ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 518

Lightbulb AAA Logo v.3.10 สร้างโลโก้อย่างง่ายๆแต่สวยระดับอาชีพ

AAA Logo Software 3.10 : เป็นโปรแกรมสำหรับสร้าง และออกแบบโลโก้แบบเนียน ๆ อย่างมืออาชีพ ที่มีขั้นตอนการออกแบบที่ง่าย ไม่ยุ่งยากแม้แต่มือใหม่ยังสามารถทำได้เช่นกัน โดยเวอร์ชั้นนี้มีเท็มเพลตให้เลือกเพิ่มขึ้นจากรุ่นท ี่แล้วอีกเยอะ สวย ๆ ทั้งนั้นครับเน้นแนว web 2.0 เมื่อเลือกเท็มเพลตแล้วสามารถเปลี่ยนข้อควาาม หรือโลไก้ Logo ได้ตามอัธยาศัยเลย เพราะความสามารถของโปรแกรมที่รองรับระบบงานพิมพ์ขนาด ใหญ่ด้วยครับ และมีแบบ Logo ให้เลือกใช้งานนับพันๆ ภาพ เลยทีเดียว (8,500 Logo Objects, 500 Templates) สามารถนำไปดัดแปลงสร้าง Logo ใหม่ได้ไม่อั้น หรือหากเพื่อนๆใช้ควบคู่กับ Photo shop เพื่อแก้ไขรูป Dreamweaver เพื่อสร้าง Web Page ตามปกติโปรแกรมที่ถูกพัฒนามาใหม่ๆจะให้ผู้ใช้ซึ่งมีค วามรู้พื่นฐานในการ ตกแต่งรูปเพื่อสร้าง Striking Logo และ Web Page Templates ก็จะช่วยให้ผู้ที่เริ่มใช้สามารถสร้าง Web Page ได้อย่างมืออาชีพ ก็ทำได้ครับ...ใครอยากมีโลโก้สวย ๆ ที่ทำเองลองดูได้ครับ

• หลักการง่ายๆก็คือ เอาLayerแต่ละอักมาประกอบเป็นโลโก้ แล้วใส่เอฟเฟ็ค
    • สำหรับมือใหม่ เขาก็จะมีโลโก้เป็นแม่แบบให้ เอามาดัดแปลงเอาครับ ง่ายๆ

Download << 3bb CloudBox : 8.36MB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    อันนี้เจ๋งมากครับเคยใช้อยู

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    ขอบคุณจ้า