ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Lightbulb [PC-GAME] DISHONORED (FULL/ENG/REPACK) (SKIDROW/BLACKBOX) (2012) (5.82 GB l 3.60 GB) [PL l PF l UP ]

DISHONORED

Title: Dishonored
    Genre: Action, Adventure
    Developer: Arkane Studios
    Publisher: Bethesda Softworks
    Release Date: Oct 9, 2012
    Languages: English*, German*, French*, Italian*, Spanish*

เรื่องจะเกิดขึ้นในเมืองDunwallตัวเรามีหน้าที่เป็นองครักษ์และที่ปรึกษาประจำตัวของจักรพรรดินี ซึ่งหลังจากเกิดโรคระบาดขึ้นภายในเมืองเราได้ถูกส่งตัวออกไปเพื่อตรวจดู เมื่อกลับมาเพื่อรายงานผล จักรพรรดินีกลับถูกโจมตีและลอบสังหาร ส่วนตัวเราถูกใส่ร้ายว่าเป็นคนฆ่า ก่อนวันประหารชีวิต เราได้ถูกช่วยจากกลุ่มผู้ภักดีต่อจักรพรรดินีมาช่วยเหลือเรา หลังจากหนีออกมาได้เมื่อเราหลับ ในฝันมีชายปริศนาผู้หนึ่งได้มอบพลังพิเศษให้กับเราเพื่อนำมาแก้แค้นและล้างมลทินให้กับตัวเอง

การเล่นนั้นเราสามารถเลือกเล่นได้หลากหลายรูปแบบ ตั่งแต่ นักฆ่าล่องหนที่ไม่มีใครตรวจพบ คนใจบุญที่ไม่ฆ่าคน ไปจนถึงแบบลุยแหลกแหกด่านแบบไม่เลือกหน้า ซึ่งสามารถทำได้ทุกทาง เพราะด้วยอาวุธและพลังพิเศษที่เรามีทำให้สามารถต่อสู้ได้มากมายหลายแบบ นอกจากนั้นการเล่นในแต่ละด่านก็จะส่งผลกระทบถึงด่านต่อๆ ไปด้วย เช่น ถ้าเราฆ่าคนเยอะๆ ในด่านต่อไปก็จะมีศัตรูและยามเพิ่มมากกว่าปรกตินั้นเอง >อ่านต่อ<

Processor: 3.0 GHz dual core or better
    Memory: 4 GB system RAM
    Hard Disk Space: 9 GB
    Video Card: DirectX 9 compatible with 512 MB video RAM or better (NVIDIA GeForce GTX 460 / ATI Radeon HD 5850)
    Sound: Windows compatible sound card

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมส์ต่อไป

ไฟล์ใดเสียไฟล์ใดมีปัญหาแนะนำให้เปิดไฟล์ขึ้นมา แล้วกด ALT+R นะครับ
    จะสามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

FULL GAME SKIDROW

Putlocker

Part 01 :: Part 02 :: Part 03 :: Part 04 :: Part 05 :: Part 06

สามารถโหลดสลับหรือแทนกันได้

Project-Free-Upload

Part 01 :: Part 02 :: Part 03 :: Part 04 :: Part 05 :: Part 06

UptoBox

http://adf.ly/Dm5g6 หรือ http://adf.ly/E7DOx

1.แตกไฟล์+ใส่พาสเวิร์ด
    2.เข้าไปใน Folder คลิ๊กที่ตัว Setup เพื่อทำการลงเกมส์
    3.เมื่อลงเกมส์เสร็จ เข้าไปใน Folder Skidrow แล้ว Copy Folder Binaries ไปวางทับที่เราลงเกมส์ไว้
    4.เข้าเล่นเกมส์ได้เลย

Putlocker

Part 01 :: Part 02 :: Part 03 :: Part 04

Project-Free-Upload

Part 01 :: Part 02 :: Part 03 :: Part 04

UptoBox

http://adf.ly/Dm5g6 หรือ http://adf.ly/E7DOx

1.แตกไฟล์+ใส่พาสเวิร์ด
    2.เข้าไปใน Folder คลิ๊กที่ตัว Setup เพื่อทำการลงเกมส์
    3.เข้าเล่นเกมส์ได้เลย

ติดต่อพูดคุย-สอบถามได้ที่นี่

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 29th October 2012 เมื่อ 18:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้ครับอิอิ
    FC Barcelona Forever ~

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanbond อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับอิอิ
    ครับ ขอบคุณมากนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ
    ครับ ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    Upload ลิงค์ เพิ่มนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ