ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 98

Post Theme HUDGREEN Windows 7 [one2up]Download

Theme HUDGREEN

ตัวอย่างdesktopผมเอง

วิธีเปลี่ยนthemeสำหรับคนที่ไม่รู้

background razer เพิ่มเติม เพราะตัวที่ให้โหลดเป็นtheme HUD GREEN

Theme HUD GREEN DOWNLOAD

Rocket dock DOWNLOAD

Windows 7 Start Orb Changer v5 DOWNLOAD เอาไว้เปลี่ยน icon start

แต่ถ้าใครอยากได้ theme Razer ผมก่อมีครับถ้าอยากได้ก่อบอกด้วยน่ะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattaponinw : 18th October 2012 เมื่อ 12:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    จะรอดูครับ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    รอมา 10 นาทีและ กด F5 หลายรอบมากอยากจะดูว่าจะสวยมั้ยสำหรับ Theme

ปล. ขอบคุณจ้าที่นำมาแบ่งปัน

.edit นานเกินไปแล้ววววว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 18th October 2012 เมื่อ 00:00

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    นั่งรอ นอนรอ

Edit: ขอให้มันคุ้มกับการรอเหะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakuno : 18th October 2012 เมื่อ 11:37

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ติดตามผลงานอยู่นะครับ ขอธีมงามๆเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    รอดูด้วยคน

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    รอชมด้วยคนจ้า
    อยากถาม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยู่เเม่งทุกที่
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    อัพนานเเท้เหลา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลองไปดูลิ้งนี้งับมีวิธีสอนด้วย
    http://www.youtube.com/watch?v=tZEHCn1oyug

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมไม่ใช่ razer น่ะครับพอดีพิดผิดแต่ก่อเขียวๆเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    0
    เสดแล้วครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    นั่งรอ นอนรอ

Edit: ขอให้มันคุ้มกับการรอเหะ

BiWzero
    กล่าวขอบคุณ
    505
    โชคดีขอ จขกท. นะครับที่เอามาแจกไม่ใช้ตัวเต็ม (ไม่งั้นผมแจ้งลบแน่ เพราะเว็บ ไม่ขอแจกเว็บแล้วนะครับ กับผมรู้จักกัน )
    สมาชิกเว็บ ไม่ขอแจกเว็บแล้วนะครับ นี้เป็นผู้ทำ Theme HUD ขาย (HUD: ท่าน Mr.Grims, Zero-G, Big V )
    555 "HUD" ผมใช้มานานแล้วครับ (และตัวที่ผมใช้เป็นตัวแท้ (ซื้อ))

ดูเอาครับของผมเป็นตัวเต็มกับตัวไม่เต็มต่างกันตรงใหน

ตัวนี้อีกตัวครับ

แต่ก็ขอบคุณที่นำมาแจกให้กับชาว JKG นะครับ แต่ผมขอนะครับอย่าเอาตัวเต็มมาแจกหรือขายก็แล้วกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakuno : 19th October 2012 เมื่อ 20:19

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    รุ่นแบบ ข้างบน ใช่รุ่น HUD Evolution Premium Windows 7 Theme ปะครับ อยากได้มั้งแต่ไม่รู้ลงยังไงโหลดตรงไหน ซื้อยังไง ผมเคยโมทีมเองลงโปรแกรมเสริมไปอีก 3-4ตัว พวก Theme Resource Changer - Universal Theme Patcher - 7tsp - Start Orb Changer ใส่โน่นใส่นี่เข้าไป ปรากฏว่า วินโด้พังเลย เข้า explorer ไม่ได้ ต้องลงใหม่อย่างเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 24linkinpark : 18th October 2012 เมื่อ 13:42

BiWzero
    กล่าวขอบคุณ
    505
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 24linkinpark อ่านกระทู้
    รุ่นแบบ ข้างบน ใช่รุ่น HUD Evolution Premium Windows 7 Theme ปะครับ อยากได้มั้งแต่ไม่รู้ลงยังไงโหลดตรงไหน ซื้อยังไง ผมเคยโมทีมเองลงโปรแกรมเสริมไปอีก 3-4ตัว พวก Theme Resource Changer - Universal Theme Patcher - 7tsp - Start Orb Changer ใส่โน่นใส่นี่เข้าไป ปรากฏว่า วินโด้พังเลย เข้า explorer ไม่ได้ ต้องลงใหม่อย่างเดียว
    เป็น Blue Premium win7 Theme ครับ (ตัวเก่าตั้งแต่win7ออกใหม่ๆมาละครับ -.-)

HUD Evolution จะเป็นแบบสีแดงที่ผมเพิ่มรูปอะครับ(แต่เป็นสีน้ำเงิน)

ผมไม่ขอแจกนอนรอบนะครับไปหาโหลด+ของแต่งได้จาก ไม่ขอแจกเว็บแล้วครับ เลยครับ ส่วนนี้เป็นหน้า ไม่ขอแจกเว็บแล้วครับ เลือกซื้อเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakuno : 19th October 2012 เมื่อ 20:20

กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    นาย ทำไมเราลงแล้วเป็นอย่างนี้อะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    http://www.youtube.com/watch?v=5wlQUZOBf7g ลองดูอันนี้ด้วยน่ะครับตอนผมลงผมดู2อันเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winnin อ่านกระทู้
    นาย ทำไมเราลงแล้วเป็นอย่างนี้อะ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    [IMG][/IMG]

ทำไงให้ ตรงไดร์ C D E เปลี่ยนไอคอนได้อะครับ ผมงงมาก ดูขั้นตอนในคลิปทำไมในคลิปมันเปลี่ยน แต่ของผมไม่เปลี่ยนอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 24linkinpark : 18th October 2012 เมื่อ 16:44

กล่าวขอบคุณ
    0
    theme razer เปลี่ยนไม่ได้ครับต้องเป็น theme HUDGREEN ถึงเปลี่ยนไดครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 24linkinpark อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ทำไงให้ ตรงไดร์ C D E เปลี่ยนไอคอนได้อะครับ ผมงงมาก ดูขั้นตอนในคลิปทำไมในคลิปมันเปลี่ยน แต่ของผมไม่เปลี่ยนอะ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดได้น่ะครับเมื่อกี้ผมลองโหลดแล้วลองโหลดใหม่ดูครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dan34547 อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อยากได้ตัวสีเเดงคับใครมีให้ลองมั้งคับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    หาตัวสีแดงได้เเล้วคับ สวยมากคับ

BiWzero
    กล่าวขอบคุณ
    505
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyangkur อ่านกระทู้
    หาตัวสีแดงได้เเล้วคับ สวยมากคับ
    ห้ามเอามาแจกนอกรอบนะครับ ถ้าอยากแจกจริงๆอัพเองแล้วแจกพร้อมให้เครดิตเว็บด้วนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    ห้ามเอามาแจกนอกรอบนะครับ ถ้าอยากแจกจริงๆอัพเองแล้วแจกพร้อมให้เครดิตเว็บด้วนนะครับ
    รับทราบคับ