ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

ZombiU เกมเอาตัวรอดจากเหล่าซอมบี้ โชว์ Gameplay ตัวใหม่ก่อนวางจำหน่าย 18 พฤศจิกายนนี้

เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งเกมซอมบี้ที่แฟนๆ อยากเล่นกันมากเลยทีเดียว สำหรับ ZombiU เกม FPS Survival Horror จากทางค่าย Ubisoft ที่ Exclusive เฉพาะ Wii U เท่านั้น เมื่อช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมาก็ได้เผย Gameplay ตัวใหม่ล่าสุดออกมาให้ชมกันจากงาน NYCC 2012 เราไปชมกันว่าจะน่าเล่นขนาดไหน

ZombiU NYCC 2012 Gameplay

ZombiU เป็นเกม FPS Survival Horror ที่ผู้เล่นจะได้รับบทบาทเป็นผู้คนที่ต้องเอาตัวรอดจากเหล่าซอมบี้ที่รุกรานในเมืองลอนดอน โดยตัวเกมมีจุดเด่นตรงที่ผู้เล่นสามารถสวมบทบาทของตัวละครได้หลากหลาย (เนื่องจากมีผู้เอาชีวิตรอดอยู่หลายคนนี่เอง) เมื่อผู้เล่นโดนเล่นซอมบี้จัดการ ก็จะสวมบทบาทเป็นตัวละครอื่นทันที และสามารถมาฆ่าซอมบี้ที่เป็นตัวละครที่เราควบคุมก่อนหน้านี้เพื่อเก็บไอเทมต่างๆ ได้

ตัวเกมนั้นผู้เล่นจะควบคุมตัวละครด้วย Wii U GamePad ซึ่งนอกจากจะบังคับตัวละครเพื่อยิงซอมบี้แล้ว ยังใช้หน้าจอทัชสกรีนเพื่อเลือกใช้ไอเทม, แก้ปริศนาต่างๆ และเปิดประตูด้วย ตัวเกมนั้นจะรองรับการเล่นในระบบ Multiplayer ผ่านทางออนไลน์และแสดงผลในระดับ 1080p เลยทีเดียว ตัวเกมมีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 18 พฤศจิกายน 2012 บนเครื่อง Wii U ครับ

ข้อมูลและภาพจาก http://gematsu.com

เครดิต online-station

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    น่าเล่น และน่ากลัว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    นี้และครับ คือเกมเอาตัวรอดของจริง (รูปแบบการเล่นแปลกใหม่ดีครับ)
    ถึง Gameplay จะดีสักแค่ไหน ถ้า เนื้อเรื่องของเกม นั้นไม่ได้เรื่อง ถือว่าเกมนั้น ห่วย โคตร ๆๆๆ !!!!!

WE ARE ALL WITNESSES
    กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    รูปสุดท้ายกินข้าวแทบไม่ลงเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    รู้สึกภาพจะสวยเอาซะมาก = ="

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    โอ้ว โห เห็นแล้วอิจฉา
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...