ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

the movies Stunts And Effects มาสร้างหนังแนวแอ็ดชั่นกัน!!

The Movies : Stunts And Effects

**กรุณาไปดาวน์โหลดภาคหลักมาติดตั้งก่อนนะครับ
    http://www.jokergameth.com/board/editpost.php?p=969886&do=editpost

Dowload For the movies Stunts And Effects
    http://www.mediafire.com/?34kk5ty8iwqjf

pass : thaiitcomputer.com
    มีไฟล์ทั้งหมด 6 พาร์ท พาร์ทละ 95 MB

วิธีติดตั้ง The Movies Stunts And Effects
    1. ดาวน์โหลดตัวเกมไปทั้งหมด
    2. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Winrar
    3. จะได้โฟลเดอร์เกมมาเข้าไปกดที่ตัว setup.exe
    4. เอา key ในโฟลเดอร์ Crack ไปใส่
    5. ก๊อบแครกไปทับในโฟลเดอร์ที่ลงเกม

ใครเล่นแล้วอย่าลืมนำหนังมาแชร์กันบ้างนะครับ นั่งอัพประมาณ 2 วัน ช่วยคอมเม้นสักนิดก็ยังดีนะครับ

ผู้สนับสนุน

ติดตามผลงานเราได้ที่นี่
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abeerclup : 25th October 2012 เมื่อ 19:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มาเจิมให้นะครับบบ แต่ MF มันลิมิทไว้ TT อาทิตย์หน้าลจะมารับไปนะครับบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ติดพาสอ่ะครับ ไฟล์2-4-6 แก้ให้หน่อยได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nonnlp อ่านกระทู้
    ติดพาสอ่ะครับ ไฟล์2-4-6 แก้ให้หน่อยได้ไหมครับ
    pass : thaiitcomputer.com ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ไม่มีพาส1หรอครับ มาถึงเป็น23456

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pingza2541 อ่านกระทู้
    ไม่มีพาส1หรอครับ มาถึงเป็น23456
    เดี๋ยวอัพให้ใหม่ครับสงสัยมันโดนลบ