ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My heart
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ใครขุดดดดดดด
    555+ นั่นสิ ใครขุดดดด

แต่ก็ดีครับ เผื่อคนที่ยังไม่ได้อ่าน เป็นสาระมากๆเลย ผมอ่านถึงบทที่ 4 ตอนนั้น ละก็ไม่ได้อ่านต่อ จนมาถึงวันนี้ล่ะครับ
    You’re happy, I’m happy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ่านไม่จบแต่พอเข้าใจ เจอแบบนี้ผมไม่เชื่อหรอกครับ เพราะผมไม่เคยโดนหลอก 5555
    เจอแบบนี้ผมก็ชอบกวนทีนส์ไปอ่ะครับ แฟนในเกมผมว่ามันไม่จริงอะครับ แฟนจริงๆผมก็มีเรื่องพวกนี้ผมเลยไม่สน
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ชีวิตนายช่าง....อ่ะไรแบบนี้ อ่้ะ - -''

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    เคยจีบ เสียตังมากที่สุด คือ ค่าโทรศัพ กับ เงินในเกม

ผลตอบแทน = ได้ซั่ม 55555

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    คุ้นๆเหมือนเคยอ่านเคยเจอแล้วครั้งนึง แต่ก็ดีครับ เดี๋ยวนี้ผมเจอใครgoogle searchรูปก่อนเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ผมมีประสบการณ์ในโลกเกมออนไลน์บ่อยมากและผมก็ไม่เคยเชื่อว่าผู้หญิงในสังคมนี้จะเป้นผู้หญิงจริงแทบทุกคนที่เจอผมจะไม่พูดจาน่ารักหรือหวานๆใส่ผมพูดเมหือนกับเป้นผู้ชายคนนึง(สารภาพบาป>>>)เพราะตั้งแต่เด็กผมเป้นคนชอบเล่นตัวละครหญิงมากเพราะเครื่องแต่งกายมันสวยมากกว่าผุ้ชายแถมมีให้เลือกเยอะ ทุกคนเวลาเจอจะต้องถามก่อนว่าเป็นหญิง? ตอนแรกผมตอบเปนชายจนนานเข้าๆผมเริ่มอยากรู้ว่าถ้าตอบเป็นหญิงจะเกิดอะไรขึ้นทันใดนั้นผมลองตอบไป ผลที่ได้ออกมาเกินคาดคือทุกคนปติบัติต่อผมดีช่วยเลหือผมทุกอย่าง*แต่ผมก็ไม่เคยขอของใครนะแถมเวลาคนถามมีแฟนยังผมมักจะตอบไปว่ามีแล้วเพื่อตัดปัญหาเพราะผมไม่ชอบการเกาะแกะหรือการผูกมัดในตอนที่ผมกำลังเล่นเกมสักเท่าไหร่พอโตขึ้นมาผมก็ไม่เคยไว้ใจผุ้หญิงในโลกออนไลน์อีกเลย

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ขอบคุณมากนะครับ คุณทำให้ชีวิตผมมีความรู้มากขึ้นแล้ว

ผมไม่สงสารคุณหรอกครับ เพราะคุณรู้จักยืนด้วยตนเองใหม่แล้ว -v-
    คุณได้เริ่มต้นชีวิตใหม่แล้ว ในตอนนี้คุณมีกำไรชีวิตแล้วนะ เพราะคุณผ่านช่วงชีวิตแย่ ๆ มาแล้ว ......

ตอนนี้ผมหวังว่าคุณเป็นคนที่แข็งแกร่งแล้วครับ ผมว่างั้นนะ

คุณเขียนได้น่ากลัวมากตามตรง ชีวิตคุณไม่ได้ห่างไกลกับผมนัก

แต่คุณยอมทุ่มเทเพิ่อความรักมากขนาดนี้ เนื้อคุ๋ในอนาคตของคุณ เขาจะต้องน่าอิจฉาแน่นอนเพราะคุณรักเค้าครับ ^^

คุณเก่งมากนะครับ ที่สามารถยืนหลังความทุกข์มาก (มาก ๆ ) ขนาดนี้ได้คุณเก่งจริง ๆ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    จขกท เป็นคนดีเกินไป
    Alienware 17 R2 i7-4720HQ CPU @ 2.60GHz RAM 16 GB Nvidia GeForce GTX 970M

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ love060604 อ่านกระทู้
    เคยเจออยู่เค้าบอกให้เติมเงินให้บอกบอกไม่คบเลย555555555555555555555+
    จะขุดกระทู้ขึ้นมาหาอะไรครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เออ ผมว่าเคยอ่านนะ แต่ไม่จบ

ขอบคุณที่ขุดกระทู้มา ให้เราได้อ่าน

5555+ ผมก็เคย แต่ผมตระนี่เรื่องกะตังเลยไม่เจอแบบนี้

ไปดูตามเฟส ****เป็นขบวนการเลย
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    เป็นผมไม่เชื่อหรอกนะเพราะผมไม่ได้เป็นคนที่ ผญ จะมาชอบเอาง่ายๆอ่ะ 55+

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ต้องบอกว่า เป็น กำไรชีวิต ของแท้ครับ สู้ต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    ถ้าเป็น ผมนะ ผมจะจีบใครผมต้องเห็นตัวจริงเขาก่อน(เห็นตัวจิงไม่ใช่เห็นผ่านกล้องนะครับ แบบเจอตัวจิงอะไรอย่างนี้เลยๆ 555)แล้วค่อยมาหาเฟรดของเขา 555

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,196
    เอ่อ ผมเห็นท่านถามว่า "เค้าจะมาหลอกว่าไปอเมริกาทำไม จริงไหมครับ" ก็เพราะเค้ากลัวท่านนัดเจอไง- - กลัวต้องเจอกัน แล้วมันไม่ใช่อะไรงี้
    ส่วนสาเหตุที่อยากจะ"ศัลยกรรม"ก็เพราะรูปของคนเก่าที่บอกว่าเป็นตัวเองน่ะ มันหมดแล้ว ส่วนเรื่องเสื่้อ iphone(ที่ไม่มีแต่แรก) นาฬิกา ก็แนวๆเอาปลาเล็กล่อปลาใหญ่อะท่าน
    ส่วนตัวผมว่าผู้หญิงเค้าร้ายนะหนิ-__-lll โปรและเป็นงานซะจริง มีทีมงานซะด้วย อ่านแล้วโมโหแทน

เอาจริงผมว่า ดรอปเทอมนึงไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ ผมดีใจด้วยที่เห็นท่านแกร่งขึ้นถึงขนาดแชร์เรื่องเหล่านี้ให้เราๆได้อ่านกัน มันมีคุณค่ามากครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ขอบคุณครับ เอาความรู้ที่ได้มาเป็นบทเรียนเพื่อป้องกันตัวเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผู้หญิง เลวได้ใจเลย ~!! อย่างว่าเน๊อะความรัก ทำให้คนตาบอดอย่างที่เจ้าของกระทู้พูด

เเต่เเล้ว คนที่จะคอยอยู่เคียงข้างเราตลอดไปไ่ม่ใช่ใครหรอก ก็ พ่อ เเม่ นั่นเเหละ เน๊อะ

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    เพิ่มเป็นเพื่อนให้ไว เเล้วรับกำต่อ เอ้ยไม่ใช่ 555+
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ เรื่องคราวนี้จะทำให้คุณเติบโตขึ้นครับ