ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ถามคนที่เล่นburnout paradise หน่อยครับ

อยากถามว่าเล่นออนไลน์ยังไงหรอครับ ของผมเป็นแผ่นก๊อปนะ ตอนเข้าเกมมันจะมีให้อัพเดทเพื่อเล่นออนไลน์ใช่ไหมครับผมก็กดอัพแล้วพอคลิ กทีไอคอนเกม ก็เขียนว่า enter your registration code here
    plese enter the entire registration code found either in your comfirmation email,your game manual/product packaging or game card ทำยังไงครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ถ้ารุ้ว่ามันเป็นแผ่นก็อป ก็ไม่น่ามาถามนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ไม่อยากตอบคนที่เล่นแผ่นก็อบ แล้วหวังจะเล่น ออนไลน์

มันคือพวก "หวังจะ ขโมย"

ปล. ถ้า จขกท เล่น ก้อบ แล้วไม่หวัง ออนไลน์ ผมจะไม่ว่าสักคำ

♪◄•► !NfiПt€–Ju$T!cΣ ◄•►♫
    CPU:Intel Core i5-2410M/VGA:nVidia GeForce GT 525M/RAM:DDR3 4GB
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    แผ่นก๊อปเล่นออนไลน์ไม่ได้ (บางเกมก็เล่นได้เหมือนกัน)
    อยากเล่นออนไลน์ก็ต้องจ่ายตัง
    CPU : Intel Core i5-2410M/VGA : nVidia GeForce GT 525M 1GB DDR3/RAM : DDR3 4GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครบอกเล่นไม่ได้ละ เล่นได้ละ- -

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้าไม่รู้จริงกรุณาอย่า ''มั่ว'' นะครับ

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ฮึ่้ย นายเล่นได้ไงอะ บอกวิธีทำหน่อย ดิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    อ้าวเล่นได้ไงฟระ