ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 171

ผมมีปัญหาเรื่องการ โหลด bit เกมส์ xboxอ่ะครับ

ตามหัวข้อเลย เพราะผมโหลดหลายเกมส์นะ มันจะส่ง แรงๆ 800kb จนถึง5.7%แล้วมันก็ไม่ส่งเลยหรือไม่ก็ส่งประมาณ 10-20kb อ่ะครับ อยากทราบว่าเพราะอะไร แก้ยังไง เพราะเป็นมา 3เกมส์แล้วครับ [IMG] [/IMG]

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    Seed Peer ไม่มีหรือเปล่า หรือไม่ก็มันก็บล๊อคให้สมาชิกเสียตังเท่านั้น

ผมก็เป็นแบบคุณ โหลด Tenchu Z 4.3Gb รอมาเกือบ2วัน(10ชั่วโมง)เพิ่งได้ 17%เอง เพราะไม่มีคน Seed Peerมีแค่ไม่กี่คน

โหลดบิทต้องใจเย็น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยู่ที่คนปล่อยด้วยครับ โหลด bit ยิ่งถ้าเป็นคนปล่อยอยู่ต่างประเทศจะช้าหน่อย แนะนำโหลดเป็นแบบเวปฝากไฟล์ดีกว่าครับแล้วใช้โปรแกรมช่วยโหลดเอา (ถ้ามีpremium ด้วยจะแหล่มมาก )ส่วนตัวผมก็ ไม่ได้โหลดจากbit โหลดตรงเอาเลยใช้premium ด้วย มันแหล่มมาก เกมนึงประมาณ ครึ่งชม 8g ก็ได้มาเล่นแล้วว (ไม่สนับสนุนนะ )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    คนปล่อยน่ากั๊กไว้อ่ะครับรอให้คนปล่อยเยอะๆก่อนแล้วค่อยโหลดทีเดียวแบบนี่อ่ะ
    เพราะผมก็เป็นโหลดเกมPS3พอ67มันก็หยุดโหลดรอหลายวันอ่ะครับกว่ามันจะโหลดต่อเอง
    ถึ่งทราบภาพหลังว่าคนปล่อยมันกั๊กเอาไว้