ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เพื่อชีวิต.
    กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,539
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jokibuy อ่านกระทู้
    ตอบดีๆไม่เป็นหรอครับ ไม่อยากให้ตอบเล่นๆ คือผมมีปัญหาส่วนตัวอะนะ เลยอยากให้เวลามันผ่านเร็วๆ
    เอ่อ..ผมก็แค่ทำให้ไม่เครียด ไม่รู้ว่าจะมีปัญหาซีเรียสขนาดนี้ ถ้าผมรู้ว่ามีปัญหาส่วนตัว ผมคงไม่ตอบแบบนี้อ่ะนะ

ผมผิดงั้น ขอโทษแล้วกัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,383
    Blog Entries
    1
    มีความสุขไง ทำอะไรก็ได้ ที่ทำให้เรามีความสุข แปบเดียวเท่านั้น

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ใช้เวลาในแต่ละวันอย่างไร้ค่าคับ วันๆก้อทำอะไรต่อไรไปเรื่อยเปื่อย แล้วมันจะผ่านไปอย่างรวดเรว
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 564
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artloverr อ่านกระทู้
    เอ่อ..ผมก็แค่ทำให้ไม่เครียด ไม่รู้ว่าจะมีปัญหาซีเรียสขนาดนี้ ถ้าผมรู้ว่ามีปัญหาส่วนตัว ผมคงไม่ตอบแบบนี้อ่ะนะ

ผมผิดงั้น ขอโทษแล้วกัน

ขอโทษด้วยครับไม่รู้ว่าจะเครียดขนาดนี้ *-*

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    ผมขอแนะนำ1วิธีครับ คือ ตั้งใจโหลดอะไรมาเก็บไว้ในเครื่องก็ได้ ครับ อย่างเช่น การ์ตูน เอาไว้รอดู หรือ ...... อะไรก็แล้วแต่เลยครับ มันจะรู้สึกเพลินดี ฮาๆๆ พอเห็นสมควรแล้วก็เอามาเปิดดู ครับ แล้วมันจะมี อีเว้นส์ใหม่ๆ เพิ่มขึ้นมาเอง ลองดูครับ

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    ทุกคน มีเวลาเท่ากัน บางคนก็อยากได้เยอะ บางคนก็อยากให้หมด บางคนอยากย้อย อดีต แต่อยู่ที่ว่าเราจะทำยังไงให้มันไม่สูญไป ป่าวๆ แต่ผมกลับมีเวลาน้อยลงไปทุกที เพราะ ใกล้จะปิดเทอม เฮ้อออ !เศร้า (ดราม่าไปหน่อย)แต่จริงก็ใช้ให้มันคุ้มดีกว่า เอาไปทำอย่างอื่น ก็ดี ปล้น จี้ วิ่งราว ชิงทรัพย์ โชว์ถล่มร้านลาบ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    จงมีความสุขกับทุกสิ่งที่ทำ ตั้งใจทำอะไรซักอย่างที่บ้าน ดีที่สุดคือทำสิ่งที่ชอบ
    คุณจะต้องเจอกับปัญหาแบบนี้อีกเยอะ เมื่อเข้าสู่ชีวิตทำงาน
    (หรือตอนนี้ทำงานแล้วผมไม่ทราบนะครับเลยพูดเผื่อไปก่อน)

ถ้าให้ดูตอนนี้เหมือนคุณมีอาการเบื้องต้นของโรคซึมเศร้า(ลองหาดูเพิ่มเติมเองนะครับ) ผมก็เคยเป็น
    ลองไปออกกำลังกายสักวันละอย่างน้อย 30 นาที โดยวิ่ง ว่ายน้ำ หรือปั่นจักรยานด้วยความเร็วคงที่
    ไม่เร่งความเร็ว ถ้าเร็วมากกล้ามเนื้อจะฉีก มันจะปวด แต่ให้รู้ไว้ว่าการปวดนั้นหมายถึงกล้ามเนื้อเรากำลังพัฒนา
    เป็นกล้ามเนื้อที่แข็งแรงขึ้นมาทดแทน(หลักการเดียวกับกระดูก) ถ้าปวดกล้ามเนื้อให้ดีใจได้เลย

ก็ประมาณนี้ครับ การ "ฆ่าเวลา อย่างยั่งยืน" หลังจากทำอย่างนี้ได้คุณจะเริ่มรู้สึกว่าเวลาไม่พอใช้เลย =..=
    "การเป็นสุขที่ไม่มี ประเสริฐกว่าความสุขโดยได้มา"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ออกกำลังกายทำให้ลืมทุกอย่างครับ ลองไปเริ่มจากไปวิ่งจ๊อกกิ้งก็ได้ครับ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อยากทำอะไรตอนนั้นก็ทำ เวลาจะผ่านไปไวมากครับ