมไม่ค่อยเสียมีแต่ได้ ล่าสุดเขาถ่ายรูปมาให้ดู แบบว่าใส่เสื้อผ้าน้อยชิ้นมาก แถมขาวอีก55555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ดีแล้วครับที่ไม่หลงไปมากกว่านี้ เริ่มต้นใหม่ยังทัน และขอให้ใช้ชีวิตแบบมีสติ นะครับ
    So Good

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    มันโคตรๆอ่ะ

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    เคยโดนเหมือนกันครับ ยังดีที่เพื่อนผมรู้จักรูปตัวปลอมที่เขาเอามาเป็น Profile เลยรอดไปได้

ผมโดนมา 2 เดือนครับ ชีวิตไม่มีอะไรดีขึ้นมาเลย

เพราะมัวแต่เครียดกับปัญหาที่เขาขนมาให้เราเหมือน จขกท. นั้นแหละครับ

ตอนนี้ตาสว่างแล้ว รู้ว่าอะไรเป็นอะไร ขอให้ จขกท. เก็บไว้เป็นประสบการณ์ชีวิตเหมือนผมน่ะ ^^

ตอนนี้ผมจะคบใครก็เลือกจากตัวจริงเลย กลัวจะโดนอีก

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ผมเจอกระเทยของดูไอ้นั่นด้วยแหละ มันเอารูปผู้หญิงขึ้น เปิดกล้องแต่ กล้องมันมืด ผมมาจะได้ตอนผมพูดว่า กระเทย มันอุทานออกมาเสียงมาลอดเข้าไมค์มา เป็นเสียงผู้ชาย ฮ่าๆๆ ก็ว่าอยู่ผู้หญิงอะไร หื่นชะมัด ปล.ถึงเป็นผู้หญิงจริงผมก็ไม่ให้ดูหรอก

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    คุณ คือ ตัวอย่างครับ ผมจะไม่ ทำตาม ขอบคุณที่มาแบ่งประ สบการณ์ นะครับ

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    เริ่มต้นใหม่น่ะครับ จขทก. TT สู้ ๆ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เลวฉาดดด

ส่วนตัวผมนานมาแล้วใน Ragnarok คบกันแบบเล่นๆในเกม (แต่งงานกันในเกม) แล้วก็เคยเติมเงินไปให้แค่ 55 บาท แต่ก็ไม่มีไรจบลงด้วยดี เพราะแค่เล่นกันขำๆ ต่างคนก็ต่างเลิกเล่นเกมนี้ไป

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gioka123456 อ่านกระทู้
    โอ้ ขออนุญาติถามอายุ จขกท หน่อยได้ป่าวครับ

ผมก็คุยนะแต่คุยผ่าน Tango เปิดกล้องๆ 555 ได้เห็นอะไรเยอะแยะ

รูปเฟส จขกท ใช่ แบล็คแจ๊คป่าว
    ผมอายุ 20 ครับ ^^'' ส่วนแบล็คแจ็ค เอะ!! ท่านรู้ได้ยังไง 555+

กล่าวขอบคุณ
    264
    ขอบคุรสำหรับทุกท่านที่ให้กำลังใจคับ และขอขอบคุณทุกท่านที่จะนำเรื่องราวนี้ไปเป็นแนวทางในชีวิตของท่านคับ ^^ ขอให้ทุกท่านมีความรักอย่างมีสติและมีความสุขกับความรักนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kellidev อ่านกระทู้
    อ่านจบละครับ ถ้าเป็นงั้นจริงคุณเป็นคนดีนะครับที่ยอมทุ่มขนาดนี้แต่คุณทุ่มมากเกินครับชั่งน้ำหนักในเรื่องเหตุผลน้อยมาก
    อ่านแล้วเสียใจแทนที่จบแบบนี้ ส่วนตัวผมเห็นแจ้งตั้งแต่บท 5 แล้วครับที่เธอสารภาพว่าเป็นอีกคน

เป็นข้ออ้างที่ไร้เหตุผลมากไม่รู้ว่าเพราะที่คุณพิมพ์มันเอื้อให้ผมรู้หรือเปล่า แต่ไม่สมเหตุสมผลเลยครับ รูปเก่าดูดีแต่เปลี่ยนมาใช้รูปใหม่เป็น Nett
    แล้วมาบอกว่านี่คือตัวจริง แล้วตอนแรกล่ะเหตุผลที่เอารูปคนอื่นขึ้นคือ... เค้าน่ารัก(แล้วเปลี่ยนทำไม) ปลอมตัว(แล้วตอนนี้เอาตัวจริงลงทำไม)

สุดท้ายขอให้เริ่มชีวิตใหม่ที่ดีนะครับ
    ขออภัยด้วยนะคับ เรื่องรูปที่เปลี่ยนเพราะรูปเก่าผมใช้คอมร้านในการหารูปน่ะคับ (ตอนนี้หาไม่เจอแล้ว) และพอกลับมาต่ออีกทีพบว่ารูปมันไม่ขึ้นน่ะคับ จึงเปลี่ยนเป้นรูปนี้ ที่เปลี่ยนเป้นรูป Nett ก็เพราะมันเป็นภัยในโลกออนไลน์คับและสื่อให้รู้ว่าเรื่องนี้เกี่ยวกับใคร (เป็นการยกตัวอย่างว่า อย่างเรื่องนี้ ผมกับ คนที่อ้างตัวเป้น Neet นะ) ยังไงขออภัยด้วยนะคับ ^^''

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เรื่องโดนหลอกผมโดนมาเยอะแล้วผ่านมาเยอะหลายๆแบบการที่เราไม่ได้โดนหรอกก็ต้องรู้ทันไม่โลภมากนะครับถ้าโดนเหมือนเขางกจากหัวละต้องกินหญ้าไปมันช่างเจ็บใจมาก ถ้าหลอกเงินมันก็มีหลายแบบถ้าจะให้ดีดูง่ายๆ 1.เบอร์โทร ต่อให้มีแต่ให้มาโทรไม่ติดอ้างว่าปิดเครื่องอันนี้น่าสงสัย 2.เฟส นั้นเองเค้าอาจจะเอารูปมาบังไวหลอกหรือเป็นรูปผู้ชายแต่ในเกมเป็นหญิงคุยกับเราก็อีกอย่าง 3.กล้อง ไมค์ พวกนี้อาจจะชอบอ้างหรือาจจะให้คนอืนคุยแทนนั้นแหละ สุดท้ายผมว่าคุณอย่าเชื่ใจใครง่ายๆโลกออนไลน์มันไม่ใช่โลกแห่งความจริงที่ใช้ชีวิตอยู่หรอกครับ จำไวเป็นบทเรียนพวกนี้ผมเจอมาหลายรูปแบบเกือบหมดแต่คงยังไม่หมด ผมเดาว่าคุณอาจจะเสียเงินให้เธอคนนั้นหรือนายคนนั้นหลัก 1,000 อัพนะต่ำสุดๆละ

น้องโอ กล้วยตานี
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    1
    - -" กว่าจะอ่านจบ เคยโดนเหมือนกันคับ แต่ผมไหวตัวทัน ฮ่าๆ

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    เรียบเรียงดีนะครับ ไม่สนใจไปเขียนหนังสือขายหรอครับ 555+
    ปล. อ่านจบแล้วได้สาระมาก แต่อย่างนึงที่ผมได้มากที่สุดคือ มารยาผู้หญิงครับ เธอคนเดียว เปลี่ยนโลกของคุณได้เลยนะครับ
    ปล2 ผมจะคบกับคนที่มีตัวตนเท่านั้นแหละครับ เพราะ ชอบคนที่...อะไรก็ไม่รู้อะ แต่ขอเห็นตัวจริงๆ เหอะ 555+
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    เสียใจด้วยนะครับ

ผมไม่มีทางโดนหลอกแบบนี้เด็ดขาดเลย (เพราะไม่มีเงิน 555)

แต่น่าจะเอะใจหน่อยนะครับ ปกติคนที่สวยขนาดนี้ในเฟสจะต้องมีเพื่อน เยอะนะครับ แล้ว จะต้องมีคนติดตาม เล่น อินสตาเเกรม บลา ๆ อะครับ

เหตุการแบบนี้เคยเกิดกับคนใกล้ตัวผมครับ แต่ไม่ถึงขั้นเสียเงินทองนะครับ

ขอบคุณที่มาบอกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    เเล้วตกลง เขาคือ Nett Candy Mafia จริงๆอ่ะเปล่าครับ เเล้วไม่ลองติดต่อ ไปในวงหน่อยหรอครับเผื่อจะได้เบาะเเส ถึงเรื่องมันจะนานมากเเล้วก็เถอะ (ดารา/ศิลปิน ไม่น่ามีนิสัยงี้ได้เลยเเย่จัง)
    ::>>Maliken Lord of LifeSoilder<<::

ジョーカーゲーム。
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liwzakicn อ่านกระทู้
    แล้ว****ให้ผมโอนไปให้ 5000- แลกกับนาฬิกาเรือน 800-
    ตรงนี้มีใบโอนหรือเปล่าครับ อยากให้มีหลักฐานสักชิ้นเพื่อประกอบความน่าเชื่อถือ อ่า..ไม่ได้แปลว่าผมไม่เชื่อนะเพราะผมอ่านจากที่ จขกท.เขียนข้างเดียว กลัวว่ามันจะไม่ครอบคลุม อยากให้มีอะไรก็ได้ที่ยืนยันว่าเรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องจริงน่ะครับ หรือถ้าอยากเล่าเป็นประสบการณ์เตือนใจก็ไม่เป็นไรครับ ผมจะฟังหูไว้หูแล้วกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Death_Backers : 19th October 2012 เมื่อ 00:55

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    1
    เงินขนาดนั้นผมคงไม่ให้หรอกเพราะยังไม่เจอตัวจริงเลยเเฟนผมไม่เคยขออะไรเลยไปดูหนังบ้างทีเทอก็เลี้ยง บางทีผมก็เลี้ยงเทอเอาใจใส่ผมตลอดเเบบว่าไม่น่าเชื่อนอกจากเเม่ของเรา จะมีคนที่รักเเล้วก็ดูเเลเราเเบบนี้จริง ๆ หรอ

เเต่สำหรับ จขกท. ถ้าเป็นผมน่ะไม่โอนให้หรอกเงินอ่ะ หน้าจริงก็ยังไม่พบไม่เจอ เอาจริง ๆ น่ะถ้าผมยังไม่ได้ฟันอย่าหวังจะมาเเดรกเงินผมเลย (เลวป่ะละ)

ผิดที่ไว้ใจครับไม่เป็นไร ๆ ลุกเเล้ววิ่งต่อไปคุณจะเดินชิว ๆ เหมือนคนอื่นที่รุ่นอายุเดียวกันคุณไม่ได้เเล้วเพราะคุณเสียเวลาไปกับการหลอกลวงของผู้ ญ กาก ๆ คนหนึ่งคุณต้องวิ่งเพื่อจะตามเพื่อนของคุณให้ทัน สู้ ๆ ครับยังไงลุกขึ้นได้ก็ดีเเล้วหล่ะ บางคนฆ่าตัวตายก็มีคุณยังดีครับ

ปล.เป็นคนที่เชื่อคนง่ายน่ะครับเนี่ย ถึงจะดังเป็นนักร้องก็ต้องมีเวลาว่างมั้งหละ เพื่อนของพี่ผมเป็นพิธีกรช่อง Play Channal มันยังว่างเดินชิวอยู่เลย เเล้วคนดังถ้ารถชนจริง ๆ ต้องเป็นข่าว !!!!

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    เคยเจออยู่เค้าบอกให้เติมเงินให้บอกบอกไม่คบเลย555555555555555555555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณครับที่มาเตือนกัน ส่วนตัวแล้ว ผมเคยโดนนะ ตอนเล่น Audition แต่แลกรหัสกันเฉยๆ ดีที่ผมคิดได้รีบเปลี่ยนรหัสทัน จนถึงตอนนี้ เพื่อนในโลกออนไลน์ผมแค่คุยเล่นๆ แก้เหงาเฉยๆ แต่ถ้าจะคบเป็นแฟนก็ต้องเป็นคนที่เจอหน้ากันจริงๆอะครับ ไม่งั้นไม่กล้าเสี่ยงง -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    ทำไมไม่แจ้งความ ???

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    ใครขุดดดดดดด

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: