ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: ควรอัพขนาดไฟล์เท่าไหร่ดี ?

ผู้โหวต
27. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • 950 MB

4 14.81%
  • 1 GB

23 85.19%
    I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] APACHE AIR ASSAULT [RELOADED l 2010 l FULL l ENG l 2.26 GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เกม Apache: Air Assault ให้ผู้เล่นขับเฮลิคอปเตอร์จู่โจม กำราบเหล่าผู้ก่อการร้ายจากเบื้องล่างที่อยู่ในพื้นที่เขตสงคราม นำเสนอพลทหารจากหน่วยรบพิเศษสุดถึกตายยาก และต้องการฉีกคำว่าเกมจำลองการบินทั่วๆไปให้กลายมาเป็นการต่อสู้กับศัตรูอันสุดถล่มทลายและตื่น ผู้เล่นสามารถทำภารกิจเกมร่วม 16 ภารกิจ พาไปยังสถานที่ป่าเขตร้อนจนถึงป่าชื้นในแอฟริกา,?ตะวันออกกลางและอเมริกากลาง, รับมือกองทหารศัตรูนับร้อย เป็นต้น นอกจากนี้ผู้เล่นสามารถเลือกเล่นโหมดอาเขต,?โหมดสมจริง และโหมดมัลติเพลเยอร์ที่ประกอบไปด้วยโหมด Co-Op ช่วยเหลือต่อสู้ระหว่างผู้เล่นด้วยกัน และโหมด Team Deathmatch, Ground Attack, Capture the LZ และ Ground Strike บริษัท Activision ออกมาชี้แจงว่าเกม Apache: Air Assault มีความสอดคล้องกับเกม Apache AH-64: Air Assault เกมแนวเดียวกัน พัฒนาโดยบริษัท Activision เมื่อปี 2003 หรือไม่นั้น ทางโฆษกกล่าวว่าเกมทั้ง 2 เป็นเกมคนละเกมและไม่มีอะไรเกี่ยวโยงกัน

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

950MB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

HOW TO INSTALL
    (ทำตามขั้นตอนและตอนเล่นเกมส์ ปิดเน็ตด้วยนะครับ)

1.ลงเกมส์เสร็จแล้วเข้าไปที่โฟลเดอร์ Crack เปิดโฟลเดอร์ Update Run apace_to_1001
    2.กลับไปที่โฟลเดอร์ Crack เปิดโฟลเดอร์ EFGS Copy File yuPlay ไปไว้ในโฟลเดอร์ที่เราลงเกมส์ไว้
    3.เข้าเกมส์ มันจะเด้งหน้าต่างขึ้นมาจากนั้นให้เรากด Run Game

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 17th October 2012 เมื่อ 11:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เจิม+กำลังใจนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    เจิมๆดมๆ ครับๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    เจิมให้นะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    เจิมๆน้าครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมครับผม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอบคุณมากเลยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    ขอดันหน่อยนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่ครับตอนกด Rum game มันบอกว่า Checking activation code,please wait อ่ะครับแล้วก็มี Yu อะไรไม่รู้ขึ้นให้ใส่ E-mail(login): กับ password: ขึ้นด้วยอ่ะครับทำไงดีเนี่ยผมอยากเล่นเกม นี้มาก ช่วยด้วยนะครับใครที่รู้ ปล.ลงทีแรกผมยังไม่ได้ปิดเน็ตเลยลบทิ้งแล้วลงใหม่ รอบสองปิดเน็ตแล้วก็เป็นเหมือนเดิม ที่พี่บอกว่า 'กลับไปที่โฟลเดอร์ Crack เปิดโฟลเดอร์ EFGS Copy File yuPlay' ในไฟล์ yupaly มันไม่อะไรเลยอ่ะทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pampam112 อ่านกระทู้
    พี่ครับตอนกด Rum game มันบอกว่า Checking activation code,please wait อ่ะครับแล้วก็มี Yu อะไรไม่รู้ขึ้นให้ใส่ E-mail(login): กับ password: ขึ้นด้วยอ่ะครับทำไงดีเนี่ยผมอยากเล่นเกม นี้มาก ช่วยด้วยนะครับใครที่รู้ ปล.ลงทีแรกผมยังไม่ได้ปิดเน็ตเลยลบทิ้งแล้วลงใหม่ รอบสองปิดเน็ตแล้วก็เป็นเหมือนเดิม ที่พี่บอกว่า 'กลับไปที่โฟลเดอร์ Crack เปิดโฟลเดอร์ EFGS Copy File yuPlay' ในไฟล์ yupaly มันไม่อะไรเลยอ่ะทำไงดี
    ในโฟรเดอร์ Crack จะมี โฟลเดอร์ที่ชื่อว่า EFGS ครับ ก็อปปี้ไฟล์ในโฟรเดอร์ EFGS ไปไว้ในโฟรเดอรที่ลงเกมส์ไว้

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แล้วจะแวะมาโหลดนะ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มายืนยันครับเล่นไม่ได้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยืนยันล้าน%%%ว่าเล่นไม่ได้

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    มาเจิมให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ครับผม

กล่าวขอบคุณ